ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1737|ตอบกลับ: 14

Outdoor บนรถ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆ เคยมีประสบการณ์นอกสถานที่ไหมค่ะ ตอนแรกก็กลัวไปสารพัดต่างๆนานาๆ จนมาวันนึงเมย์ก็ได้ลอง............

หลังจากตอนที่แล้ว ที่เมย์ได้จัดหนักกับพี่เก่ง เราสองคนเข้ากันได้ดีโดยเฉพาะเรื่องเซ็กส์ ตอนเย็นหลังเลิกงานพี่เก่งก็มารับเมย์ที่ออฟฟิสตามปกติ ระหว่างทางบนรถเมย์ก้อแกล้งแหย่เอาหัวไปซบ เอามือไปแกล้งโดนน้องชายพี่เก่ง ซึ่งมันแข็งรอนานแล้วจนพี่เก่งพูดว่าแกล้งดีนักเดี๋ยวจะให้อมคารถซะให้เข็ด แค่นั้นอารมณ์เงี่ยนก็เริ่มลุกโชนล่ะระหว่างทางรถก็ติดจะก้มลงไปอมน้องชายพี่เค้าก็เกรงใจสายตารถเมล์ มอไซด์ข้างๆ ได้แต่สะกดอารมณ์ไว้จนรถขึ้นทางด่วน คราวนี้แหละเสร็จแน่ๆ เมย์เลยเอื้อมมือไปรูดซิปกางเกงพี่เค้าลงแล้วก็ล้วงเอาควยพี่เค้ามาถอกเล่น น้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มหัว เมย์ก็ไม่รอช้าค่ะสังเกตรอบด้านแล้ว ไม่มีใครสนใจแน่ๆ อีกอย่างฟิลม์รถยนต์ก็มืดพอควร เมย์เลยค่อยๆเลียที่หัวควยพี่เค้าจนถึงโคน แล้วก็ขบเบาๆให้พี่เก่งเสียวเล่นๆพี่เก่งเหมือนจะชอบใจครางออกมาเบาๆ ว่าเสียวมาก เอาให้พี่แตกเลยนะ ตื่นเต้นมากเมย์ก็จัดไปเต็มที่ค่ะ  ทั้งดูดทั้งอมและเลีย แต่ก็กลัวเหมือนกันนะค่ะ เพราะรถส่ายไปมาเล็กน้อย ไม่นานมากนักพี่เก่งก็ครางออกมาพี่ไม่ไหวแล้วเสียวควยมาก เมย์ดูดเก่งเหลือเกิน พร้อมกับพ่นน้ำออกมาให้เมย์ได้ลิ้มรสมันก็คาวๆข้นๆ ดีนะค่ะ เมย์ก็กลืนกินมันจนหมด พี่เก่งชอบใจใหญ่ หลังจากนั้นไม่นานก็ใกล้ถึงบ้านเมย์แล้วค่ะแต่พี่เก่งเลี้ยวเข้าซอยอื่นไม่ใช่ทางไปบ้านเมย์ ก็เลยถามพี่เก่งว่าจะพาไปไหนพี่เก่งเลยพูดมาว่าพาไปทำโทษข้อหาให้พี่เงี่ยน ตอนนั้นเมย์ทั้งเสียวและตื่นเต้นค่ะพี่เก่งจะทำไรนะ จนขับเลี้ยวเข้ามาในซอยนึงไม่ค่อยมีบ้านคนค่ะแล้วบรรยากาศก็มืดๆ พี่เก่งจอดรถเสร็จไม่รอช้าเอาปากมาประกบจูบเมย์อย่างเร่าร้อน จนทำให้เมย์เริ่มมีอารมณ์เงี่ยนจากนั้นพี่เก่งก็บอกให้เมย์ถกกระโปรงขึ้นแล้วถอดกางเกงในออก ตอนนั้นหีเมย์แฉะมากเลยค่ะพี่เก่งก็เอานิ้วมาแหย่เข้าไปชักเข้าชักออกมีเสียงเจ๊าะแจ๊ะในรูจนพี่เก่งแซวว่าเงี่ยนแล้วหรอคนเก่ง มาม่ะเดี๋ยวพี่เลียให้เมย์ได้แต่พยักหน้าแทนคำตอบ แล้วหันข้างไปให้พี่เค้าเลีย เมย์กลัวพี่เค้าเลียไม่ถนัดเลยยกสะโพกให้ได้ระดับช่วงเวลานั้นก็กลัวนะว่าจะมีใครมาเห็นหรือเปล่า มีรถผ่านมาไหม พี่เก่งก็เลียหีเมย์อย่างเมามันยิ่งครั้งแรกที่ทำกันนอกสถานที่ ยิ่งตื่นเต้นกว่าเก่า น้ำเงี่ยนเมย์ไหลออกมาเยอะมากค่ะ พี่เก่งทั้งเลียทั้งดูดจนเมย์เสียวแทบจะทนไม่ไหวเลยกดหัวพี่เค้าคาหีตอนนั้นอยากโดนควยกระแทกใส่มากเลยค่ะ แต่ก็กล้าๆกลัวๆ จนพี่เก่งเอ่ยปากอยากขย่มควยไหมถ้าอยากก็มาขย่มเลยพร้อมทั้งปลดตะขอกางเกงโชว์ควยตั้งเด่เย้ายวนเมย์ก็ไม่รอช้าค่ะมองรอบทิศทางไม่มีคนแน่ล่ะ เลยลุกข้ามมานั่งทับควยพี่เค้าที่ตำแหน่งคนขับพร้อมกับขย่มๆ มันตื่นเต้นมากรู้สึกได้เลยว่าน้ำเงี่ยนเมย์มันออกมาเยอะมากเมย์ก็รีบขย่มควยไม่ยั้ง กลัวมีคนมาเห็นนะค่ะๆ ถ้ามีใครเดินผ่านมาเค้าต้องรู้แน่ๆเลยว่าทำไรกันเพราะรถมันโยกยวบๆ ตามจังหวะที่เมย์กระแทกหีลงไปไม่ยั้ง พี่เก่งก็ร้องครางเสียงดังแข่งกับเมย์สักพักไม่นานพี่เก่งก็พูดว่าพี่ไม่ไหวแล้ว เมย์ก็ไม่ไหวแล้วน้ำเงี่ยนพี่เก่งก็พุ่งเข้ารูหีเมย์เต็มๆเราสองคนต่างคนต่างหอบ หมดแรงเลยค่ะ เพิ่งรู้ว่าเย็ดนอกสถานที่มันสนุกกว่าทำในห้องก็คราวนี้ละค่ะ

โพสต์ 2013-4-7 02:29:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวตามเลยคะ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะคะ
โพสต์ 2013-4-7 22:33:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thanksssss
โพสต์ 2013-4-8 12:09:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆๆเลยนะครับ
โพสต์ 2013-4-8 19:38:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบๆๆ
โพสต์ 2013-4-13 01:03:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามๆ
โพสต์ 2013-4-13 01:11:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอาไปเลยคะ  10like
โพสต์ 2013-4-13 06:56:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วเกร็งตามคุณเก่งเลยครับ
โพสต์ 2013-4-13 22:14:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วอยากหาคนช่วยทำบ้าง
โพสต์ 2013-4-19 23:51:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thanks for sharing.
โพสต์ 2013-4-28 11:17:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนุกเวอร์
โพสต์ 2013-6-13 16:12:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เคยมันดีครับ
โพสต์ 2013-6-13 16:23:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2013-6-17 10:50:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวครับ
โพสต์ 2013-6-17 11:06:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 19:12 , Processed in 0.064038 second(s), 16 queries .