ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 300|ตอบกลับ: 0

ชายออฟฟิต หาเพื่อนแก้หนาวครับ กทม.

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อเอกครับ อายุ 32 สูง 169 cm หนัก 50 อยู่แถวสยามครับ กทม.นะครับ
อุปนิสัย อารมณ์ดี มีมุขเรื่อยๆ แต่ไม่พร่ำเพรื่อ
ผมบอกตรงๆว่าไม่ได้มาขายตัวนะครับ แต่อยากหาสาวที่เหงา อยากมีเซ็กส์คลายเหงา แบบไม่ผูกมัดนะครับ ในส่วนตัวผมเองก็ไม่ได้มีเซ็กส์มานานแล้ว แต่ไม่ชอบไปเที่ยวอาบ อบนวด หรืออะไรทำนองนั้น (ไม่ได้ขี้เหนียวแต่ไม่ใช่อารมณ์) แต่ผมชอบเรื่องเซ็กส์มาก หน้าตาผมเองไม่ใช่คนหล่ออะไร แต่เรื่องลีลาการเลีย ผมชอบนะ ที่จะเลียให้ และชอบมากที่เห็นผู้หญิงที่ผมมีเซ็กส์ด้วย ถึงจุดสุดยอด และปลดปล่อยอารมณ์ออกมาเต็มที่ อนึ่ง ทุกอย่างจะเก็บเป็นความลับนะครับ เพราะผมก็ไม่อยากให้คุณผู้หญิงมีปัญหาเหมือนกัน
ยังไงการดูตามโปรไฟล์อาจจะเป็นการที่ไม่เห็นภาพ คุณผู้หญิงที่เครียดจากงาน การเรียน ที่วุ่นวายในกทม. ติดต่อเข้ามาคุยกันได้นะครับ
ที่เมล์ [email protected] นะครับ อ่านว่า แอล(ตัวเล็ก) ไม่ใช่เลข 1 นะครับ แล้วตามด้วยเลข 3 นะครับ
ขอความกรุณาจากสาวๆด้วยครับ ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-21 00:25 , Processed in 0.044075 second(s), 17 queries .