ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 316|ตอบกลับ: 0

ขอแบบสาวแท้ใจถึงจิงๆเลยนะคับ ทุกอย่างเป็นความลับอ่านก่อนตัดสินใจ(ซ่อนความเห็นละ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ponbaza เมื่อ 2014-2-10 22:11

ทิ้งไลน์ไว้เลยนะคับทุกอย่างเป็นความลับ แบบรักสนุกไม่ผูกพัน
ได้ทุกวัยนะคับ คุยกันก่อนก้อได้คุยเล่นก้อดีอิอิ
ผมเป็นคนขี้เล่น ไม่เล่นขี้ กันเอง คับ อายุ24 เรื่องไม่เยอะ
เน้นสนุกก่อน  สะอาด ปลอดเชื้อชัวครับได้ทุกเขตในกทม
แต่ต้องนัดก่อนนะ วางแผนก่อน555
มีครอบครัวแล้วก้อคุยได้คับเรื่องแบบนี้ต้องรอบคอบ
รออยุ่นะจร๊ะ สาวๆ (น่าตาไม่เกี่ยว ขอใจอย่างเดียวล้วนๆไม่มีอย่างอื่นผสม)
ไม่ต้องอายครับเรื่องพวกนี้ผมชอบคนตรงๆ
แต่จะสุภาพกะคนที่สมควาสุภาพเท่านั้น
ตรงไหนไม่สุภาพต้องขอโทษด้วยสัจร๊
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-16 11:46 , Processed in 0.044125 second(s), 16 queries .