ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 420|ตอบกลับ: 5

PondZa กลับมาแล้วครับ พร้อมรูป

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PondZa เมื่อ 2014-2-13 14:12

ชื่อ ปอน อายุ 23  ส่วนสูง 178 น้ำหนัก 77

รายละเอียด

สำหรับพี่สาว ที่สนใจผ่อนคลายไม่ว่าจะด้วยวิธีใดๆ ก็ตาม เช่น  กินข้าว ดูหนัง ฟังเพลง เดินเล่น ทำบุญ คุยสบายๆ หรือ เซ็กส์

ไม่เกี่ยงอายุ เน้นนะครับ ไม่เกี่ยงอายุ ยินดีให้บริการครับ

ราคาแล้วแต่ตกลงรายละเอียดกันก่อนนะครับ  ปอนจะบริการให้คุ้มค่ากับเงินแน่นอน

กติกา

1.ปอน ต้องออกตัวก่อนว่ามีแฟนแล้วในระหว่าง บริการหากแฟนปอนโทรมา ขอเวลาคุยกับแฟนไม่เกิน 1 นาที แล้วพร้อมที่จะบริการต่อ

2.ถ้าพี่ท่านใดต้องการมีเซ็กส์ เพื่อความมั่นใจทั้ง สองฝ่าย  ปอนขอใส่ถุงยางในการมีเซ็กส์

3.ปอนไม่ขอเลียสดตรงจุดนั้น เลียได้ในบริเวณรอบๆ เช่น นมหรือรอบๆบริเวณช่องคลอด เพราะปอน จัดฟัน เหล็กจะทิ่มแก้มบ่อย จึงไม่สะดวกเลียให้ตรงจุดนั้น

4.คุยกับปอน นัดเจอตัวจริงก่อนได้ ไม่จำเป็นต้องเสียค่าบริการถ้าไม่พอใจ แต่ ถ้าพอใจ แล้วจะให้บริการอย่างไรค่อยตกลงในรายละเอียดกันต่อได้

ติดต่อปอนได้ทาง facebook / Email และเบอร์โทรศัพท์แอดตามนี้ ,,,, หรือ ทิ้ง Email , Facebook ไว้  ปอนซ่อนความคิดเห็นให้แล้ว

Facebook : https://www.facebook.com/rohan.kub
Email        : [email protected]
เบอร์มือถือ ขอติดต่อกัน 2 ข้อข้างบนก่อนนะครับ

*******สำหรับพี่สาวที่ชอบผู้ชายหน้าใส คิ้วเข้ม คิดว่าหน้าตาปอนน่าจะผ่านนะ ยังงัยลองส่องมาที่ Facebook ก่อนได้นะครับ เดวจะลงรูปไว้หลายๆรูป

เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-13 22:22:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-15 12:32:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-15 22:27:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2014-2-15 23:45:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-16 20:55:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-22 01:38 , Processed in 0.041507 second(s), 15 queries .