ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 276|ตอบกลับ: 0

สวัสดีครับพี่สาวที่หาคนเข้าใจ หรือหาเพื่อนคุยนะครับ(เชียงใหม่)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีพี่สาวทุกๆท่านนะครับ  ผม กานต์ อายุ22 อยู่ที่ เชียงใหม่ครับ
ผมเป็นคน สุภาพ ขี้อายนิดๆ ชอบเอาใจ ชอบเทคเเคร์  นวดเป็น
สะอาดเเละป้องกันครับ ชอบเลียเเละเล้าโลม ถ้าพี่สาวท่านใด อยากรู้จักหรือสนใจ
สอบถามเข้ามากันได้นะครับ คุยได้ตลอดเวลา เเต่ถ้านัดเจอ จะเป็นช่วง เย็นๆ-ดึกครับ ราคา ตามตกลง เเละความพอใจครับ
สะดวก ติดต่อ ทาง Line เเละ Skype นะครับ Line : Failure.in.love  
Skype  : [email protected]

เเละถ้าพี่สาวท่านใด ต้องการคนเข้าใจที่คอยให้ความสุข ผมรับรองว่าไม่ผิดหวังครับ  ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-21 14:17 , Processed in 0.048024 second(s), 17 queries .