ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 388|ตอบกลับ: 0

หาพี่สาวใจดีอุปถัม ครับผม กทม ครับ บางเขน ไม่เรื่องมาก ง่ายๆสบายๆ

[คัดลอกลิงก์]
ผมชื่อพล ครับ สูง 189 หนัก95 ครับ หุ่นสมสวนครับ หน้าตา ก็พอดูได้ ไทยแท้ สีผิวน้ำตาลแดงครับ อายุ 30 ต้นๆ
กำลังมองหาพี่สาวที่ พอมี ปัจจัยที่จะช่วยเหลือในสิ่งที่ขาดหายไป มาช่วยน้องคนนี้ หรือน้องๆอยากช่วยพี่ีก็ไม่เป้นไรครับ คบกันดูก่อนได้ ไม่ว่ากัน ครับ แบบว่า ผม ยอมที่จะช่วยเหลือ พี่ๆ สาวๆ ที่ บางครั้ง  สิ่งที่พี่ๆ ขาดหาย หรือมีอยู่แล้ว อยาก เพิ่มให้มันมากกว่าเดิม ผมก็พร้อมที่จะ ช่วยเหลือ ให้ และเติมเ๖้มให้ นะจุดนั้น ครับ ผม  ผมคนง่ายๆ ครับ คุยสนุก ถ้ายังไง พี่ๆสาว คนไหน สนใจอยาก ลอง ปรึกษา หาคนคุย ผมพร้อม ให้ คำปรึกษา และ หา ทางออก ช่วยครับ ผมอยู่กทม ครับ เขดบางเขน  ผมไม่มีรูปของลับให้ดูนะครับ ถ้า สนใจจริง ก็คุยกันเลย มีแต่รูป หน้าตาให้ดูเท่านั้นละครับ  ผมว่าง ทุกวันครับ แต่คุยกันก่อนโทร หาคุยกันก่อน ว่าเวลาไหน ผมว่าง เวลา 09.00 ถึง 18.00 ครับ ไง อยากลองคุยก็โ?รมาละกันนะครับปม หรือ อยากคุยทางเมลก็ได้ครับ ที่  [email protected]  ครับ โทร 0823337474 ครับ รับได้ ตามเวลา ที่กำหนด นะครับ ผม  บายๆ

ยาว 6.8 นิ้ว เส้อนล้อมรอบ 6.2 นิ้ว ครับ ตามนั้น ...

ยาว 6.8 นิ้ว เส้อนล้อมรอบ 6.2 นิ้ว ครับ ตามนั้น  ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 21:09 , Processed in 0.040167 second(s), 20 queries .