ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1284|ตอบกลับ: 4

สาวใหญ่พาเสียวมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่าผมเป็นคนซุกซนและได้เจอเวปนี้
เป็นเรื่องที่โชคดีมากเพราะผมได้เจอคนที่ถูกใจและน่ารักมาก
ผมเห็นกระทู้หนึ่งน่าสนใจก็เลยเข้าไปแนะนำตัวและแลกไลน์คุยกัน จากนั้นก้นัดกัน

เราเจอกันพี่เค้าเป็นคนอวบๆน่ารักๆครับ ระหว่างเดินทางเราก็คุยทักทายกันปกติ
พอไปถึงโรงแรมก็เปิดทีวีนอนกอดกันนัวเนีย คลอเคลียกันสักพัก...ผมก็เป็นฝ่ายจู่โจม
เริ่มจากจูบเบาๆ หอมแก้ม ไซร้คอ ค่อยๆไล่มาที่หน้าอก...มือปลดเสื้อในเรียบร้อยแล้วนม พี่เค้าใหญ่กำลังดีไม่เหลว
ผมวุ่นวายอย่ตรงนั้นซักพัก ทั้งดูด ทั้งเลีย จากนั้นก้เลียจากนมไล่ลงมาที่ท้อง เลียวนๆที่ท้องสลับกับกกหู...

ทางด้านพี่บ้าง...พี่เค้าอมและเลีย ได้ใจมากพี่เค้าบอกว่ากินไอติม...เป็นการโดนออรัล ที่ผมเสียวที่สุดตั้งแต่เกิดมา เลียทั้งแท่งยันไข่เลยเป็นอาไรที่ไม่มีคำบรรยายจิงๆครับ มันสุดยอดมาก หลังจากนั้นเราก้กลับมาอยุท่ามกลางการนัวเนียอีกครั้ง

มือก็วุ่นวายอย่ข้างล่างปลดกางเกงล้วงเข้าไปข้างใน ของพี่เค้าค่อนข้างใหญ่ครับ ล้วงเข้าไปเจอน้ำที่ออกมาค่อนข้างพอสมควรแล้ว
ผมก็จัดการเอาลิ้นน้อยๆค่อยๆ แซะร่องปากถ้ำอย่างช้าๆ...น้ำของพี่เค้ายิ่งมากขึ้น จนพี่เค้าเริ่มครางหนักๆ...

ผมก็พาน้องชายผมค่อยๆบรรเลงกดเค้าไป..ไม่ถึงจะฟิตมากครับแต่ของพี่เขาแน่นตลอดการทำกิจกรรมเลย ทั้งแน่นทั้งตอด เสียวมากครับรอบแรกผมจัดการอยู่สักพักหนึ่่ง ผมก็เสด (ไม่แน่ใจว่าพี่เค้าเสดกี่ครั้งแต่ร้องดังมาก)

เราก้นอนคุยกันดูทีวีสักพักก็หลับไปเพลินๆ...

ผมตื่นก่อนเหนพี่เค้ายังหลับอย่ คราวนี้ผมไม่รอช้าไม่ร่ำไร...

จัดการจัดท่าทางพี่เค้าละก็...ต่อเลยครับ พี่เค้าสะดุ้งนิดนึง ละก้ร้องคราง รอบนี้เราเล่นกันนานมาก ทั้งดอกกี้ มิชชั่นนารี่ แต่ที่เด็ดอย่ตรงที่ตอนที่พี่เค้าอย่ด้านบนครับ มันบด มันลึก โยกได้มันมาก...และผมก็เสด วันนั้นผมเสดไปสองที แต่ไม่รุพี่เค้าเสดเท่าไหร่และ เราก้แยกย้ายกันกลับ ขอบคุณพี่สาวคนนั้นมากจิงๆ

แต่หลังจากครั้งนั้นไม่ใช่เราจะเลิกคุยกันเลยนะครับ ยังนัดกันเรื่อยๆตามโอกาส และก็ยังติดใจเหมือนเดิม
ไว้มีโอกาสจะมาแบ่งปันอีกนะครับ
โพสต์ 2014-2-1 17:10:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ยินดีด้วยที่ได้เจอเรื่องราวดี ๆ
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ
โพสต์ 2014-2-1 18:16:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุขสมกันไปนะคะ
โพสต์ 2014-2-3 10:14:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมยุทธ์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 19:04 , Processed in 0.043682 second(s), 16 queries .