ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 377|ตอบกลับ: 1

สนใจกิ๊กกับพี่สาวนิสัยน่ารักๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ คิด สูง174 หนัก64 หุ่นดีไม่ผอม ผิวไม่ขาวแต่ไม่ดำ รักสอาด เป็นคนสบายๆ  สนใจกิ๊กกับพี่สาวน่ารัก นิสัยดี เซกส์ได้คลายเหงาเต็มที่แต่ไม่ซาดิสไม่มีพันธะแลกเปลี่ยนประสบการณ์ รูปร่างน่าตาไม่ซีเรียสนะพี่ ผมไม่งี่เง่า ไม่เร้าหรือ ไม่เกาะไม่คิดตังค์ เป็นเพื่อนคุยกันได้คลายเหงากันได้ สบายๆไม่ผูกมัด ขอแค่พี่สาวนิสัยดี คุยสนุก สนใจเหมือนๆกัน แค่นั้นก็พอแล้วครับ
ปล. ผมเป็นตำรวจนะครับ ไม่ถือตัวหยิ่งผยอง เป็นคนเฮฮา ตลกๆ ถ้าพี่ๆไม่รังเกียจก็เมลมาคุยกันทางMSNนะครับ [email protected]
แล้วเจอกันนะครับพี่ๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-24 10:39:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรูปกับหน้าตาผมในMSNนะครับ รับรองไม่ห่วย แต่ผมไม่คิดไรมากมาย แค่อยากได้มิตรภาพดีๆเท่านั้นเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-20 05:17 , Processed in 0.038189 second(s), 17 queries .