ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1111|ตอบกลับ: 12

ความทรงจำที่ไม่มีวันลืม ...... ขอบคุณพี่สาวคนนั้นจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีครับ ผม อาพล ครับ รายงานตัวแปป ครับ ส่งการบ้านครั้งนี้เป็นครั้งที่ 2 ครับ เสาร์ที่ผ่านมา ได้เจอสาวสวยคนหนึ่งในนี้ละครับ คุยกันสักพักก็ ต่างคนต่างคิดอะครับ เขาคิดว่าผมขาย ตามนั้นผมคิดน๊ะแรกๆที่ลงประกาศ ทุกวันนี้ก็คิดอย่างนั้นเหมือนเคย ด้วยเวรกรรมเก่าละมั้งครับทำให้ผมกับพี่เขาได้มารู้จักกัน ขอบคุณอีกครั้งครับ พี่สาว คน นั้น เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาผมกลัมาบ้านเร็วหน่อย ก็ไม่ได้คิดไรมากอีกตามเคย ไม่ได้หาอะไรตามเคย แค่กดมาที่รักเนทแช่ไว้ตามเคย อิๆ มีพี่สาวคนหนึ่ง ไม่เอ่ยนาม เข้ามาทักในข้อความผม แล้วเขาก็ถามผมว่า พี่จะช่วยโอเคไหม ผมตอบไปว่าช่วยเรื่องไรครับ พี่เขาบอกว่า เอาประกาศหาพี่สาวอุปถัมค์ไม่ใช่หรอ ผมเลยตอบไปว่า ตอนแรกอะใช่ครับ แต่ตอนนี้ ผมคิดว่ามันหายากสงสัยจะไม่มีแล้วอะครับ  พี่เขาเลยตอบมาว่าไล่เลยนะ
พี่-เอาแล้วอย่างนี้ก็ไม่ถูกอะดิเราประกาศหา พี่ก็เข้ามาช่วยแล้วนี้ไง
ผม-ครับขอบคุณมากครับถ้าจะช่วยจริงๆ
พี่-แล้วน้องอยู่ไหนละ คะ
ผม- อ้อผมอยู๋บางเขนครับ แถวๆสโมสรตำรวจครับ พี่รู้จักไหม ครับ
พี่-แหม่ใกล้กีันนิดเดียว พี่ก็อยู่แถวๆนี้ละ
ผม-เอาหรอครับ งั้นก็คงได้เจอกันเร็วๆนี้สิถ้างั้น อิๆ  ใช้ไหมครับ
พี่-ใ่ช่ เอางี้พรุ่งนี้เจอกันที่ไหนดีอะ พี่นัดพลเลยละกันนะ ส่วนเรื่องค่าตัว พี่ขอดูการกระทำก่อนว่า เป็น ยังไง แต่ขั้นต้นพี่ให้อยู่แล้ว 3000 โอเคไหม อิๆ
ผม- โห่พี่ให้เยอะจัง ผมทำงานทั้งวันผมยังไม่ได้ขนาดนั้นเลยนะ
พี่ -ไม่เปแ็นไร ถือว่าพี่พอมีพอกินอะ นะเล๊กๆน้อยๆ เอง
ผม-(ในใจตอนนั้นคิดต่างๆนาๆว่าเราจะโดนหลอกหรือเปล้าน้า ) ครับ ขอบคุณครับ (ชื่อไหมครับว่าพี่เขาไม่ถามอย่างอื่นผมเลย เช่น หุ่นเป็นไง หน้าอะเห็นแล้ว แต่หุ่นพี่ไม่ถามเลย แล้ว อันนั้นเท่าไร่ ไม่ถามเลย )
พี่-งั้นพี่นัดเลยนะเจอกันที่ไอที นะหลักสี่ มีรถใช่ไหม มาที่หลักสี่แล้วค่อยเอารถพี่ไปโอเคนะ นั่งไปด้วยกัน
ผม-ครับผมมีรถครับ โอเคตามนั้นครับ
หลังจากคุยกันตกลงอะไรกันเสร็จ นัดเวลา และแลกเบอร์ กัน ผมก็เป็นฝ่ายโทรหาพี่เขาก่อนเลย ถามโน้นนี้นั้น พอได้ยินเสียงพี่เขา ตกใจมาก เสียง หวานมากๆ  แค่ฟัง ผมยังมีอารมณื ร่วมเลยอะครับ ขอบอก  แล้ว เราก็คุยกันพักใหญ่ จนตกลงกันตามนัด  พอวันเสาร์ วันนัดหมายผมทำธุรเสร็จ ก็โทรหาพี่เขา พี่เขาบอกว่า พี่ ออกมาแล้ว  ผมเลยบอกกลับไปว่าผมก็กำลังจะออกครับ พี่เขาก็บอกว่า  พี่คงถึงก่อน อิๆ  ผม ไม่เป็นไร ครับ  พี่จะรอที่รถ หรือเข้าไปเดินดูซื้อไรกินก่อนไหมครับ พี่กินข้าวมายัง  ผมยยังไม่ได้กินเลย  พี่เลยบอกว่า พี่กินมาแล้ว แล้วจะเอาไรไหมละ เดียวพี่ไปชื่อให้  เกรงใจครับ พี่ พี่บอกไม่เป็นไร เดียวพี่จัดการให้ พลก็ขอบคุณพี่เขา  บอกเลยนะครับ ว่าพี่ เขาอายุ 42 แล้ว พี่ เขาบอก ไม่ว่ากัน ที่เอาเรื่อง มาเล่า พี่เขาบอกว่า จะได้แชร์ กันๆไป  ผมก็ ขอขอบคุณ พี่เขาด้วยที่ให้ผมทำการบ้านส่ง ครับ  หลังจากนั้นผมมาถึงที่ไอที และโทรหาเขา รถที่ผมใช้อยู๋ เป็นกระบะครับ บอกก่อน แต่ที่พี่เขาขับมา เป็นรถที่ คนอย่างผมไม่รู้ว่าเกิดมาชาติหนี้จะได้ขี่ไหม ให้ทายรุ่นไหน ตกใจมากๆ ครับ  พี่เขาขับ พอสมา อะครับ ปอเช่ อะครับ ฟลิมดำสนิด มองไม่เห็นไรเลย  พี่เขาเปิดประตูให้ เพราะ ระหว่าที่เดินหาพี่เขาอยู่นั้น ผมก็โทรศัพท์คุยกับพี่เขาตลอดว่า พี่อยู๋ตรงไหนอะไรยังไง ก็ เลยได้เจอกันครับ อีกอย่างหนึ่ง สิ่งที่ผม ไม่ขาดคิดก็เกิดขึ้นอีกครับ เพราะ คนที่ เรานัดเจอกัน หน้าตายังไง  พี่เขาอาจะเห็นหน้าพลในเว็บแล้ว แต่ ผม อะ ดิ ยังไม่เคยเจอหน้าพพี่เขาเลย  พอผมเห็นหน้าพี่ เอางี้ผมให้พี่เขาชื่อ ตาละกัน เป็น นาม แฝงนะครับ   พอพลเห็นพี่ตา เท่านั้นเอง   หัวใจผม เต้น ไม่เป็นจังหว๊ะ พี่ตา เป็นผู้หญิง ที่สวย มากๆ หุ่นดี หุ่น นางแบบเลย ครับ  42 แล้ว นะ โอ้มายกอต นี้คือสิงที่คิด ตอนนั้น และ ผมก็เข้าไปนั่งในรถพี่ตาเขา แล้วพี่เขาก็หยิง ขมไรไม่รู้ จำไม่ได้ มาให้ บอกว่า อะ พี่ชื่อมาให้  พลขอบคุณ ครับ พี่เขาก็ แอหย่เล่นๆมาอะครับ ว่า พล ก็  ดู มีเสหน์นะ พี่ว่า ตัวโต ในรูปกับตัวจริง หน้าตาอะ ใช่ แต่หุ่นอะดิ ไม่ใช่ ในรูปตัวเล๊กมาก ตัวจริง น่ากอดมากเลย  พี่เขาแชวมา ครับ พลเลยถามพี่ตาเขาไปอีกว่า แล้วเราจะไปไหนต่อครับ ที่ไหน ดี พี่ตาบอกว่า พี่จะพาขี่รถเล่น ก่อน โอเคไหม  ครับๆ ได้ครับ  พี่ตาเลยถามมาว่า แล้วรีบกลับไม่ละ พล้ลยบอกว่า ไม่ๆ ครับ เลย แสดงความดีใจและ โง่ๆ อะไรประมาณนี้ออกมา เพราะ เกิดมายังไม่เคย นั่งเลยอะ รถพวกนี้ บอกตรงๆ ครับ ผมก็ถามไปเรื่อยเปื่อย พี่ตาเขาก็บอก น๊ะ พี่เขาใจดีมากๆ  พี่เขา ถาม มาว่า อยากลองขับไหมละ  ผมตอบเลยว่า ไม่ครับ กลัวมันเป็นลอย  พี่เขาบอก ไม่เป็นไร เดียวพี่ให้ขับ แต่ยังไม่ใช่ตอนนี้  แล้ว พี่ เขา ก็ พาพล ออกมาจากไอที ขับรถไปเรื่อยเปื่อย  ออกมาทางรังสิต ก็พูดคุยกันมาตามทาง ผมก็ถามโน้นนี้นั้นไปเรื่อยอะ ครับ เรื่องครอบครัวเรื่องต่างๆนาๆ พี่ตาบอกผมว่าพี่ตามีครอบครัว แฟนเป็นนักธุรกิจ ส่วนพี่เขาเองก็เป็นนักธุระกิจเหมือนกัน  พี่เขาบอก เขาไม่ได้ หาสิ่งที่เต็มเต็ม แต่พี่เขาขาดความอบอุ่น หลายๆ อย่าง พี่เขาบอก พล ก็ พูดกับพี่เขาคุยกันสนุกอะครับ จนกระทั้งไปถึงที่ๆ ตรงนั้น พี่ ตา เชื่อไหมครับ พี่ เขา ไม่พาผมเข้าโรงแรม พี่เขามีคอนโดชื่อทิ้งไว้อยู่ แถว รังสิต พี่เขาพาไปคอนโดเขา แต่ สิ่งที่ผมงงคือ ทำไม เขาไม่พาเข้าห้อง เขาไปจอดรถที่ ชั้น 5 ของคอนโดอะครับ ผมเลยถาม เข้าห้องเลยไหม  พี่ เขาบอกว่า ลองดูในรถก่อนดีไหม  ผ พล เลย ไม่รู้ ดิ  คนไม่เคยในรถ อะ พี่เขาก็บอกพลว่า พี่ขอกอดได้ไหม  พี่เรอ่มก่อน ผม  บอกไม่ถูกอะ ครับ  พอกอด ผมก็รับรู้ได้เลยครับ กับความอบอุ่น ที่พี่เขามี อุ่นมากๆ พอกอดเสร็จ ผมก็ จ่องตาพี่เขา พี่เขา หน้า พี่สวยากๆ อะครับ ถ้าไม่บอก 42 น๊ะ จ้าง ยังไงผมก็ไม่เชื่อ ผมนึกว่า 30 ต้นๆ อะครับ บอกตรงๆ ผมก็ขอยๆ จูบปากพี่เขา พี่เขาก็ค่อย แลกลิ้นกับพล ไป มา ค่อยๆ เป็นไป และก็ แรงขึ้นๆ เรื่อยๆ  โดยที่ รถยังติดเครื่องอยู่ ไม่มีรปภ มีแต่กล้อง ติดอยู่ ผมเลยแอบถามพี่เขาไปว่า พลถามจริงพี่ พี่ตา ชอบทำอย่างนี้หรอ  พี่เขาบอกว่า ครั้งแรกคะ พี่ตาไม่เคย ช่วยใครเลย แต่เห็นพล น่ารัก พี่เลย อยากรูั้จัก  พล ก็ รู้สึกดีนะ ถ้าเป็นความจริง  ผมคิด  ได้แคต่เออ ออ ไปกับพี่เขา  เราก็ ดูดปากกัน  แลกลิ้นกัน สักพัก ผมก็ แข็ง และผมก็ ค่อยๆ ไล่ลงไปหา นมพี่เขา นมสวยมากๆ เลย ครับ บอกตรงๆ ผมดูด เลียอยู๋ 2 เต้าพี่เขาพักใหญ่ มือขาวผมก็ไปถูน้องสามเขาขึ้นๆลงๆ จนพี่เขาบอกว่า พล พี่เสียว พลเลย บอกไปว่า อย่าพึ่งออกนะ ให้เสียว นานๆ พี่เขาได้แต่ร้องว ครางไปดิ้นทุรนทุราย ร้องเสียงหลง พล รู็สึกดีนะ ที่ได้ ช่วย และพี่เขาก็ บอกพลมาว่า พล จ้า พี่ไม่ไหวแล้ว  มือ พี่ เขา เอื้อมมาจับที่น้องชายผม พี่เขา หยุด แบบ คือตอนจับพี่เขาไม่ได้ดูไงครับ พี่เขาเลยหยุดดูแล้ว ถามพลว่า พล  พลไปคลิบมาหรอ พลเลยบอกว่า ใช่ครับ  คลิบมาได้ เป็นปีแล้ว ครับ พลรำคาญหนังหุ้มปลายมันอะครับ พี่ตา อื่อ พไม่หรอก พี่แค่อยากบอกพลว่า คับมือ มากๆ  โอ้ย โล่งอก นึกว่าเล๊กไป พลคิด ครับ พี่ตาก็ ก็จับของพล ถอกขึ้นลงๆ ช้าๆ ผมก็ บรรเลงต่อ ดูดไปหมด สักพัก พี่ตาก็ เลื่อนเบาะ นอน ลง  พลก็ ค่อยไล่ลงไปเรื่อยๆ จนถึง น้อง สาวพี่ตาเขา  ไม่รู็ ว่าพี่ เขา ฉีดน้ำหอมอะไรมา โครตหอมเลย กลิ่นนะ บอกตรงๆ ชวนให้มีอารมณ์ มากๆ ครับ พี่น้อง  และ ผมก็ เลียน้องสาวพี่เขา ทั้งๆที่ดางเกงยังไม่ถอดอะครับแล้วผมก็ค่อยๆ ถอดกางเกงพี่เขา พี่เขานุ่งกางเกงยิน มาอะครับ แถอดยากมากๆ แต่ ก็ สู้ อิๆ และก็ดึงลง ถอดได้ขาข้างเดียวครับ อีกข้างไม่ถอด ผมก็ มุดอยู่ ตรง นั้น พักใหญ่ ลิ้นทะแยงไปมา มือก็เล่นนมไปเรื่อย คับ พี่ตาก็ ชักของผมไปเรื่อย  พลเลียน้องสาวพี่เขานานพอควร พี่ตาบอกว่า พ พี่ไม่ไหว แล้ว  พลเลยบอกไปว่า พี่  ปล่อยเลย ครับ และแล้วพี่ตาก็ร้อง พล ๆ พล จ้า พล  พี่ ออกแล้ว นะ  ในขณะที่ลิ้นผมเลียน้องสาวอย่างเมามัน ครับ น้ำ ฟองฟอตออกมาครับ ผม ผมเลียกิน โอโห้แม่เจ้า น้ำหวานมากๆ ครับ นึกว่ากินน้ำเชื่อมครับ บอกตรงๆ ถึงจะมีกลินคราวๆ อยู่ แต่ ็ โอเค ครับ รับได้  บอกไปเลย ว่า อร่อยมากๆ พี่เขาบอก ยังไม่ได้ เสียบ เลย ออก แล้ว พล เลย บอกไป ว่า  เขาห้องไหม ครับ จะได้เล่น ท่าให้ พี่ เขาก็ นุ่งกางเกง ผมก็ ใส่เสื้อผ้า เสร็จ พี ่ก็ ดับเครื่องยนต์  พี่เขา ใส่แว่น เดินออกมาพร้อมกับผม ขึ้นไปห้องพี่เขา ห้องที่49/408 ยังจำได้อิๆ  ที่คอยโดแห่งหนึ่ง แล้ว พี่ เขา ก็ พาเข้าห้อง เขา ไป รอบที่อยู่ รถ ผม ยัง ไม่เสร็จๆ ครับ  บอก ตรงๆ ว่า ค้า่งมากๆ พี่ตาก็ เลย ถาม พล เอา ถุง มาด้วยไหม  พล บอก  ไม่ครับ พี ่ตาบอก อิๆ พี่ เตรียมให้แล้ว ตามขนาดที่พลบอกนั้นละ 54 นั้นละ มีแค่นี้ไหวไหม พล ขอบคุณ มากๆ ครับ พี่ ตาบอก อาบน้ำก่อนไหม พล ว่าไม่ดีกว่าครับ เดียวไป ล้างแค่ตรงนั้น พอ โอเคนะครับ
คะพี่ตาพูด  แล้วพล ก็ไปล้าง มานอน รอพี่เขาอยู่ที่เตียง พี่เขาไปล้างมาเสร็จ  เขาก็มานั้ง อยู๋ข้างๆ พี่เขา ก็ พูด ว่า พี่ ไม่ได้เสร็จ มาอย่างนี้ นาน แล้ว นะพล รู้ไหม  เอาว์หรอครับ พลตอบ  แล้วถามพี่เขาไปอีกว่า นานแค่ไหนอะ  โห้ พล พี่ไม่อยากพูด 7-8 ปีได้แล้ว มั้ง  เอาว์ แล้ว สามีไม่ได้ทำให้หรอครับ
พี่-ทำนะพล แต่ สามีพี่ไม่ค่อย นี้แล้ว เขา ทำๆ เสร็จ เขา ก็ ไม่สนใจต่อเลย ว่า พี ่ค้าง ไหม เสร็จ ยัง ไม่ถามพี่เลย  
พล - แป๊ว ไม่ไหวมั้งพี่ เสร็จ อยู่ คนเดียว อะ
พี่- นั้น อะ ดิ แต่พี่ก็ ขอบใจพล นะคะ ที่ช่วยพี่  
พล-เมื่อกี่อะ แค่ลองดู ครับ เตอนนี้ เอา จริงละ นะ  อิๆ
พลก็เริ่มบรรณเลงต่อเลยครับ จับพ่เขานอนลง ดูดเลียไสล์ ไปมาตามซอก ต่างๆ นาๆ ติ่งหู ไปเรื่อย ครับพี่เตาได้แต่ร้อง ครางไป ดิ้นไป ไม่สู็ผมเลย  ให้ผมทำให้ อย่าง เมามัน ผมก็ได้แค่ น้ำเดียวอะครับ แต่นาน ช่วงนั้น ผม ทำให้พี่ตาเสร็จไป 5 รอบ พี่เขาบอก เอาเท่านี้ละกันครับ ถือ ว่า มันเป็นประสบการณืชีวิต  นี้ไม่ใช่การชื่อขาย  แต่เป็นการ อุปถัมค์ ที่พี่สาวคนๆหนึ่งที่อยากช่วยเหลือ น้องชายคนๆหนึ่งอะครับ  ตามที่ตกลงกันว่าพี่ขอดูการกระทำก่อน พี่เขา ก็บอกว่า 3000 อะ ไม่ได้ละ พี่ตาพูด พี่ ให้ เช็คให้ผม 10000 บาท ครับ ผมไม่อยากจะเชื่อ เลย ว่า เกิดมา ชาติ หนี้ จะมี พี่สาว ที่ มองเห็น  เด๊กตาดำๆ ที่ไม่รู้ อนาคตจะเป็น ยังไง แต่พี่ เขา ก็ ใส่ใจกับเรา   ทุกๆ วันนี้ ผมก็ยัง ติด ต่อกับ พี่ เขา อยุ่ คุยกัน รู้ เรื่อง เวลาไหน โทรเวลาไหนไม่โทร ครับ  และไม่อยากจะคุยต่อ หลังจากร่วมสุขกันแล้ว ขากลับ พี่เขาให้พล ขับรถพี่เขา อะ  โครต ดีใจเลย ครับ  บอกได้ คำเดียว ครับ ว่า มันช่าง แตกต่าง กับ รถ ที่ ผม ขี่ อยู่ ทุกวันนี้ มากๆ  แตกต่างมากๆ ครับ ขอบอก
ปล. สุดท้าย  พลก็ ขอขอบคุณ พี่ตามากๆ นะครับ ที่ ช่วยเหลือ พล ทุก อย่าง  ถึงพลจะไม่ใช่คนดี คนหล่อ  ถือว่า ที่ผ่านมา มันเป็น บุยวาาสนาของพลและก็พี่ตาละกันที่นำพาเรามารู้จักกัน เราไม่จำเป็นที่จะต้อง เป็น คู่ ขากัน ขอแค่ พี่ตากับพล เข้าใจกันและกันก็พอ  ถ้าหากพี่ตาได้อ่าน  กระทู้ นี้ พี่ ตา ส่ง เมล มาหาพล หน่อย นะ ว่า เรื่อง ที่พลเล้า มา มันติด ขัด ตีรงไหน บ้าง นะครับ ผม พล จะรอ นะครับ  บายๆ
โพสต์ 2014-3-3 15:20:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พาพี่สาวไปขึ้นสวรรค์อีกแล้วนะคะ อิอิ
โพสต์ 2014-3-3 17:48:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ยินดีด้วย  อย่าลืมมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ
โพสต์ 2014-3-3 22:59:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่มี โคราช มั้งหน่อ แบบนี้ ตาร้อนขึ้นมาทันที ดีใจด้วยจ้า อีกคู่ที่สมหวัง
โพสต์ 2014-3-4 01:12:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮอตนะคะ พ่อเจี๊ยวหวาน
โพสต์ 2014-3-4 10:37:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนเอ๊อะๆเราไม่เห็นเป็นแบบเค้าบ้างเลย เอาแต่ลงขวด 555 พอตอนแก่เริ่มจะมีเลยเซ็งเป็ดเลย
โพสต์ 2014-3-4 11:15:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ๋งดีคับ ไม่รู้ว่าจะมีวาสนาได้ขับรถหรูกับเค้าบ้างรึป่าว
โพสต์ 2014-3-4 16:25:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆๆครับ
โพสต์ 2014-3-4 16:43:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2014-3-11 21:20:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
โพสต์ 2014-3-15 08:01:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พลพาพี่สาวขึ้นสวรรค์หลายชั้นแน่ๆเลยติดใจเลยนี่
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-15 11:00:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
yuttana_m ตอบกลับเมื่อ 2014-3-15 08:01
พลพาพี่สาวขึ้นสวรรค์หลายชั้นแน่ๆเลยติดใจเลยนี่ ...

ข้าใจตรงกันน๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 05:39 , Processed in 0.039975 second(s), 16 queries .