ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 307|ตอบกลับ: 0

ความอยากไม่ได้มีไว้ซื้อขายแลกเปลี่ยน

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ได้เข้ามาซื้อหรือขายนะครับ แต่หาสาวใหญ่รุ่นราวคราวเดียวกัน คุยกันรู้เรื่อง มีความต้องการทางเรื่องเพศศึกษาคล้ายๆกัน ผมมีครอบครัวแล้ว หน้าที่การงานดี รายได้ทำเดือนอยู่ได้ทั้งปี ตอนนี้กำลังจะขึ้นเลข 4 แล้ว แต่รู้สึกว่าความต้องการยังไม่ถึงใจเท่าที่ควร เลยต้องการหาพี่สาวที่มีอายุมากกว่า หรือรุ่นราวคราวเดียวกัน มาแลกเปลี่ยนประสบการ์ณ ถ้าจะเข้ามาขายไม่ต้องมานะครับ ผมค่อนข้างที่จะสกรีน เพราะอย่างที่บอกในตอนต้นแล้วว่ามีครอบครัวแล้ว แต่คุณภรรยาไม่ชอบในเรื่องเซ็กส์เลยต้องสาวแหนมเองอยู่บ่อยๆ
เรื่องรูปส่งให้ได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ต้องเป็นความรับสำหรับเราสองคนเท่านั้น
ปล ที่เข้ามานี่ไม่เน้นว่าต้องมีอะไรกันอย่างเดียวนะครับ คืออยากได้เพื่อนคุยแล้วถ้ามันจะเกินเลยไป ก็ให้เป็นเพราะเราตกลงปลงใจด้วยกันทั้งสองฝ่าย ไม่อยากให้เงินมาเป็นเงื่อนผูกมัน เพราะผมให้เกียรติผู้หญิงทุกคน เพราะเธอเหล่านั้นคือเพศเดียวกันกับแม่ของผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-21 03:27 , Processed in 0.040064 second(s), 18 queries .