ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 322|ตอบกลับ: 1

คุยขำๆ หาคู่ซ้อมกันแบบเข้มข้นเข้ามาเลยจ้าา 555

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nightalone เมื่อ 2013-12-3 19:48

ชั่งใจอยู่นานว่าจะลองลงประกาศดีรึเปล่า เพราะว่ากลัวจะมีผลกระทบกับหลายๆ อย่าง แต่คิดว่าคงไม่เป็นไร.
ส่วนตัวเป็นคนโสดครับ อายุจะเข้า 29 ปีเดือนมกราคม สูง 177 ซ.ม. หนักประมาณ 65-70 ก.ก. ผิวคล้ำ เล่นกีฬาหนักไปตอนมัธยมผิวเลยไม่ขาวไปกว่านี้
ภาพรวมเป็นคนธรรมดา ไม่ใช่มิจฉาชีพและมีการมีงานทำเหมือนคนทั่วไป ประมาณว่ารูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย บ้านไม่มีรถขับ แต่โทรศัพท์มีกล้อง  
ที่สำคัญไม่ได้จะขายนะครับ แค่อยากจะเจอสิ่งแปลกใหม่ในชีวิต (แต่เพศหญิงแท้เหมือนเดิมนะ ) เพราะอายุเริ่มจะเยอะแล้ว (ข้ออ้างหาคู่ซ้อม ^^" )  ซึ่งก่อนหน้านี้เคยคุยกับรุ่นพี่(พ่อ)ในที่ทำงาน แกแนะนำให้ลองหาคู่ซ้อม จะได้ดูมีชีวิตชีวา

ลองแอดไลน์มาคุยขำๆ กันก็ได้ครับ หรือถ้าอยู่ใกล้ๆ สุทธิสาร - รัชดา ไม่มีเพื่อนกินข้าวหรือไปเที่ยว ก็ลองชวนกันได้ครับหรือจะให้ไปรับก็ได้ไม่มีปัญหา (ถ้าไม่ติดงาน)
และที่สำคัญเราจะรู้เรื่องระหว่างกันเพียงแค่ 2 คน (ต้องตกลงตามนี้นะครับ).

แอดไลน์มาลองคุยกันก่อนก็ได้ครับไม่กัด ^^
ID line : nightfallstudio
โพสต์ 2013-12-3 22:52:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 08:37 , Processed in 0.039726 second(s), 15 queries .