ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 332|ตอบกลับ: 0

อยู่นนทบุรีครับหาพี่สาวว่างคุยกัน

[คัดลอกลิงก์]
พี่สาวที่ว่างหรือตามหาส่วนที่ขาดหายลองเข้ามาคุยหรือนัดเจอกันก็ได้นะครับเผื่อจะช่วยได้ในสิ่งที่ต้องการว่างทุกวันครับเว้นวันหยุดขอพี่สาวนัดล่วงหน้านิดนึงนะครับจะได้แพลนงานได้ถูก ไปได้หลายๆที่ เรื่องค่าใช้จ่ายไม่เคยสนครับถ้าพี่สาวใจดีก็จัดให้ได้น้อมรับครับ

คุยสนุก ไม่ผูกพัน เน้นมัน อยากให้ทำอะไรสั่งได้ครับ หรือจะนั่งรถไปเที่ยวด้วยกันก็ได้ครับ เพราะผมทำงานดูแลพื้นที่ภาคกลางไปเช้าเย็นกลับ

มีแพลนออก ตจว. เกือบทุกวันผ่านไปเรียกใช้บริการได้ครับ

อายุ 28 นะครับ ผิวสองสี มีรูปนะครับ (ไม่หล่อแต่เอา....ใจเก่งครับ)

ลองโทรมาคุยนะครับ 0889701813 บอยครับ skype [email protected] ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 23:46 , Processed in 0.039314 second(s), 17 queries .