ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2609|ตอบกลับ: 14

หัวหน้าคนสวย เรื่องจริง

[คัดลอกลิงก์]
เรืีองนี้เป้นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นมาประมานปี 54 ผมเป้น พนง เป็นเซลล์ขายรถทุกสิ้นเดือนเราจะสรุปยอดขายแล้วไปเลี้ยงกันเหมือนทุกๆ เดือน หัวหน้าเธอชื่อพี่มน อายุ 40 ขาว น่ารัก ไม่มีสามีเคยมีแต่แฟน แต่เลิกกันไปเกือบ 10 ปี ผมชื่อนัท อายุ 30 เรื่องมันเกิดเพราะวันนั้นพี่มนเขากินยาแก้แพ้อากาศแค่ 1 เม้ด ปกติต้องกิน 2 เม้ด เพืีอจะพาพวกผมไปเลี้ยงปิดยอดขาย ผมเห้นแกท่าจะขับรถไม่ไหวเลยเสนอตัวพาพี่มนไปงานเลี้ยงตอนเย็น แล้วค่อยมาส่งที่โชว์รูมหลังเลิกงานเลี้ยง กลัวเทอขับไม่ได้
  พี่มนไปกลับผมก้อได้น่ะ เด่วเลิกงานผมมาส่ง เห้นพี่กินยาเข้าไปกลัวขับรถไม่ไหวน่ะ
   ก้อดีนะนัทพาพี่ไปดีกว่า พี่จะได้นอนในรถไปก่อถึงงานจะได้ไม่ง่วง
ระหว่างงานเลี้ยงเราก้อกินดื่มตามปกติ แต่พี่มนกินเบียเข้าไปด้วย ผมมองตามตลอดเวลา ในใจก้อคิดแผนการร้ายในใจ ผมกินไปยกแก้วชนกับพี่มนบ่อยมากกะว่ามอมเธอเลย แต่เพื่อไม่ให้คนอื่นสงสัย ผมชนแก้วกับทุกๆ คน ประมานเที่ยงคืนงานเลี้ยงเลิกผมประคองเธอกลับมาขึ้นรถ แต่เธอยังมีสติอยุ่ ผมจึงหาทางให้เธอกินยาแก้แพ้อากาศอีก 1 เม็ด แค่ผมบอกว่าตัวเธอเริ่มขึ้นเป็นผื่นแดงๆ แล้วนะ พูดสารพัด จนเธอยอมกิน ไม่ถึง 10 นาทีได้ผลเธอหลับอย่างไม่มีสติ ผมเรียก ปลุก เธอ แต่ด้วยฤทธิ์ ยากับ เบียร์ เธอหลับไม่ได้สติ เขย่าตัวก้อไม่ตื่น ผมจอดรถริมถนนหาที่เปลี่ยวๆ สำรวจร่างกายเธอ นมไม่ใหญ่มากกำลังดีผมจับคลึงเล่นสักพัก เอามาลูบขาเธอเบาๆ ค่อยล้วงเข้าไปจับหอยเธอ ผมล้วงมือผ่านเข้าไปใน กกน แม่เจ้า เธอไม่มีขน โกนขนหมด ผมค่อยๆ เขี่ยติ่งเธอเบาๆ พอรุ้สึกว่าน้ำเธอเริ่มออก ผมอยากจัดการเธอแล้วสิ ผมจึงขับรถไปหา รร ม่านรุด ผมอุ้มเธอไม่ไหวก็อเลยคิดว่าจัดการเอาพี่มนในรถดีกว่า แล้วค่อยๆ ปลอดกระดุมเสื้อเธอ ค่อยๆ ดูดนมเบาๆ สักพัก เธอเริ่มมีเสียงซี้้ด ออกมาเบาๆ ในลำคอ ผมกลัวพี่มนคนสวยของผมจะตื่นขึ้นมา ผมจึงเปิดกระโปงเธอดึงขึ้นมาเธอใส่กระโปรงบานสีดำ กกน สีดำ ผมค่อยๆ เอานิ้วแหก กกนเธอจนมองเห็นหอย แม่เจ้า เม็ดแตดของเธอยังขาว และเม้ดเล้กมากเหมื่อนไม่เคยโดนเอา ผมค่อยๆ ใช้ลิ้นเลียหอยเธอ สักพักน้ำเธอฉ่ำออกมามาก ผมเลียดูดจนเธอร้องเสียวในลำคอ ผมไม่รอช้ากลัวเธอได้สติ แก้ผ้าแล้วเปิดประตูมาฝั่งคนนั่งด้านหน้า จับเธอยกและแหกขาเธอออก จับเอาของผมซึ่งไม่ใหญ่มากประมาน 5 นิ้ว ค่อยๆ ึลึงร่องเสียว จนน้ำเธอออกมาช่วย ดันเข้าไปจนมิดเธอร้อง ซี๊ด  ผมจึงค่อยๆ ซอยเบาๆ ในรถสักพักผมเห็นเด็กรุดม่านแอบเดินมาดู ผมทำเฉยๆ เหมือนมองไม่ดห็น แล้วซอยพี่มน จนเธอร้องครางออกมา " โอย พอแล้ว พี่เสียวใจจะขาด นัท อย่าทำพี่ พอ โอยซี๊ด อ่า" พี่มนร้องอออกมาเป็นระยะ ผมยิ่งได้ใจ เธอตื่นมาเอามือโอบหลังผม ปากร้องให้หยุด แต่เธอส่ายก้นตามจังหวะ  ผมกระแทกพี่มนต่อเกือบ 10 นาที ผมปล่อยน้ำเข้าไปในตัว หัวหน้าคนสวย  สักพักพอได้สติ เธออายผลักผมออกจากตัวเธอ ถามและต่อว่าเธอสารพัดจนผมต้องบอกว้าผมรักเธอและจะรับผิดชอบเธอเอง เธอมากบอกยังไม่เคยมีอะไรกับ ผช ผมค่อยๆ ปลอบเธอ พร้อมกับชวนเธอเข้ามาอาบน้ำในห้องพัก รร ระหว่างอาบน้ำผมเกิดอารมย์ จึงจัดการกับเธออีก คืนนั้นนับได้น่าจะ 4 รอบ เช้าไปทำงานเธอไปไม่ไหวโทรมาลางาน ไม่มีใครสงสัยผม ผมจึงบอกว่าไปหาลุกค้าและแอบไปหาเมียคนสวยของผม เธอนอนร้องไห้ว่าผมทำหอยเธอเป็นรุ ผมจึงเอาเธออีก ผมแอบเป้นสามี หัวหน้ามาได้เกือบ 1ปี ผมลาออกมาทำงานทีืใหม่ทุกวันนี้ไม่ได้ติดต่อกันแต่ผมยังจำรสชาตของเธอได้ดี
โพสต์ 2014-1-9 17:02:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ
โพสต์ 2014-1-9 19:30:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขาดคนเจาะรูหอยเลย น่าสงสารนะ
โพสต์ 2014-5-27 16:05:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมาก
โพสต์ 2014-7-4 22:38:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช้ได้ ให้ 3 ดาว !!
โพสต์ 2014-7-25 07:03:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้ว หื่นเลย อ่ะ ขอบคุณคับ
โพสต์ 2014-9-15 22:52:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากคับ
โพสต์ 2014-9-17 02:34:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟินสุดๆ
โพสต์ 2015-3-21 23:40:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ รับเป็นเพื่อนด้วยนะค่ะ
โพสต์ 2015-3-21 23:41:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ รับเป็นเพื่อนด้วยนะค่ะ

โพสต์ 2015-3-21 23:53:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sirisa ตอบกลับเมื่อ 2014-9-15 22:52
ขอบคุณมากคับ

โพสต์ 2015-3-21 23:55:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สบายเลย
โพสต์ 2015-5-15 03:13:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เงี่ยนเลย
โพสต์ 2015-7-15 15:43:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 18:28 , Processed in 0.043288 second(s), 17 queries .