ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2280|ตอบกลับ: 7

น้ำแตกครั้งแรกของฉัน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้นั่งทำงานที่ออฟฟิตเหงาๆ เลยทำให้นึกถึงเรื่องสมัยก่อนเมื่อหลายปีที่แล้วได้ สมัยนั้นfaebook ยังไม่มีเราเล่นกันแค่ MSN การคุยเอ็มทำให้ฉันรู้สึกพี่คนหนึ่ง พี่พร หนุ่มใหญ่ใจดี ผิวเข้มหน้าตาไทยๆ เริ่มแรกที่ได้คุยกันเพราะฉันกับแฟนมีปัญหากัน ฉันเบื่อที่เขาไปมีคนอื่นมากมายหลายคน ความที่ต้องมานั่งเจ็บนั่งร้องไห้ ทำให้คิดประชดด้วยการหันไปคุยเอ็ม กับหนุ่มมากหน้าหลายตา แต่พี่พรเป็นคนที่ฉันคุยด้วยมากที่สุด  ฉันบอกพี่เขาหมดนะว่าฉันเป็นผู้หญิงหน้าตาธรรมดา อ้วนๆใส่แว่น ผิวขาวผมยาว และ ที่สำคัญมีความต้องการทางเพศรส สูงมากๆ ทำให้พี่พรอยากเจอฉันมาก เราเล่นเซ็กส์ โฟส กันพี่เขายิ่งติดใจฉันมาก ๆ ต้องการมีเซ็กส์กับฉันจริงๆ แต่ถึงฉันจะอยากประชดแฟนแค่ไหน ฉันก็ยังทำใจไปมีเซ็กส์กับผู้ชายคนอื่นไม่ได้  พี่พรขอเจอบอกว่าเราแค่พูดคุยกันธรรมดา สัญญาว่าจะไม่ล่วงเกินฉันถ้าฉันไม่ตกลง  ความที่อยากเจอพี่เขาเหมือนกันทำให้วันหนึ่งฉันตกลงที่จะนัดเจอพี่พร  
   วันนั้นเรานัดกันโดยพี่เขาขับรถมารับฉัน คุณรู้ไหม พี่พรหน้าตาดีกว่าที่ฉันคิดเยอะ ร่างกายสูงใหญ่ หน้าตาไทยๆ อื้อๆ สุดๆของรสนิยมในใจฉันเลย พี่พรยิ้มให้เมื่อฉันขึ้นรถ ฉันไหว้พี่เขาอย่างเขินๆแม้เราจะคุยกันมานานแต่นะ ใคร่บ้างจะไม่อายจริงไหมละ พี่พรบอกว่าเราไม่เห็นอ้วนมากๆแบบที่บอกพี่ซะหน่อยแม้ๆ พี่จ้าพี่อยากเอาหนูละดิ ถึงได้พูดแบบนี้ฉันคิดในใจ แต่เราขาวมากนะ ขาวจัง พี่พรพูดพร้อมกับขับรถไปเลื่อยๆ พี่ตกลงกับหนูแล้วนะว่าจะไม่ทำไร อื้อใช้พี่ตกลงแล้ว แต่หนูช่วยพี่หน่อยได้ไหม ตอนนี้พี่อยากจังพี่พรพูดพร้อมกับจับมือฉันไปที่น้อยชายตัวใหญ่ของพี่เขา ที่มันเริ่มพองตัวเตรียมรับศึก  อ่านะ ทำไมใหญ่จังฉันพูดพร้อมกับเอามือจับและลูบเบาๆ ในใจฉันเริ่มคิดแล้วว่าถ้าไม่ทำอะไรสักอยางวันนี้คงไม่รอดลงจากรถพี่เขาแน่นอน และ อีกใจฉันคิดถึงตอนมีเซ็กส์กับแฟน ถ้าฉันอมและดูดให้แฟนที่ไรเขาชอบพักหัวฉันออกทำให้ฉันคิดเสมอว่า คงทำให้ไม่ดี แย่มากๆแฟนถึงไม่ชอบ ฉันเลยอยากลองทำออรัสเช็กให้คนอื่นดูบ้างว่าฉันแย่จริงๆหรือเปล่า
ดีทีรถพี่เขาติดฟิวส์ดำสนิทเลยทำให้ฉันกล้าที่จะทำ ออรัสเซ็กส์ให้พี่พร พี่พรปลดซิบและจับเจ้าหนอนตัวใหญ่ออกมา ฉันก้มหน้าลงไปใช้ลิ้นค่อยๆจดไปที่ควยของพี่เขา ค่อยๆวนลิ้นเบาๆไปที่ปลายควย ตวัดลิ้นรั่วเร็วๆ ที่ลำก้อง อ่าพี่เสียงพี่พรกันปากร้องคางเบาๆในลำคอดีจัง หนูพี่เสียวจังค่ะ อื้อๆ อย่าว่าแต่พี่เขาเสียวเลยข้างล่างของฉันก็น้ำเยิ้มแล้ว ฉันค่อยๆปล่อยให้ควยของพี่พรเข้าไปในปากใช้ปากดูด เหมือนดูดไอติมเบาๆ อ่ามันรู้สึกดีจังเหมือนเรารู้สึกว่าผู้ชายคนหนึ่ง ร่างกายสั่นระรั่วด้วยความเสียวที่เราทำให้มันยิ่งทำให้ฉันยิ่งดูดและเลียควยของพี่พร เร็วและแรงขึ้น ๆ พี่พรกดหัวฉันแรงและเร็วตามอามรณ์ที่มาขึ้น ตอนนั้นพี่พรขับรถวนไปวนมา  ตามถนน ฉันไร้ลิ้นลงไปตามท่อนเอ็นที่แข็งมากๆเวลานั้น  อยู่ๆพี่พรก็พูดขึ้นพี่ทนไม่ไหวแล้วไปโรงแรมกับพี่นะค่ะ  ไม่ฉันบอกคำเดี่ยวพี่สัญญากับหนูแล้วนะว่าจะไม่ ถ้าหนูไม่เต็มใจพี่พรเอื้อมมือมาจับที่หน้าอกลูบไปมา ฉันได้แต่จับมือพี่พรออก เพราะไม่อยากเกิดอามรณ์และจะเกิดเหตุการณ์มากไปกว่านี้  พี่พรขับรถวนไปจอดที่ลานโล่งที่เป็นที่รกร้างที่หนึ่ง  พี่ไม่ไหวแล้วจริงๆ งั้นเดี่ยวหนูช่วยฉันพูดพร้อมกับก้มลงไปที่ควยพี่พร กระดกลิ้นเร็วและระรัวมากๆทั้ง ทั้งอมทั้งดูด ใช้ปลายลิ้นค่อยๆไร้เบาๆฉลับกับแรงขึ้น แรงขึ้น โอ้ยๆ พี่พรร้องพี่จะไม่ไหวแล้ว ตอนนั้นเอง พี่พรก็พ่นน้ำรักเข้ามาเต็มปากของฉันอย่างกั้นไว้ไม่อยู่ มันไหลลงที่มุมปาก จนทำให้ฉันต้องกลื่นมันลงไป รสชาติมันสุดไปเลยเหมือนกลื่นไข่ดิบๆลงไปทั้งฟอง พี่พรตัวสั่น ไปหมดปากก็ชมฉันไม่หยุดหนูเก่งจริงๆ รู้มั๊ยผู้หญิงคนอื่นทำได้ไม่ดีเท่าหนูเลย อ่านี้ละเรื่องน้ำแตกครั้งแรกของฉัน (แตกในปากนะเจ้าค่ะ เรื่องนี้ครั้งแรกจริงๆ) เพราะแฟนไม่เคยให้อมให้เขาจนแตกเลย พอเขียนเรื่องนี้จบ น้ำเยิ้มเลยอ่า สงสัยต้องไปจัดการตัวเองสักรอบแล้วค่ะ ใคร่อยากช่วยหรืออยากเป็นแบบพี่พร บ้างไหมเอ๋ย +

โพสต์ 2014-2-3 05:06:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมอยากคัฟ อิอิ
โพสต์ 2014-2-4 23:35:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ด้วยคน
โพสต์ 2014-5-27 15:59:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมาก
โพสต์ 2014-9-26 00:45:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟินค่ะ
โพสต์ 2014-12-21 22:14:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วแข็งเลย
โพสต์ 2014-12-21 23:57:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2015-5-14 15:21:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดคครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 03:08 , Processed in 0.041285 second(s), 16 queries .