ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 694|ตอบกลับ: 6

ประสบการณ์เสียวครั้งแรกของผม

[คัดลอกลิงก์]
ครั้งแรกของผมเกิดตอนอายุ 12 ตอนนั้นอยู่ชั้นป.6 เริ่มรู้จักเรื่องพวกนี้จากหนังสือโป็ หนัง x ที่เอามาจากเพื่อนพูดง่ายๆคือเริ่มชักว่าวเป็นแล้ว สิ่งพวกนี้พอดูไปมากๆเข้าก็เลยอยากทำเหมือนในหนังบ้าง พอดีตอนนั้นที่บ้านมีคนใช้ชาวพม่าชื่อว่า มะเอ มะเอเป็นสาวพม่ารูปร่างอวบ นมใหญ่ตอนนั้นจำไม่ได้ว่าขนาดเท่าไรแต่ใหญ่อยู่ ผมก็เริ่มวางแผนชั่วตั้งแต่ตอนนั้นเริ่มจากแกล้งจับตูดบ้าง แกล้งเปิดผ้าถุงดูกางเกงในบ้าง มะเอก้อขู่ว่าจะฟ้องยายผมแต่ผมก็ทำเป็นไม่สนใจก็ทำต่อไปเรื่อย จนกระทั่งมาถึงเรื่องเสียวครั้งแรกของผมตอนปิดเทอม ตอนกลางวันวันนั้นไม่มีใครอยู่บ้านเลยผมก็คิดจะจับมะเอเย็ดสักทีได้โอกาสตอนที่มะเอเข้าไปทำความสะอาดในห้อง ผมเปิดประตูเดินตามเข้าไป มะเอกำลังหันหลังกวาดพื้นอยู่ผมก็เลยเข้าไปกอดจากด้านหลังแล้วจับมะเอกดลงกับพื้นเพราะผมเป็นตัวใหญ่กว่ามะเอ พอจับมะเอกดลงพื้นแล้วสิ่งแรกที่ผมทำคือเปิดเสื้อมะเอออกสิ่งที่ผมเห็นนมที่ใหญ่โตเพิ่งเคยเห็นของจริงก็วันนี้แหละ ต่อจากนั้นผมก็ดึงยกทรงขึ้นไปทำให้เห็นหัวนมสีน้ำตาลเข้มไม่ถึงกับดำ เท่านั้นละที่่ผมเห็นหัวนมมันเป็นไปตามสัญชาตญานปากผมก็ดูดหัวนมมะเออย่างเมามัน ตอนแรกมะเอก็ขัดขืนอยู่บ้างแต่พอความเสียวเริ่มเกิดก็จับหัวผมกดลงกับนมจนผมแทบหายใจไม่ออก ผมก็เสียวเหมือนกันควยตอนนั้นแข็งมากผมก็ดูดนมสลับซ้ายขวาจนหัวนมแข็งสู้ลิ้น ผมลืมบอกไปว่ามะเอเคยมีผัวแล้วแต่อยู่ที่พม่าไม่ได้เจอนาน พอโดนลิ้นของผมไปเลยเสียวมาก พอดูดนมสักพักผมเริ่มเปลี่ยนเป้าหมายไปที่หีของมะเอบ้างเริ่มเอามือล้วงเข้าไปในผ้าถุงแต่ตอนนั้นมันก็หลุดแล้วทำให้ล้วงเข้าไปง่ายเจอกางเกงในตัวจิ๋วผมเอานิ้วไปแตะตรงกลางหีของมะเอเริ่มมีน้ำเงี่ยนเปียกแฉะกางเกงในต่อจากนั้นผมก็ล้วงมือเข้าไปในกางเกงในไปเจอหีของมะเอซึ่งผ่านการโกนหมอยมาก่อนหน้ามีตอขึ้นแข็งตำมือผมดัวย ผมใช้นิ้วของผมแหย่เข้าไปในหีของมะเอเจอความแฉะของน้ำเงี่ยนรู้สึกอุ่นนิ้วในตอนนั้น ผมชักนิ้วเข้าๆออกๆจนทำให้มะเอครางเสียงสั้นเหมือนกินหริกเผ็ด ตอนนั้นผมเงี่ยนเต็มที่แล้วผมก็บอกกับมะเอว่าขอเอาควยใส่เข้าไปในหีนะแต่มะเอไม่ยอมรวมถึงตอนนั้นผมยังเด็กอยู่เลยบอกว่าขอกระเด้าข้างนอกก็ได้มะเอเลยยอมผมกระเด้าอยู่สักพักน้ำผมก็แตกเลอะผ้าถุงของมะเอ นั้นคือประสบการณ์เสียวครั้งแรกของแต่ไม่ได้ทำการสอดควยเข้าไปในหีแต่ก็รู้สึกประทับใจมาก เวลาต่อมาผมก็พยายามจะปล้ำมะเออีกแต่มะเอไม่ยอมท่าเดียวบอกว่ากลัวคนอื่นรู้ แต่ผมก็ไม่ลดความพยายามแต่ทำได้แค่จับหัวนมเล่นตอนที่มะเอนั่งรีดผ้ามะเอก็คงเสียวเหมือนเพราะทำหน้าตาบูดเบี้ยว มีอยู่ครั้งหนึ่งผมกำลังดูดนมมะเออยู่น้องสาวของมะเอเปิดประตูเข้ามาผมตกใจมาก ตั้งแต่นั้นผมก็ไม่มีโอกาสเล่นเสียวกับมะเออีก จนผมจบป.6 ต้องไปเรียนต่ออีกจังหวัดหนึ่งพอกลับมาตอนปิดเทอมมะเอได้ลาออกไปแล้วผมยังคิดถึงมะเออยู่อยากจะเอาควยเสียบหีสักคิดถึงเหตุการณ์ครั้งนั้นยังเสียดายอยู่เลย แต่ตอนนี้ผมช่ำชองเรื่องเย็ดเป็นอย่างดีไม่ปล่อยให้สาว สาวหลุดมือไปได้ สาวท่านใดอยากมีประสบการณ์เสียวแปลกใหม่ติดต่อผมได้ทางเมล์นะครับ
ปล.ถ้าผู้ใดก็อบเรื่องของผมไปช่วยให้เครดิตกันบ้างนะครับเพราะเรื่องนี้ไม่เคยเล่าให้คนอื่นนอกจากเล่าให้เพื่อนฟัง ขอบคุณครับ
โพสต์ 2013-4-23 09:15:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่แบ่งปันนะคะ
โพสต์ 2013-4-23 17:01:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
{:4_118:}Thanks
โพสต์ 2013-4-28 09:58:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2013-9-4 12:36:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
                                                              ...    ...
โพสต์ 2015-5-14 22:46:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ
โพสต์ 2015-5-15 02:11:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 21:35 , Processed in 0.057171 second(s), 16 queries .