ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 681|ตอบกลับ: 3

เรื่องเสียวของมีว่า...

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AiPug เมื่อ 2013-5-7 00:21

เรื่องทั้งหมดนี้เป็นเรื่องจริงของชีวิตผมครับ ขอโทษนะครับเขียนครั้งแรกไม่รู้จะเล่ายังไง ขออภัยล่วงหน้าครับ
ภาค1 เอากันที่แฟตบ้านฟิน
ผมเป็นผู้ชายน่าตาธรรมดาๆ ขาวๆตี๋ๆ ตอนที่ผมอายุ 15 ผมได้มีแฟนที่เค้ามาจีบผมก่อน เค้าชื่อฟินครับ น่าตาพอไปวัดไปวาครับ (ซึ่งตอนนี้สวยมาก อยากเอาเลย อิอิ) ผมก็ครบกันได้ 4 เดือน ก็จัดกันไปด้วยการ ไปดูหนังหลังสอบเสร็จแล้วอ้างแม่ว่า จะไปตีดอทเอกะเพื่อน แต่จริงๆคือ เราไปดูหนังกันครับ หนังที่เราไปดูคือ pirate 3 ในเรื่องมันจะมีฉากที่จูบกันครับ ผมก็เลยทำตามบ้าง เราดูดกันจนลืมตัวไปเลยว่าใครอยู่ข้างๆเราบ้าง (ซึ่งเป็นโรงหนังที่มาดังในตอนหลังที่ราชบุรีเพราะมีข่าวเด็กเอากัน) ผมกับฟินเราแลกลิ้นกัน ดูดกันผมจับนมเค้าอย่างมันมือในชุดนักเรียนมอต้น ผมบอกต่งๆว่า ท่อนเนื้อแข็งยังกะหิน เค้าก็เอามือมาจับๆคล้ำๆด้วยตอนเราจูบกัน ผมทนไม่ไหว เอามือล้วงเข้าไปจับนมละถกเสื้อขึ้นดูดซะเลย เราดูดจนหนังจบแล้ว ผมก็เก็บอาการนิดนึงแต่น้องผมนะสิไม่ยอมเก็บด้วย เดินแข็งๆไปส่งเค้าที่แฟตบ้านเค้า ตอนนั้นผมอยากจะเอาฟินมากๆแต่ด้วยความเป็นเด็กจะบอกว่า ฟินขอเอาทีมันก็ไม่กล้า พอไปส่งที่หน้าห้อง ยังกะฟ้าเป็นใจน้องชายอันแสนแข็งของผม ฟินบอกว่าพ่อแม่ไม่อยู่ จะเอาน้องชายมาเข้าน้องสาวเราไหม เอ้ยผิดๆ จะเข้ามากินน้ำอะไรก่อนไหม ผมก็เลยขอเข้าไปกินน้ำของฟิน ฟินเค้าก็ยกน้ำมาให้ถึงที่หน้าทีวีเลยครับเราคุยกันในขณะที่ทีวีก็ฉายอะไรมั้งก็ไม่รู้ ผมหันไปจูบกับเค้าครับ ผมดูดปากไปมือข้างนึงก็จับนมนอกเสื้อนักเรียนมอต้นอันแสนน่าเอา มือขวาก็ลูบไปทั่วตัวฟินหลังจากดูดดื่มไปกว่าสิบนาที ผมก็เริ่มไซร้ฟิน ฟินได้แต่หลับตารอให้ผมค่อยๆไซร้ที่คอเธออย่างช้าๆอ่อนโยน จนเธอคงทนไม่ไหวจับน้องชายผมแล้วก็รูดมันนอกกางเกงนักเรียน หลังจากนั้นผมก็ถอดเสื้อนักเรียนฟินออก ผมได้เจอเสื้อในเด็กๆลายหมีพูแสนน่ารัก ตอนนั้นผมเงียนมากๆ เลยดูดนมนอกเสื้อในแล้วรีบถิดเสื้อในของฟินออก ในตอนนั้นผมได้เห็นนมคู่แรก ไม่รู้จะบอกว่าสวยหรือหอมดี เพราะมันเหมือนเป็นทั้งสองอย่าง แต่ปากของผมได้ดูดเข้าไปอย่างแรงจนฟินร้องซี้ดออกมา ไม่รู้ว่าผมทำแรงไปไหมกับครั้งแรก แต่คนที่เคยเอากับผมทุกคนเค้าชอบให้ผมดูดนมพวกเธอเอามากๆ หลังจากที่ผมดูดนมเธออยู่ ฟินคงเงียนเหมือนผมเธอได้รูดซิปกางเกงแล้วเอาไอน้องชายตัวผมมารูดเล่นซะมันมือ ผมเลยบอกฟินว่าเรา69กันไหม ผมกะฟินเนี้ยชอบอ่านเรื่องเสียวกันอยู่แล้ว ก็เลยรู้กันจัด69เซ็ดใหญ่เลยครับ อย่างที่ผมบอกว่าฟินเค้าชวนผมมากินน้ำของเค้า ผมได้กินอย่างที่ฟินบอกครับ กินไปอย่างเยอะเลย ไม่รู้เธอแตกหรือเปล่าแต่ผมจะแตกให้ได้ ผมบอกพอก่อนนะๆเด๋วแตกใส่ปาก ฟินเค้าคงกลัวละครับหยุดเลยล่ะ หลังจากนั้นน้ำเงียนที่อยุ่ที่นิ้วผมก็เยิ้มไปหมด ผมทนไม่ไหวละ ผมเลยเอาน้องชายของผมเสียบเข้าน้องสาวของฟิน ให้ตายเถอะ แทงไม่เป็นจริงๆ ฟินเลยจับควยผมให้ตรงกะรูเธอแล้วผมก็แทงค่อยๆไป เข้าไปได้ครึ่งเดียวฟินก็ร้องแล้วดันตัวผมอย่างแรง แต่คนมันเงียนอะไรก็สู้ไม่ได้หลอกผมก็ดันเข้าไปจนฟินบอกว่าเจ็บมากๆ จนผมสงสารแฟนละพอแค่ตรงนั้นจริงๆ เค้าช่วยอมให้ผมและชักจนแตกคามือเลย เค้าก็ขอตัวไปล้างมือล้างหน้าครับก็น้ำผมนะสิพุ่งไปซะเต็มมือเต็มหน้าเลย ในขณะที่ผมนอนต่อก่อนครับยังไม่แต่งตัว น้องชายมันก็แข็งตลอดจนฟินแซวว่ามันจะแข็งถึงไหนเนี้ย อิอิ ผมเชื่อว่าถ้าเธอได้อ่านเรื่องเสียวนี้ที่ผมเขียนครั้งแรกนี้เค้าคงรู้มันแข็งได้นานเท่าไหนเพราะฟินได้โดนจัดชุดใหญ่หลังจากเรื่องนี้ครับ

ภาค2 ชุดรักเรียนจุดขาวๆ
วันแรกเอาไม่สำเร็จแต่เมื่อมีครั้งที่หนึ่ง เราก็ต้องมีครั้งที่3อย่างแน่นอน ตอนผมเรียนมัธยม การสอบนั้น สอบทีก็ติดกัน3-5วันเลย หลังจากที่เอาฟินไม่สำเร็จในวีนแรกแต่ก็ยังเหลืออีกหลายวัน ผมกลับบ้านไปละจินตนาการว่าจะเอาฟินให้ได้ ตอนเราคุยโทรศัพท์กัน เราคุยกันยังกับว่าเราสองคนเล่น เซ็กโฟนกันอย่างนั้นเลย ถึงวันต่อมา หลังสอบเสร็จ เจ้าน้องน้อยก็รอเวลานี้มานาน ผมกับฟินมุ่งน่าไปรังรักของเรา วันนี้ขอบอกเลยว่าเสร็จครับ 2 น้ำซะด้วย ทำเกือบชั่วโมง เมื่อรังรักเปิดออกเราก็กระโจนหากันอย่างหื่นกระหาย ผมเงียนมากขนาดที่ว่านมไม่ดูดละ  ถอดกางเกงในเลียน้องสาวซะเลย เลียอย่างมันซะด้วย ฟินถึงกับฟินไปเลย น่าเธอนี้บู้บี้ แถมเสียงออกมาดังมาก จนผมต้องปิดปากเธอไม่งั้นคนในแฟตฟังกันทั้งแฟตพอดี ผมเอามือจะปิดปากแต่เธอกับอมนิ้วผมซะเข้าให้ เอาซะเสียวถึงน้องชายเลย ผมเลียจนฟินเสร็จก็รูดซิปกางเกงนักเรียนแล้วเอาน้องชายเสียวน้องสาวแบบที่ฟินไม่ทันตั้งตัว แต่ด้วยความที่โดนจัดไปละเมื่อวาน เลยเข้าโดยไม่ยากนัก ผมก็เร่งเครื่องกระแทกสุดแรงก้น จำได้เลยเอาฟินได้ไม่ถึง10นาทีก็แตกน้ำแรก ที่เค้าเรียกว่านกกระจอกกินน้ำจริงๆ แต่น้ำผมนะสิมันไม่ธรรมดา ตอนนั้นผมไม่ได้ใส่ถุงยาง จะให้แตกในก็กลัวท้องยังเด็กอยู่ด้วย เลยชักน้องขายก่อนแตกแต่ก็ด้วยความเสียวจริงและผมชักว่าวบ่อยจนรู้ว่าตัวเองอั้นก่อนแตกได้นานเท่าไหร ผมชักน้องออกมาพุ่งใส่หน้าฟินและทั่วทั้งชุดคอซอง ตอนนั้นยังกับได้ดูเอวีสดๆเลย พอแตกแล้วผมรักฟินก็ตรงนี้ละ เค้าอมเลียน้องของผมให้ซะสะอาดละเค้าก็ขอตัวไปอาบน้ำ

เรื่องต่อมา ผมจะรีบมาเขียนในนี้ต่อนะครับ ขอตัวไปนอนก่อนครับ แล้วผมจะเล่าเรื่องที่ผม เอาในห้องน้ำโรงเรียน เอาในห้องเรียน เอาในร้านบ้านผม เอาในห้องพักครู ฟินดูดน้องชายรุ่นน้องเดินมา เอาฟินในแฟตตอนน้าเธออยู่ เรื่องอาจยาวหน่อยนะครับ คือผมจำเรื่องเสียวนี้ได้อย่างดี
โพสต์ 2013-5-6 14:07:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่แชร์เรื่องเสียวๆให้อ่านนะค่ะ จะรอติดตามเรื่องหน้านะค่ะ
โพสต์ 2013-5-6 20:25:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
.....Thanks...
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-7 00:15:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนที่2ออกแว้วนะครับ สั้นไปหน่อยน้า ง่วงนอนละครับ แล้วผมจะเล่าตอนต่อไปนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 08:27 , Processed in 0.045589 second(s), 16 queries .