ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2786|ตอบกลับ: 10

ผมไม่รู้พี่เขาจะคิดยังไง แต่สิ่งที่ทำลงไปเพราะรู้สึกดีและติดใจมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นเลยนะครับผมต้องขอประทานโทษทางทีมงานและสมาชิกทุกๆท่านที่เป็นสมาชิกเว็บ นี้  ผมก็เข้ามาเป็นสมาชิกในเว็บนี้ได้ไม่นาน เล่นบ้าวงไม่เล่นบ้าง เป็นเรื่องปกติ ครับ แต่ผมเป็นคนเปิดเผย แต่ไม่เปิดหมด เอาเป็นว่าอุ๊บไว้แล้วกัน โดยส่วนตัวแล้วเป็นคน หน้าตา ไม่ค่อย ดี แต่ ก็ มีดี ของเขาอยู่ สูง 189 หนัก 88 สมส่วน เอว 36 หน้าอก 65 ก็ถือว่า ใช้ได้ ใน หุ่นที่เป็น อยู่ มีอยู่วันหนึ่ง ตอนเช้าๆ ผมกลับ เข้ามาบ้าน ไม่ได้ใส่ใจอะไร แล้วก็เปิดมาที่ที่รักเน็ตมาเช็ค มีข้อความเข้า  แล้ว เราก็คุยกัน และได้นัดเจอกัน ทำตัวตามสบายมากๆ เหมือน เคยเจอกันมาแล้ว แต่ สิ่งที่ไม่คิดคือ เขาเป็นผู้หญิงที่ เรียบร้อย สวยและเซ๊กชี่มากๆ เม้นให้จินตนาการให้ออกเลยว่า ญี่ปุ่นมากๆ ไม่อยากคิดภาพต่อ และเราก็ได้เจอกัน และก็พากันไป เขาบอกว่าห้อง เขาไม่ว่าง ไม่ดวก เลย พากันไปเปิดห้องกัน แถวๆ ... ไม่บอก เราก็นั่ง คุยกันสักพัก ผมเลยถามคุณผู้หญิงว่า หิวข้าวไหมครับ  ผู้หญิงเขาบอกว่า ไม่หิว แล้วคุณละ หิวไหม ผมยังเขิน อยู่ไม่รู้จะตอบยังไง ก็ บอกไปว่า หิว ครับ ตั้ง แต่ เช้ายังไม่มีอะไร ตกถึงท้องเลย แล้ว จะ มีแรงไหมนี้ ฝ่ายหญิงถาม ก็เลย สั่งข้าวโรงแรม มากินกัน ทั้งคู่ แชร์ กัน ทั้ง ค่า ห้อง ค่า ถุง มีอุ๊ปครับ ฝ่ายหญิงถาม ผมว่า ถุงที่จะใส่ ใส่ขนาดเท่าไหร่ ผมเลยบอกไปว่าไชค์ ฝรั่งครับ คือ 54 เท่านั้น ที่ใส่ได้ 52.บีบไป 19 ยิ่งแล้วใหญ่ ไม่ได้อวด สัพคุณนะครับ เรื่อง จริง ฝ่ายหญิงตกใจ และถามเคาเตอร์ว่า มีถุงขนาดนี้ไหม คะ ทางเจ้าหน้าที่ บอกว่ามีคะ มีไชค์ขนาด56 ก็ มี  โอ้ ดีใจมาก ที่มีเพราะ ไม่ได้ เตรียมไรไปเลย เจ้า หน้าที่ก็ มาเก็บ ค่าต่างๆ รวมแล่วทั้ง หมด ก็ 800 กว่าๆ แชร์กัน  และเราก็ไป อาบน้ำ โครต เขิน อะ ครับ บอกตรงๆ ไม่เคยเจอ  แบบนี้มาก่อน ตั้ง แต่ เกิดมาก็ ว่าได้ น้องสาวเขาสวยมากๆ แคมสีชมพู หน้าอกอาจจะเล๊กไปนิด แต่ บอกได้เลย ว่า พอดีคำ หัวนมสีชมพู เต่งตึงไปหมด  ผมค่อยๆขอนุญาตเขา บอกว่า ขอจับได้ไหมครับ  พอ ผมจับแค่นั้นละครับ ขุนลุก ฟู้ เลย น้อง ชาย ผม ก็  ค่อยๆ แขงตัว เบาๆ ค่อยๆ ขึน ผงาด เบาๆ เขาเลยถามผมว่า เป็นไง หุ่นเซ๊กซี่ไหม ผมได้ แต่ หลงไหลในความ สวยและเซ๊กซี่ของเขาอยู่ บอกไม่ถูก ครับ คิดในใจแค่ว่า  3 ชัวโมง จะขอ สัก 3 น้ำ ใน วันนี คิดแค่นั้น  และแล้ว ก็ถึงเวลาที่ เขามาจับน้องชายผมแล้ว  กระชิบ ข้างๆ หู ผมบอกว่า ไม่เบานะเรานิ  โอ้ย เสียว ทุกวันนี้ ยังเสียวไม่หาย ครับ บอกตรงๆ เขาก็ค่อยๆ ไล่ตัวจูบนิดหน่อย เบาลงมาตามลำตัวผม แล้ว ก็ หยุด อยู่ ตรงนั้น พักใหญ๋ เขา ทำ อย่าง เมามัน โดย ที่ไม่คิดว่า ผม จะ เสร็จหรือไม่เสร็จ ผม เสียว แทบ ขาด ใจ ผมจับหัวเขากระเด้ง เข้าออก อย่าง มันส์  เขา เลย ถามผมว่า เป็นไง เสียวใช่ไหมละ ผม ได้ แต่ ครางเบาๆ โอว์ เสียว ครับ ขอบคุณ ครับ และ ผมก็ ขอทำ คืน บ้าง ในห้อง น้ำ นั้น ละ ผมก็ ดูด นมเขา และ ค่อยไสลไปทั่วร่างกาย เขา และ ก็ จบลงที่ ตรงนั้น ของเขาผมข่อยเอาลิ้นแย่ลงไปตามซอก ตามมุมของของน้องสาวเขา เขานั่งที่ฝาชักโครก ยกขาขึ้นเป็นรูปตัวเ็ม ผมนั่งคุกเข่าเลียอย่างเมามันส์ เขา พริปากออกมาว่า เก่งจังเลย ไม่เคยมีใครทำให้ได้ ดี ขนาดนี้ นี้คือ คำที่เขาบอก  ผมก็ดีใจนะที่เขาชม ถุงชื่อมามี 3 ถุง  พอเลีย  กันเสร็จ เขากลัวไม่ได้อารมณ์เขาเตรียม เจลล่อลื้นมาด้วย อาบน้ำ อยู่ เอาคงจะฟืด อะ ครับ เลย เอามาใส่  หลังจาก เลีย ให้เขา จน น้ำ เขาออกไปไม่รู้กี่รอบ เขาบอก แบบว่า น้ำกามออกมา  ผมว่าผมคงกลืนกินไปแล้วละ เพราะ เสียว ไม่รู้ตัว เสียว มากๆ และ ผมก็เย้อกับเขาใน ห้อง น้ำ สักพัก ประมาณ 35 นาทีได้มั้ง เฉพราะในห้องน้ำ  ทำหลายท่าอยู่เหมือนกัน จนผมเสร็จ ก็กอด กัน ไว้ สักพัก กอด แน่นมากๆ หายใจไม่ทั่วท้อง ทั้งคู ทั้งเขาและผม ก และผมก็ ถามไปว่า เป็นไงบ้างครับ ยังไหว ไหม เขา บอกว่า ชาตินี้คงตายตาหลับแล้ว เขา บอกผม ยัง งี้ ก็ พากันล้างตัวเช็ดตัวมานอนที่เตียงต่อ เปิดดูหนังโป๊ สักพัก ผมเริ่มอีก เขาบอกว่า ต่อเลย ได้ เลย หรอ เขาบอก ผมก็บอกว่า  ไม่รู้ ดิ เหมือน มัน อยาก หิวกรหาย อะไรไม่รู้ สงสัยผมจะเจอของใหม่มั้งครับ ผมพูดแบบนั้น เขา ก็ อมยิ้มแล้ว ก็ ดูด ปาก แลกลิ้นกับผม อย่างเมามันสักพักใหญ่ๆ นอนดูดปากกัน แล้ว เขาก็ ลุก มานั่งค้อมตัวผมและดูดปาก ต่อ เสียวมากๆ เลย ครับ ขอบอก และผมกับเขาก็บรรเลงกันไป สาม ยก สามน้ำ ที่ผม ตั้ง ใจไว้ได้ จริงๆ เขาเลยถามผมว่า ไปเรียนมาจากไหนเรื่องนี้ ผมเลยบอกไปว่าไม่เคยเรียนครับ ดูหนัง และมาประยุกต์ใช้ แค่นั้น เอง เขาชมผมว่าผมเก่งและทำให้เขามีความสุขมากๆ ผมก็ดีใจนะครับ ที่ได้ช่วยเขา ได้ช่วยเติมเต็มสิ่งที่เขาไม่ได้  มานาน และแล้ว 3 ชั่ว โมง ที่อยู่ ด้วย กัน  อย่าง มีความสุข  บอกตรงๆ เลย เกือบ เดิน ออก ห้องไม่ได้  อ่อน แรงไปหมด ครับ ทั้ง ผมและ เขา ประสบการณ์ครั้ง นี้ เอามาแชร์ เพราะ ถาม เขาแล้วว่า เอามาเล้าได้ไหม เขาบอกว่า ตามสบาย ผมก็ ขออุญาติเลยละกันครับ
ปล. ทุกๆวันนี้ ผมก็มีความสุข กับ คนๆ นี้อยู่ เรื่อยมา ตอนแรกที่เห็น คือ เขา จะชื่อ บริการผมนะ แต่กลับกัน ต่างคนต่างแชร์ กัน อะครับ รู้ สึก ดี มากๆ อยากมีอย่างนี้ เรื่อยๆ ถ้าไม่รังเกียจ ครับ ผม ขอให้มีความสุข มากๆ ครับ ทุกๆ คน ขอบคุณ เว็บนี้ ครับ ที่ทำให้ผมมีความสุข ถึงจะเป็นเพียงเวลาสั่นๆ ก็ ตามเหอะ  โอเคครับ บายๆ มีไรใหม่ๆจะมา สงการบ้าน ครับ ขอบคุณ กูด ครับ  

ผมเอง

ผมเอง
โพสต์ 2014-2-28 11:54:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-28 12:00:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-2-28 11:54
ยินดีด้วยนะคะ

แล้วเมื่อไหร่ กู๊ด จะ พาไปขึ้น สวรร มั้ง อะ อิๆ แชวเล่นครับ ผม
โพสต์ 2014-2-28 13:46:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคูณครับ..ที่มาแชร์ให้ได้อ่านกันครับ
โพสต์ 2014-3-1 23:32:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะอ่านแล้วรู้สึกดีมากๆเลย อยากลองมั่งจัง [email protected] รอนะค่ะ อิอิ
โพสต์ 2014-3-2 09:13:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อะห๊า ใครยะ มาปาดหน้าเค๊กเจ๊ซะละ
โพสต์ 2014-3-2 09:43:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่มาแชร์ค้าปป
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-3 11:44:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-3-2 09:13
อะห๊า ใครยะ มาปาดหน้าเค๊กเจ๊ซะละ

เจ้ก็ ว่าไป แค่ นี้เอง แล้ว เมื่อไหร่ เจ้ จะ ว่าง ให้ พล ไปกิน ข้าว ด้วย ละครับ  อิๆ รอ อยู่ นะ วันนี้ พล ก็ ว่้าง ถ้า ยัง ออน อยู่ คริๆ พล จะ รอ นะครับ  ยิน ดี ที่ได้ แชร์  ครับ ผม มีเบอรต์ พล แล้ว ไม่ใช่หรอ ครับ โทรหาพล ดิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-3 11:44:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kate4216 ตอบกลับเมื่อ 2014-3-1 23:32
ขอบคุณค่ะอ่านแล้วรู้สึกดีมากๆเลย อยากลองมั่งจัง  รอ ...

ผมได้ ส่ง เมล คุยไปแล้ว นะครับ ยัง ไง ถ้า ยัง อยากรู้จักกับ พล อยู่ ก็ คุย กันได้ นะครับ ผม  พล จะ รอ นะครับ  
โพสต์ 2014-3-4 16:57:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาพล_189 ตอบกลับเมื่อ 2014-3-3 11:44
เจ้ก็ ว่าไป แค่ นี้เอง แล้ว เมื่อไหร่ เจ้ จะ ว่าง ให้  ...

วันไหนเจ๊ว่าง จะเอาเบ๊นส์ สปอร์ตไปรับ
โพสต์ 2017-11-20 13:52:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจจริง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 07:06 , Processed in 0.052958 second(s), 19 queries .