ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1819|ตอบกลับ: 15

การบ้านซ่อมดี้ค๊าฟฟฟ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ddtgirl เมื่อ 2014-1-15 15:25

เนื่องจากแอดมินที่รักของสมาชิกได้อินบ๊อกซมาสอบถามถึงการบ้าน ก็พอดีว่าเมื่อวันเด็กที่ผ่านมาได้นัดเจอกับน้องในเวบคนนึงซึ่งก็ได้ติดต่อพูดคุยกันมาได้ประมาณ 2 เดือนแล้ว น้องเค้าเปนสาวขอนแก่น ยังเรียนอยู่ เมื่อตอนยุ ปี 1 ปี 2 น้องคบหาอยู่กับสาวหล่อรุ่นพี่  ซึ่งตอนนี้รุ่นพี่เค้าเรียนจบแล้ว ทำงานอยู่ห่างกันก็เลยค่อยๆห่างๆกันไป น้องเค้าบอกว่าอยากจากลับตัวกลับใจมาใช้ชีวิตที่เป็นธรรมชาติ อยากจามีแฟนเปน ผช.ดูบ้าง ก็เลยลองเข้ามาส่องๆในเวบนี้ดู  จึงทำให้เราได้เจอกัน ความจริงน้องอยากจานัดเจอตั้งแต่ช่วงหยุดยาวเทศกาลปีใหม่แล้ว  แต่ผมมีภารกิจ ก็เลยเลื่อนมาเป็นช่วงเสา-ทิต ที่ผ่านมานี้  เมื่อน้องเค้ามาถึงโคราช น้องเค้าได้เปิดห้องพักรายวัน ไว้ที่แถวๆประโดก แล้วก็โทบอกผม  ผมได้เคลียร์งานแล้วก็เข้ามาหาน้องซักประมาณบ่ายสอง น้องก็ลงมารับ แวบแรกที่เราได้เจอกัน ผมก็รุสึกชอบน้องเค้ามากๆเลย  น้องตัวเล็กๆ สูงประมาณ 160  ใส่เสื้อแขนสั้นซีทรูสีดำ รึเปนเสื้อผ้าลูกไม้ประมาณเนียะแหละ กับกางเกงยีนส์ขาสั้น โชว์ขาขาวเรียว อืม น้ำลายจาไหลอ่ะ พอผมเปิดประตูรถลงมา น้องก็ยกมือไหว้ พี่.......ในเวบที่รักใช่ไหมคร้า ใช่ครับ น้องโฟม(สมมุตินะ)รอพี่นานไหม ได้ทานไรรึยังคร้า   ทานแล้วคร้า พี่ล่ะค่ะ โฟมซื้อเบียร์กับของกิน แช่ไว้รอพี่แล้วคร้า ขึ้นไปที่ห้องโฟมเลยนะ แล้วน้องก็เข้ามาเกี่ยวก้อยพาผมขึ้นบันไดไป ห้องพักที่นี่สะอาดและก็บรรยากาศดีมาก ในห้องมีโซฟายาวกับโต๊ะอาหารเล็กๆยุตัว น้องโฟมเปิดเบียร์กับของกินเล่นมาให้ เรานั่งจิบเบียร์ทำความรุจักกันให้ดียิ่งขึ้น ตอนแรกก็ยังนั่งห่างๆกันยุ แต่พอได้ชนแก้วเบียร์กันสักแก้วสองแก้ว ตอนนี้ ขาขาวๆของน้องโฟมก็มาพาดทับอยู่บนขาผม ตัวน้องโฟมก็อยู่ในอ้อมกอดผม ผมล้วงมือขวาเข้าไปเกี่ยวสายเสื้อในลงมาที่ท่อนแขนทำให้เต้าของน้องโฟมเป็นอิสระ เต้าขนาดพอดีมือ นุ่มกะลังดี หัวนมแข็งชูชันสู้มือ
    น้องโฟมมะยอมเสียเปรียบ สองมือช่วยกันปลดเข็มขัด รูดซิปกางเกงงัดเอาจวยผมออกมารูดเล่นไปมา จนมันแข็งเต็มอุ้งมือ น้องโฟมค่อยๆเลื่อนตัวลงมาคุกเข่ายุที่พื้นห้องตรงซอกหว่างขาของผมและใช้ปากกับมือช่วยกันเล่นกับท่อนจวยของผม ดูน้องจาเชี่ยวชาญการใช้ลิ้นไม่เบาเลย ลิ้นของน้องอุ่นนุ่มและก้ไวมาก น้องดูดจวย ล้างตู้อยู่ซักพักก็เลื่อนตัวขึ้นมาดูดปาก แลกลิ้นกับผมแลวก็ค่อยๆเอาท่อนจวยจ่อเข้ากับปากรูเสียวของเทอ พอเข้าเข้าทีเข้าทางดีแล้วเทอก็ค่อยๆโยกขึ้นลงช้าๆ สลับกับการหมุนบดเป็นวงกลม สุด ๆไปเลยครับกับลีลาของน้องโฟม เราสองคน เปลี่ยนที่  เปลี่ยนมุม เปลี่ยนผู้ควบคุมจังหวะกันอยู่นานก่อนจามาจบกันที่น้องโฟมนอนคว่ำโก้งโค้งฟุบหน้าอยู่กับพนักวางแขนแลวให้ผมซอยกระหน่ำใส่แบบเข้าสุดออกสุดอยู่เกือบห้านาทีเต็ม ก่อนจายิงสลุตพุ่งใส่น้องโฟมพร้อมๆกันกับที่น้องเองก็แตกตอดตุบๆ  เป็นระยะๆ แค่ยกแรกนี่ก็ทำให้เหงื่อของผมแตกชุ่มโชกตัว ทั้งทั้งที่อากาศออกจาเยนสบาย
บ่ายวันนั้นผมยุกับน้องโฟมจนประมาณ สามทุ่มจึงอาบน้ำแต่งตัว ออกมานั่งกินข้าว ฟังเพลงกันที่ร้านสหายสุรา เรื่องการบ้านซ่อมดี้ครั้งนี้ยังมีอีกหลายยกครับ แลวดูท่าก็อาจจามีภาคสอง ภาคสามตามมาอีก เมื่อซักครู่นี้น้องก็ไลน์มาบอกว่าเสานี้จามาเข้าคอร์สรักษาอาการอีก สงสัยว่าตั้งแต่วันนี้เปนต้นไปผมคงต้องเก็บแรง เกบน้ำ(ยา)ไว้รอใช้รักษาอาการติดดี้ของน้องโฟมเสานี้ซะแลว
โพสต์ 2014-1-15 15:33:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ ฟังแล้วน่าอิฉา
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-15 15:37:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
nattawut1331 ตอบกลับเมื่อ 2014-1-15 15:33
ยินดีด้วยครับ ฟังแล้วน่าอิฉา

โพสต์ 2014-1-15 15:38:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นน่าอิจฉาาาา ยินดีด้วยคับ
โพสต์ 2014-1-15 16:50:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับคุณหมอ ขอให้น้องเค้ากลับคืนสู่ธรรมชาติโดยเร็วนะครับ
โพสต์ 2014-1-15 17:28:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาโคราชแถวบ้านผมพอดีเลยประโดก.ขอแจมซักนิด อิอิ
โพสต์ 2014-1-15 21:59:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวๆๆๆๆ เล่าได้ซะเห็นภาพเป็นฉากๆเลย ขอบคุณมากนะคะ สำหรับการแบ่งปัน
โพสต์ 2014-1-16 00:49:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยคับ สำหรับกิจกามครั้งนี้ หาโอกาสแบบนี้ได้ยากจิงๆ
โพสต์ 2014-1-18 17:17:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉาอีกแล้ว ไม่รู้ทำบุญด้วยอะไรกัน
โพสต์ 2014-1-20 00:25:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมคับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-21 10:49:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนทุกๆกำลังใจค๊าฟ ขอให้ทุกๆท่านได้รับประสบการณ์ดีๆ แบบนี้กันบ้างแลวอย่างลืมเล่าสู่กันฟังนะค๊าฟ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-21 10:59:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คงจาสืบเนื่องจากการบ้านชิ้นนี้ ทำให้มีสมาชิกสาวๆ ในเวบ อินบ๊อกซสอบถามเข้ามาบ้างก็ต้องขอขอบคุณนะครับ ที่สาวๆให้ความสนใจ   ผมขออนุญาตตอบลงในนี้เลยละกัน นะ ว่าผมไม่ได้ต้องการอารัยมาก มาย ต้องการแค่มิตรภาพดีๆ ได้พูด ได้คุยแลกเปลี่ยนทัศนคติ ประสบการณ์ และถ้าอยู่ในโซนใกล้ๆกัน มีเวลาว่างจานัดเจอกัน ทานข้าวกันก็แล้วแต่โอกาสและสถานการณ์ครับ
โพสต์ 2014-1-21 15:10:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
5555
โพสต์ 2014-1-22 15:21:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2014-1-27 17:37:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
โพสต์ 2014-1-30 13:22:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ซ่อมแล้ววินัยน่าจะดีขึ้นนะคับ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 17:28 , Processed in 0.044902 second(s), 16 queries .