ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1868|ตอบกลับ: 13

ขอระบายนิดนึง...ถ้ามีเวลามากหน่อยก็อ่านไปครับ มันยาววววว

[คัดลอกลิงก์]
แบบว่าผมเข้ามาดูในเว็บนี้ซักระยะนึงแล้ว ถามว่าน่าสนใจไหม ผมตอบเลยว่าน่าสนใจ 2 อาทิตย์ครับ ไม่มีไรดึงดูดให้เข้าอยากเข้ามาดูเลย มีแค่น้องบางคนที่โพสต์รูปภาพให้หนุ่มๆชื่นใจ (หรือบางคนอาจได้รับการติดต่อแล้วก็มิอาจทราบได้) เค้าเข้ามาดูเข้ามาโพสต์แล้วก็ออกไป อย่าว่าอย่างโน้นอย่างนี้เลยครับ ขนาดผมทัก พูดคุย ส่งข้อความ ก็ยังไม่มีความคืบหน้าเหมือนเว็บอื่นๆเขา หากเปิดเว็บขายแบบนี้ให้เป็นทางการนะครับ ผมคิดว่าสาวๆที่เค้ามีเงินเค้าจะไปเที่ยวบาร์โฮสต์ไม่ดีกว่าหรอครับ ในกทม.ก็มีตั้งเยอะแยะมากมาย ไม่มีหรอกครับมาซื้อกันในที่แบบนี้ มาตรฐานหรือตัวชี้วัดในการเลือกไม่มี อย่าลืมครับ..เราเป็นผู้ชาย ไม่ใช่ผู้หญิง ผู้หญิงเค้าก็ต้องระมัดระวังตัวเป็นเรื่องธรรมดา แต่ต้องขอชมหนุ่มๆในนี้นะครับว่าหล่อเหลาเอาการกันอยู่มาก อายุน้อยหาประสบการณ์ใหม่ก็ตั้งเยอะ แต่สงสัยรึป่าวครับ มีแต่คนตั้งกระทู้ หล่อๆทั้งนั้น แต่กลับไม่มีใครสนใจ หรือใครว่าไงครับพูดคุยติดต่อกันได้ โดยส่วนตัวผมนะ มีมิตติ้งพบปะดื่มกินกันบ้างก็ได้คนที่อยู่กทม.ก็ตั้งมากมาย ไม่เห็นต้องมีผู้หญิงเลยหรือจะพาแฟนมาเที่ยวด้วยก็ได้อันนี้ก็ไม่น่าจะว่ากันได้ อีกอย่างคุณได้พบเพื่อนใหม่ แลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน ผมคิดว่ามันน่าจะดีกว่าการมาเลือกสุ่มดู หรือรอให้เค้าเลือกแบบนี้ มันไม่มีจุดมุ่งหมายอ่ะ ถามว่าอยากไหม๊ ทุกคนตอบเหมือนกันหมดว่าอยาก ไม่ว่าผ้หญิงหรือผู้ชาย แต่ผมก็ขอเป็นอีกหนึ่งกระทู้ ไว้ให้สำหรับสมาชิกในเว็บนี้ได้อ่านเล่นหรือเป็น ข้อเสนอในการตัดสินใจของใครบางคน หรือแม้แต่กระทั่งแอดมินของเว็บนี้ก็ตาม (ขอติงอีกนิดนะครับ...ที่เวลาหนุ่มๆเค๊าโชว์บ้าง ทำไมไม่ขึ้น 5 ดาวเหมือนที่สาวๆเค๊าโชว์บ้างหล่ะครับ แล้วนี่ตกลงจะเป็นเว็บทางเลือกของผู้หญิงหรือของผู้ชายกันแน่ ลองคิดดูเล่นๆหล่ะกันนะครับ)

โพสต์ 2013-10-10 12:15:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เว็บนี้ให้สิทธิสตรีเป็นผู้เลือกคะ สาวๆจะเลือกหรือไม่เลือกใคร ก็เป็นสิทธิของสาวๆคะ  มีหลายคนหลายคู่ ที่ออกรอบกันมา แต่ก็ไม่ได้โพสบอกในเว็บ ผู้หญิงอย่างเราๆ Sex ไม่ใช่แค่จับเสียบๆคะ ความพึงพอใจมาก่อนเสมอ ถ้าหนุ่มๆ งี่มาก! คิดว่าสาวๆในเว็บนี้ยังไงกับใครก็ได้ก็คงคิดผิดแล้วนะคะ เรา "เลือกคะ" เราจ่ายเงินให้คะ บางคนไม่หล่อ แถมพูดจาไม่ดีอีก ไม่ดูหนังหน้าตัวเองเลย เว็บนี้ผู้หญิงเป็นใหญ่คะ ถ้าหนุ่มงี่มากๆ เชิญคะ อาบอบนวด สวนลุม รร. สยาม ที่นี้ไม่ใช้เว็บสาวขายตัว!!!!!!!!!!
โพสต์ 2013-10-10 12:23:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อีกอย่างจะมีผู้หญิงสักกี่คนที่รู้จักบาร์โฮส ลองมองดูผู้หญิงรอบๆตัว ถึงอาจจะเคยได้ยิน ได้ฟัง ถามว่ากล้าไปเหรอคะ?? ถ้าไม่มีคนพาไป!!!! เว็บนี้เปิดขึ้นมาเพื่อเป็นทางออกให้สาวๆ ได้พบปะพูดคุย ทำความรู้จักกับหนุ่มๆที่โดนใจ กอนจะสานสัมพันธ์กันต่อไป ถึงสาวๆอย่างเราจะอยากมาก....แต่ก็ยังมียางอายนะคะ ไม่ได้กล้าพอที่จะเดินดุ่มๆๆเข้าบาร์โฮส
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-10 12:40:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันที่จริงผมไม่ได้เปิดประเด่นเรื่องที่คุณGODพูดเลยครับ แต่ที่ผมพูดไปนั้นหมายถึงการจัดระบบให้เป็นมาตรฐาน ผมถามตามตรง ถ้าคุณไม่ล่อพวกผู้ชายหื่นกามเข้ามาแล้วคุณจะเอารูปรูสวยๆโหนกงามๆมาโชว์กันทำไม แทนที่เป็นเว็บจะเป็นเว็บเสนอขายผู้ชาย มันกลับกันหน่ะครับ อย่าปฏิเสธครับว่าทุกคนที่เข้ามาไม่งี่ มันเปนกันทุกคนแหล่ะครับ โดยส่วนตัวเคยมีคนมาขอเลี้ยง...แต่ถ้ามาพูดดูถูกกันก็ไม่เห็นต้องแคร์อะไร ศักดิ์ศรีคนเท่ากันครับ ไม่ได้อยู่ที่ความงี่ อ้อ...แล้วถ้าเว็บนี้อยากขายได้จริงๆนะครับ ลองโพสต์รูปผู้ชายหล่อๆแถมอาวุธเหมือนที่โพสต์กันทุกวันนี้ ลองดูเอานะครับว่าการ ดู ตอบ จะเกิน 0 รึป่าว ถ้าไม่รวมตอบเองนะ ที่ผมพูดหน่ะหมายถึงให้จัดระบบดีๆๆๆๆๆๆๆๆ
โพสต์ 2013-10-10 14:58:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แล้วอยากจะให้แก้ไขอะไรยังไงบ้างคะ?
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-10 15:10:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2013-10-10 14:58
แล้วอยากจะให้แก้ไขอะไรยังไงบ้างคะ?

ขอโทษด้วยนะครับเว็บนี้เป็นของผู้หญิงที่สนใจจะเข้ามาดูใช่ไหมครับ ตามนั้นครับ ผมลองเสาะหาดูแล้วว่าไม่มีเว็บแบบนี้แน่นอน ซึ่งเว็บนี้น่าจะเป็นเว็บนึงที่น่าสนใจทีเดียว แต่คุณต้องจัดการให้มันชัดเจน ไม่ใช่ว่าโพสต์รูปพวกนั้นแล้วให้พวกผู้ชายมาโชว์หื่นกันอย่างเดียว ในเมื่อเค้ามีทุนซื้อกันได้ ก็ให้เค้าซื้อMENBERเข้าเว็บกันแทนทั้งหญิงและชาย ทำไรต้องลงทุนไม่ใช่ว่าจะเข้ามาดูฟรี ๆที่ผมบอกไปไม่ได้อยากต่อว่าใคร อยากให้เว็บที่ผมชอบมันดีขึ้นก็เท่านั้นเอง เพราะผมออนทั้งวันทั้งคืนจนไม่เป็นตาทำงานแล้วเนี้ย แต่แล้วก็........... ขอโทษด้วยนะคุณGODที่ทำให้รู้สึกไม่่ดี
โพสต์ 2013-10-10 15:46:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-10 15:50:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2013-10-10 15:46
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคะ

ขอบคุณเช่นกันครับ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าเว็บนี้จะเป็นที่ยอมรับอย่างมากในอีกไม่ช้า จะคอยติดตาม และเป็นกำลังใจให้ครับคุณ GOD (แอดมินที่เซ็กซี่ที่สุดเท่าที่เคยเจอมา)
โพสต์ 2013-10-20 01:12:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2013-10-10 12:15
เว็บนี้ให้สิทธิสตรีเป็นผู้เลือกคะ สาวๆจะเลือกหรือไ ...

ตอบใด้สะใจฝุดๆๆ
โพสต์ 2013-10-20 06:43:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยทุกความคืดครับ ผมก็เข้ามาก็ ได้เพือนคุยครับ ไม่จำเป็นต้องเรือง อย่างว่า เพราะอย่างว่านะ มันมีในตัวของคนทุกคน ส่วนมาเริ่มจากการรู้จักแล้วศึกษากันก่อนแล้วนิสัย ครับเราได้อะไรมากว่าจุดนี้ แต่ก็ดีก็เป็นจุดเริ่มต้นที่ดีครับ ในสังคมแบบคนไทย ที่ธรรมดาไม่มีเงินหรือสี หรือพวก Hi นะต้องตั้ง สมาคมหรือ แบ่งชนชั้น แบบนี้เรียกว่า ไทยแท้ 100% อิสระ
ดีครับ (นินะนิสัยคนไทย) แต่ไม่ไปทำร้ายใครด้วย รักเวสนี้ครับ เป็นอีกทางเลือกแล้วอิสระ มากครับ ขอสนับสนุนๆๆๆ นานๆๆครับ ผม เองก็ไม่ได้อยู่เมืองไทย ครับ
โพสต์ 2017-9-14 05:56:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาเต็มเลยทีเดียว
โพสต์ 2017-10-15 03:59:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาอ่านครับ..อิอิ
โพสต์ 2017-10-15 09:36:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตินะครับ
ที่ผมอ่านๆมา พอเข้าใจแล้วครับ

คุณ ผู้ชายท่านนี้ พยายาม สื่อถึงว่า  "เวปนี้ไม่น่าสนใจ  ไม่มีความชัดเจนเลย มีแต่คนตั้งกระทู้แล้วก็หาย ไม่มีใครแอดเขาเลย ส่วนพี่สาวก็ไม่ปรากฎใบหน้า การเข้ามาเป็นสมาชิกต้องมีค่าใช้จ่าย และดูแล้วเวปนี้ไม่มีความน่าสนใจ" ...ถูกมั้ยครับ

แต่ผมจะขอตอบ โดยใช้อีกมุมนึงนะครับ
"เวปนี้สำหรับ ผู้หญิงเข้ามาดูนะครับ คุณเป็นผู้ชายมันก็แน่ละ (หรือจะรับไม้ป่าเดียวกัน)  ,ส่วนเรื่องทำไมไม่มีคนแอด ทำไมไม่มีคนทัก ต้องย้อนดูนะครับ คุณเกรียนรึป่าว..ให้ข้อมูลทีพี่สาว ต้องการหรือไม่ และที่สำคัญ.พี่สาวมีสิทธิชี้นะครับ !!! ว่าจะแอดใคร  บางครั้งผมส่งข้อความเป็น100ครั้ง มีพี่สาวแอดมาคนเดียว 555+

ข้อต่อมาที่คุณ ถาทว่าทำไม ผู้หญิง ไม่ปรากฎรูปเปิดเผยนาม ...จะบอกไว้นะครับ เรื่องนี้เป็นความลับที่สุดแหละดีแล้ว???
สมมุติ "คนสาวๆ ข้างบ้านคุณเล่นเวปนี้ด้วย และมาจ๊ะเอ๋กัน,,,คุณรู้ใช่มั้ยว่าขั้นตอนต่อไปจะเป็นแบบไหน??" มันคือความปลอดภัยในสิ่งที่พี่สาวควรจะได้รับ และสิทธิในการเลือก

บางครั้งดวงอาจจะมาไม่ถึงคุณ  ที่นี้มี หนุ่มๆเป็น 100คน การที่จะเลือกใครก็ต้อง ใช้เวลาคิดเป็นพิเศษนิสนึง!!!
(มาเลือกคนนะครับ ไม่ใช่ซื้อไข่ไก่ในตลาด)

จะบอกว่าอย่างเพิ่งน้อยใจไปครับ
เวลามีกระทู้ ก็ทิ้งข้อความไว้เถอะ!!
เพื่อวันไหน?? พี่สาวจะคลิกผิดมา แอดไลท์ของท่านก็เป็นได้

ยินดีที่ได้รู้จักน๊า
Line ID : saddyb
โพสต์ 2017-10-15 13:00:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปกติเป็นคน.."ไม่มีปาก..ไม่มีเสียง" ยกเว้นที่เตียง..เท่านั้น
line ID .bunza. มีจุดด้วยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 05:49 , Processed in 0.044859 second(s), 16 queries .