ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 342|ตอบกลับ: 0

เหนื่อยๆเบื่อๆเชงๆ ตกลง กรูเป็นไรหว้า หาพี่สาวคุยครับ ว่างๆคุยกันครับผม กทม บางเขน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อาพล_189 เมื่อ 2014-2-7 14:17

หวัดดีครับ อยากมีเจ้  ต้องเข้าใจนะครับ ว่า อยากมีกันละกัน กิ๊ก กันไม่เอา เอา พี่เอาน้องท้องชนกันดีกว่า  อยู่กัน ยาว ไม่ต้องเรื่องมาก ผมคน สนุก ๆครับ ยิ้มง่าย ตลกตลอดเวลา เอาหา มันส์หา ทุกสถานการณ์ ว่างๆ โทรหา หรือ  โทรหานั้นละครับ ผมไม่มีไลล์  ครับผม คนบ้านนอก ชอบอยู่ในกะลา ถึงผมจะไม่หล่อเหมือนโดมประกรณ์ลัม แต่ถ้าโดนผมซั้มคุณเจ้ๆจะลืมโดมไปทันที 5555555 มุข ครับ มุข  จัดมา แล้ว จะจัดไป พรุ้งนี้ นะครับ เจอ กัน พี่ๆ ที่ น่ารัก ๆ เจ้ๆ ที่เหงาๆ เอากันมันฮา (082-333-74-74) ครับ ขอค่าเหนื่อย ด้วย แลกกับความสุขที่ผมมอบให้  โอเค นะครับ กทม โทรหาผมได้ เฉพราะ ช่วงเช้า ถึง 6 โมง เย็น เท่านั้น นะครับ ผม รับ ทราบ ตามนั้น หลัง จาก 6 โมง ไป แล้ว ไม่ต้อง โทร เดียว ตำรวจบ้าน จับ 55555 บายๆ เสา อาทิตย์ ครับ ว่า มา ด่วนๆ เดือดร้อน มากๆ ครับ ตอนนี้ ตาม นั้น ขอพี่ๆที่คิดอยากจะช่วยจริงๆนะครับผม ไม่ เพศที่สามไม่ครับ

รายงานตัวครับผม

รายงานตัวครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-27 00:37 , Processed in 0.049045 second(s), 20 queries .