ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 389|ตอบกลับ: 4

นานๆจะมีเวลานั่งหน้าจอแบบนี้สักทีนึง

[คัดลอกลิงก์]
ก็ว่างครับมาเข้าเวรนานๆจะมีโอกาสที่มานั่งพิมพ์แบบนี้ คือว่าส่วนใหญ่ผมทำงานดูแลภาคกลางหลายๆจังหวัดได้มีโอกาสพบป่ะผู้คนมากมาย
ขับรถไปทำงานคนเดียวแบบเหงาๆมีวิทยุฟังกับโทรศัพท์ไว้นั่งตอบเฟสบุ๊ค และหลายๆสิ่งมันก็วิ่งเข้ามาในสมองให้เราคิดไปเลื่อยเปลื่อยเมื่อก่อนนี้ผมดูแลภาคเหนื่อมา 7 ปี ขึ้นดอยประจำก็ได้มีโอกาสเจอชาวต่างชาติมากมายรสนิยมเลยทำให้ความคิดต่างๆนาๆเกิดขึ้นครับ

เคยนั่งดูพวกที่ชอบไปตามเอ้าดอร์บ้าง ในป่าบ้าง ข้างถนนบ้างความรู้สึกมันแปลกๆดีนะครับแต่พอเวลาผ่านไปเจอกับพวกต่างชาติขัยรถสวยๆผมเลยคิดว่าหากวันนึงเราขับรถปาดหน้ามันแล้วลากลงไปทำอย่างว่ามันจะเป็นยังไง 5555 คิดนะครับเมหือนพวกโรงจิตแต่ไม่กล้า

เมื่อก่อนผมก็เป็นคนนึงที่เที่ยวผู้หญิงมาบอกตรงๆว่าภาคเหนือเกลือบทุกจังหวัดแล้วครับในเวลา 7 ปี ที่ไม่ครบเพราะบางจังหวัดมันไม่ถูกใจครับไม่งั้นคงครบหมดจนวันนนึงคิดได้ว่าการที่เราซื้อกินมันไม่ใช่ความสุขที่แท้จริงในการมี SEX มันได้แค่อารมณ์ที่เงี่ยนหายไปมันไม่ใช่ความสุขเพราะความสุขของการมี SEX จริงๆมันต้องเสร็จภาระกิจพร้อมๆกัน(ความคิดผมนะ)มันถึงเรียกว่าความสุขที่แท้จริง

บางทีคนที่ต้องการมี SEX ที่อยากมากเค้าต้องการแค่สำเร็จความใคร่แค่นั้นในฐานะผู้ชายนะครับ ขอให้ได้เอาเถอะกี่รอบเราก็จะเอาฃ
แต่เดี่ยวนี้ความคิดผมได้ถูกเปลี่ยนไปเพราะจากการได้ดูหลายๆสิ่งในเวปนี้ก็ดีหรือเวปเกี่ยวกับ SEX ก็ดี มันทำให้ผมเข้าใจผู้หญิงมากขึ้น
ผมว่าผู้หญิงหลายๆคนคงจะคิดเหมือนผมนะว่าการที่เรามี SEX แล้วถึงจุดสุดยอดพร้อมกันมันรู้สึกดีมากๆครับมากกว่าการที่คนนึงเสร็จก่อนแล้วทำต่อให้อีกฝ่ายนึงเสร็จความเท่าเทียมมันไม่เท่ากัน คือความเสียวมันไม่เท่ากันเพราะคนที่เสร็จแล้วมันจะรู้สึกเสียวกว่าคนที่ยังไม่เสร็จว่าจิงไหมครับ

ผมว่าทุกอย่างอยู่ที่เวลาโอกาสและความต้องการสองฝ่ายไม่ใช่ว่าอยู่ดีๆโทรให้มาหาแล้วก็ใส่เลยผมว่ามันดูยังไงก็ไม่รู้ เราจะไม่รู้เลยว่าฝ่ายตรงข้ามเขาต้องการอะไร ถ้าเราไม่ยอมสร้างความสำพันที่ดีก่อนแล้วปล่อยให้เป็นไปตามบรรยากาศและอารมณ์

ยาวไปแล้วบ่นไรก็ไม่รู้ 5555 สรุปว่าตอนนี้ผมเลิกเที่ยวอย่างว่าแล้วเพราะมันหาความสุขไม่ได้เลยและก็ได้ย้ายกลับมาทำงานที่แถวแจ้งวัฒนะแล้วครับไว้สำหรับพี่ๆที่คิดว่ามีความคิดเหมือนผมเราอาจจะได้คุยกันภายหลังหรืออาจจะได้พาไปนั่งรถไปทำงานด้วยกันตามจังหวัดต่างๆและแวะเที่ยวด้วยกันนะครับ เพราะงานผมต่อหนึ่งร้านใช้เวลาไม่ถึง10นาทีก็เสร็จแล้วเวลาที่เหลือก็เที่ยวเต็มที่ครับ

ที่ไปบ่อยๆก็มี สุพรรณ จะแวะนั่งเล่นที่โรบินสันก่อนกลับบ้าน ฉะเชิงเทรา จะไปแวะไหว้หลวงพ่อ นครนายก จะแวะไปเดินโรงเกลือ2หน้าวัดหลวงพ่อปากแดง สระแก้ว จะเลยไปเที่ยวตลาดโรงเกลือ ชัยนาท จะไปนั่งเล่นที่สวนนก กับ เขื่อน สระบุรี จะไปอยู่ที่โลตัส ลพบุรี จะไปไหว้ศาล  เยอะครับมีที่เที่ยวเยอะไว้ถ้าว่างจะมานั่งบ่นอีกนะครับ ไม่รู้เบื่อกันป่าว

โพสต์ 2014-2-15 17:13:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ GOD ก็พักผ่อนอยู่บ้านเหมือนกันคะ ใช้เวลากับตัวเอง ทำนั้น นู้นนี้ ที่อยากทำ ม่ีความสุขมากกว่าออกไปข้างนอกอีกคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-15 17:15:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่อครับ มันก็จริงครับความสุขมันไม่ได้มีแค่เรื่องแบบนี้เรื่องเดียว
โพสต์ 2014-2-17 00:01:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากไปนั่งรถเล่นจัง กิกิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-17 11:09:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
w.meaw ตอบกลับเมื่อ 2014-2-17 00:01
อยากไปนั่งรถเล่นจัง กิกิ

มาเลยครับถ้าว่างวันนี้ไปฉะเชิงเทราสระแก้วปราจีนครับพรุ่งนี้ไปนครปฐมสุพรรนชัยนาทครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-16 14:26 , Processed in 0.041403 second(s), 16 queries .