ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 400|ตอบกลับ: 0

หาสาวคลายเหงานัดเล่นเสียวกันคับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vaxdB เมื่อ 2013-4-28 17:09

สาวๆท่านใหนสนใจแบบเดี๋ยวหรือแบบรุมติดต่อผมได้คับผมชื่อ ต้น อายุ35คับ สูง170หนัก64 ความยาวไม่ทราบคับไม่เคยวัดแต่เหมือนในรูปประจำตัวอะคับเพราะนั่นของผมเองเลยคับ ผมผิวดำแดงนะคับออก บึกๆหน่อยคับขนาดของผมไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังเหมาะมือคับ แข็งนาน เย็ดทนเรื่อยๆ ไม่รีบเน้นให้คุณถึงจุดสุดยอดก่อนแล้วผมค่อยสุดยอดตามหลังคับผมมีห้องสวีทแบบ VIP คับเก็บเสียงคับตอนมีไรกันคุณสามาตรปลดปล่อยอารมย์คุณได้เต็มที่เลยคับเป็นส่วนตัวที่สุดคับเรานัดเจอกันคบกันจะ เน้นมิตรภาพเป็นที่สุดคับ เจอกันแล้วคบกันยาวๆได้คับถ้าถูกใจพอใจ โอกาศมีเวลาเหมาะนัดเจอกันได้ตามสมควรคับ ฝากสาวๆท่านใหนอ่านคุณสมบัติผมแล้วสนใจโทรมาคุยทำความรู้จักกันคับ ผมไม่มีไลน์มีแต่เอ็มคับ [email protected] จะแอทมาทำความรู้จักกันก่อนก็ได้คับ ผมมีกล้องมีไมค์คับไม่มีรูปเปิดกล้องดูหน้าดูตาตัวจิงกันได้เลยคับ พอใจถูกใจนัดเจอได้ทันทีคับ นัดเจอกันสนุกสนานกันทุกอย่างเป็นความลับกับคนคอเดียวกันคับผมดูแลหมดคับเรื่องค่าใช้จ่ายคุณมาแต่ตัวและหัวใจที่พร้อมจะร่วมสนุกกันคับ 0873219079 เบอร์ผมคับโทรได้24 ชั่วโมงคับผม โสดพักคนเดียวคับ ปล.ผมอยู่แจ้งวัฒนะคับถ้าไม่ไกลกันมากพอจะนัดเจอกันได้ผมยินดีต้อนรับคับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-20 05:14 , Processed in 0.044009 second(s), 17 queries .