ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 278|ตอบกลับ: 0

ฟรีๆๆครับ พี่ๆท่านใด เหงาๆอยากลอง ยาวๆ ติดต่อมาได้น่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
     สวัสดีครับผม  ชื่อโน๊ต  มารุตครับ

รูปร่างลักษณะของผมน่ะครับ  หน้าตาดี(แต่ไม่ถึงกะดีมากๆ) เอาใจเก่งพูดเพราะ  สูง170  ผิวขาว มีรถขับแต่งตัวดี ฐานะปานกลาง

ไม่ค่อยได้มีอะไรกะแฟนครับ  คือเป็นผู้ชายก็อยากมีบ้าง  ตอนนี้ก็ต้องการมาก  (และกิ๊ก ก็ไม่มีกะเค้า จีบสาวไม่ค่อยเป็นครับ)

พี่ๆน่ารักคนไหนใจดีติดต่อมาได้น่ะครับ  ไม่คิดค่าบริการ ฟรีๆๆๆ เลย

ส่วนมากแฟนที่ผ่านๆมา เค้าจะบอกว่ายาว และมันเข้าลึกมาก กันทุกคน

ตอนแรกไม่รู้หรอกครับว่ายาวต้องยาวเท่าไหร่

แต่หลายๆคนพูดแล้ว  ว่ามันยาวน่ะ ต้องค่อยๆทำ ค่อยๆเอา มันจุก

และก็อยากถามพี่ๆว่า เวลามีอะไรกันแล้ว ผู้หญิงทุกๆคนที่เวลาเสร็จแล้วจะเข่าอ่อน

กันทุกคนเลยหรอครับ  ส่วนมากผมทำให้แฟนคนก่อนๆๆ เธอจะเป็นแบบนี้แทบทุกราย

และก็ผมมีเทคนิคพิเศษหลั่งช้า ทำให้พี่ๆมีความสุขได้หลายรอบครับ

ฟรีๆๆน่ะครับ ขอระบุสเปคด้วยว่าพี่ต้อง สะอาด ผิวขาว หรือขาวเหลือง  อายุไม่เกิน 40  อวบได้แต่ไม่เอาอ้วนน่ะครับ

ต้องเดินทางมาที่ ชลบุรีเอง   และต้องออกค่าสถานที่เอง  ผมขับรถไปรับได้ครับ

เวลา ได้ทุกวันจันทร์-เสาร์  ตั้งแต่เวลา 9.00น. - 15.00น. ครับ

ติดต่อได้ทางเมลล์อย่างเดียวครับ  [email protected]

ทิ้งเบอร์โทรกลับรูปไว้น่ะครับ เดี๋ยว โน๊ตติดต่อกลับเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-10 18:29 , Processed in 0.056004 second(s), 16 queries .