ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 345|ตอบกลับ: 0

เอามั้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดี ครับ ขอรายงานตัว นิสด์นุ้ง
ผมชื่อ พล ครับ
สูง 189 หนัก 86 เอว 37 หน้าอก 43 ปลาฉลามยาว 6.9 นิ้วเส้นล้อมรอบ 6.5 พอดีคำ อิๆ
หน้าตาพอใช้ได้ ชอบ ทำ ให้ ผู้หญิงเสร็จ ตัวเองไม่เสร็จไม่เป็นไร ขอ แค่ได้ช่วย ผมก็มีความสุขแล้ว  ผมสั่งได้ ตามต้องการ ช้าหรือ เร็ว
อยากมีพี่สาว ที่ พอช่วยกันและกันได้ ตาม ประสงค์  ขอก็ให้ ไม่ขอ ก็ ให้  ตาม ศรัทธา สาธุ ขอโทษ ทีครับ เป้น คน ขี้เล่นนิดหน่อย แต่ เอาจริง ครับ 5555
เรื่องส่วนตัว มีครอบครัวแล้ว แต่ ยังไม่มีลูก  ครับ ตอนนี้ อายุ 35 แล้ว ครับ เอาให้ได้หมด ถ้าต้องการ ให้ทำให้ และใช้บริการ ผม  แต่มีข้อตกลง ตามนี้ ครับ  1 ต้องโทรคุยกันล้วงหน้า และหา ที่ลง ให้ได้ก่อน เจอกัน ครับ
                 2 เวลา ทีโทรคุยได้คือ  เวลา 09.00 เป็นต้นไป จนถึง 18.00 ครับ เฉพราะวัน อังคาร ถึง ศุกร์ ตามที่ว่ากันไว้ โอเค น๊ะคับ หลังจาก เวลานั้น ถ้า ผมว่าง ผมจะโทรหาคุณเอง ส่วนเสาร์ อาทิตย์ ผมว่างผมจะโทรหาเอง ตั้งแต่ 09.00 ถึง 20.00 ครับ ตามนี้
                 3 อ่านข้อมูลก่อนนะครับ ค่อยโทร  เรื่อง ทุกอย่าที่เกิดขึ้น จะเป็นความลับ ของผมและคุณ ไม่มีการเปิดเผย ใดๆ ทั้งสิ้น
                 4 ปล เบอร์ติดต่อได้ 0823337474 ครับ ตามเวลา ขอ 2 และ 3 ครับ อ่านให้เข้าตาก่อนนะครับค่อยโทร  ขอบพระคุณครับสาวๆ พี่ๆป้าๆน่าๆอาๆทั้งหลาย ขอบพระคุณครับ บายๆ จุ๊ฟๆบุ๊

ผมเองครับ ตามนั้น

ผมเองครับ ตามนั้น

รับประกันความ ฮา 555

รับประกันความ ฮา 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-21 05:08 , Processed in 0.043264 second(s), 20 queries .