ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 253|ตอบกลับ: 1

สาวๆแวะอ่านสักนิด

[คัดลอกลิงก์]
สาวๆที่ เหนื่อย เหงา อยากมีใครสักคนอยู่ข้างๆ คลายเหงา  กระผมยินดีที่จะอยู่เคียงข้างสาวๆทุกคน

อยากมีเพื่อนคุย
อยากมีคนไปเที่ยว กินข้าว เป็นเพื่อน
อยากมีคนให้คำปรึกษาในทุกๆเรื่อง
อยากมีคนคอยดูแล คลายเหงา

ยินดีมอบความสุขในทุกๆด้านที่คุณต้องการ

เรื่องราวทั้งหมด จะเป็นความลับ
ไม่มีพันธะใดๆครับ
สาวๆสะบายใจได้ครับ

อยากทำความรู้จักกับผมมากขึ้น  ทิ้ง mail  Line  หรือ อะไรก็ได้ที่ให้ผมติดต่อไปหาได้
หรือส่งข้อความส่วนตัวมาหามาคุยกันก็ได้ครับ  
รออยู่นะครับ
แล้วเราไปมีความสุขกันครับ

ปล. ซ่อนเนื้อหาแล้ว โพสมาคุยกันได้เลย หรือส่งข้อความส่วนตัวมาก็ได้ครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-13 03:11:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 07:40 , Processed in 0.045282 second(s), 17 queries .