ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 426|ตอบกลับ: 0

ผมเดือดร้อนเรื่องเงินมากครับ ต้องการคนช่วยเหลือ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alongkorn_a เมื่อ 2013-12-11 20:03

สวัสดีครับ ผมชื่อ ตี๋ครับ...
พูดกันตรงๆเลยนะครับ ผมมีความเดือดร้อนเรื่องเงินค่อนข้างสูง ชักหน้าไม่ถึงหลัง

ต้องการความช่วยเหลือจากพี่ๆครับ เอาง่ายๆแหละครับ ว่า ขายบริการ
ผมไม่เลือกเยอะครับ แต่ขอเป็นเพศหญิง หรือว่าเพศกระเทย เท่านั้นครับ (ผมไม่ได้รังเกียจเกย์นะครับ)
อายุเท่าไหร่ ผมเลือกครับ ขอแค่ช่วยเหลือผมได้ก็พอครับ

ผมสูงประมาณ 170.- น้ำหนัก 65.- ครับ ผมสีคล้ำๆ (แต่ปกติเป็นคนขาวครับ ที่คล้ำเพราะแดด)
มีแผลเป็นตามตัวครับ เนื่องจากแพ้น้ำหอม และแผลไม่ยอมหาย ผมไม่มีโรคครับ
ผมอยู่แถว อ่อนนุช-ลาดกระบังครับ
ค่าตอบแทนของผม... ก็คงเป็นเงินแหละครับ แล้วแต่ความพอใจของพี่ๆครับ
ผมทำได้ทุกอย่างครับ แต่ใส่ถุงนะครับ ผมไม่รับประตูหลังนะครับ (เพราะผมชายแท้ครับ)

รับงานเที่ยวเหมือนกันนะครับ แต่ขอระแวกๆแถวๆบ้านนะครับ เพราะผมต้องทำงานทุกวัน ค้างคืนได้ แต่ขอออกช่วงเช้านะครับ

ขนาดของผม ไม่ใหญ่ครับ แต่ก็ไม่ได้เล็กไป ขนาดมาตราฐานทั่วไปครับ
รูปของผม ดูที่โปรไฟล์ก่อนได้นะครับ หากพี่ๆคนไหน ต้องการรูปเพิ่มเติม ผมจะส่งให้ทางไลน์นะครับ ติดต่อ หลังไมค์มาครับ เดี๋ยวจะแจ้ง ID ไป

สำหรับพี่ๆที่สนใจนะครับ เพราะผมทำจริง และผมไม่เคยคิดที่จะทำเลย แต่ผมเดือดร้อนจริงๆ เลยจำเป็นครับ

ขอบพระคุณครับ....

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-16 12:17 , Processed in 0.040290 second(s), 16 queries .