ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1355|ตอบกลับ: 6

{การบ้านฝากส่ง} เสียว เขิล อาย สุดยอด แบบ No Sex ค้าาา

[คัดลอกลิงก์]
GOD คะ ฝากส่งการบ้านหน่อยได้ไหมคะ ไม่กล้าแสดงตัว กลัวเรตติ้งตก ว่ายั่วผู้ชายไม่ขึ้น อิอิ ถ้าจะรบกวนGOD ไม่ให้บอกชื่อของดิฉันจะได้ไหมคะ อายอะค่ะ

สัปดาห์ที่แล้ว ได้มีโอกาสนัดชายหนุ่มคนหนึ่ง ชื่อ xxxxx เพื่อวาดรูปนุ๊ดกัน โดยมีดิฉันเป็นแบบ ได้มีโอกาสคุยกันทางไลน์มาสักสัปดาห์ รูปเค้าในไลน์ก็ดูดี แต่เวลาคุยกับเค้าแล้ว แหมน่าจะหล่อได้อีกหน่อยเนอะ คุยสนุก ติสต์ๆ แนวๆ ก็เค้าจบศิลป์มานี่เนอะ

ตอนแรกที่ทักเค้าไป ก็ทักแบบงง ๆ เค้าคุยดีจัด friendlyเวอร์ ก็สงสัยว่าเค้าให้บริการอ๊ะป่าว แต่เค้าบอกซะก่อนว่าว่าหาแบบถ่ายนุ๊ด เรื่องแบบนั้นต้องว่ากันไปตามความรู้สึก ก็บอกเค้าว่าก็สนใน ครั้งหนึ่งในชีวิตลองดู เกิดเค้าโด่งดังขึ้นมา ยังบอกใครได้ว่าฉันเคยเป็นแบบให้เค้านะเว้ยย

พอถึงวันนัด ก็เขินมากมาย เพราะต้องถอดเสื้อผ้าหมด กลางแสงไฟสว่างๆ (ลืมคิดไปได้ไงฟระ ) ดื่มน้ำดับความอายไปหลายแก้ว เค้าก็สุภาพ หันหลังให้ตอนถอด ก่อนหน้านั้นก็ถามเค้าแล้วว่าให้ทำท่าแบบไหน พอถอดเสร็จก็ทำนอนท่านั้นเลย (เรียบร้อยนอนตะแคงธรรมดา ไม่ได้โลดโผนเน้อ) ขอแก้เขินด้วยขออ่านหนังสือไปด้วยได้ไหม

ก่อนหน้านั้นตอนที่เค้ามาถึง เค้าก็ขอเหลาดินสอก่อน ก็เลยมีโอกาสได้คุยได้ทำใจสักพักใหญ่ เค้าก็คุยสนุกดี ดิฉันก็ถามซอกแซกไปตามเรื่องตามราว ลืมบอกไปนิดนุง เค้าหน้าตาดีกว่ารูปในไลน์เยอะเลย อิอิ เหมือนเพื่อนเก่าที่สาวๆ ทั้งห้องเรียนแอบปิ๊ง นิ่งๆ ยิ้มๆ

พอจัดท่าทางกันเสร็จ ก็เริ่มวาด เค้าจัดท่าให้มองหน้าไปอีกด้านหนึ่ง ไม่สบตากับเค้าเพราะกลัวจะเขิน อยากบอกว่า โคตรจะอาย โคตรจะเขินเลยค่า อ่านหนังสือก็ไม่รู้เรื่อง เค้าก็บอกว่าคุยกันต่อได้นะ คุยได้เรื่อยๆ ก็คุยกันไป ถามซอกแซกไป แต่แหม คุยกันมันก็ต้องมีหันไปมองหน้ากันบ้าง เหอ เหอ บางทีหันไปมอง อ้าว เค้าหยุดวาดเงยขึ้นมาคุยกันซะงั้น เลยต้องรีบหันกลับไป กลัวลุกไปซบเค้า5555 กลัวเค้าเสียขวัญตะหาก

วาดไปสักพัก ก็พักผ่อนคลายกัน ก็คุยกันต่ออีก แม่เจ้า !!!! วาดไปวาดมา ตั้งกะสามทุ่มยันตีสอง ไม่เคยคุยกะใครนานขนาดนี้ แต่ก็มีดูทีวีด้วยนะ หยุดคุยบ้างอะไรบ้าง กลัวเค้าจะเบื่อ ก็วาดกันจนเสร็จ เค้าวาดเก่งมาก แต่แบบอะนะ ก็อายุมากแว้ว อ้วนด้วย ปล่อยไปตามยถากรรม ได้ภาพตามมีตามเกิดของนางแบบ 555 สงสารเค้าจัง

เราคุยกันไว้ว่า เค้าจะไปรื้อวิชามาวาดภาพลงสีกัน จะรอวันนั้นนะตะเอง คุยกันสนุกมาก เพลินมาก จนลืมอายไปเลย
ไม่คิดว่ามิตรภาพดีๆ เพื่อนคุยดี ๆจะหาได้ง่ายๆ จากเวปนี้ ขอบคุณเวปที่รัก และGOD มาก ๆด้วยค่ะ ที่ทำให้มีโอกาสได้เจอเค้า
ปล. เศร้าใจนิดหน่อย ยั่วผู้ชายไม่ขึ้น  ต้องไปฝึกจากที่ไหนเนี่ย!!!!!

โพสต์ 2014-3-10 13:53:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kitaro48 ตอบกลับเมื่อ 2014-3-9 00:57
ใครสนใจเป็นแบบวาดนู๊ดติดต่อได้นะครับ ...

เปนคุนเองหรา แน่จาย
โพสต์ 2014-3-9 00:57:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใครสนใจเป็นแบบวาดนู๊ดติดต่อได้นะครับ
โพสต์ 2014-3-4 16:55:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีต่อเลยหรอคะ
โพสต์ 2014-3-4 01:05:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อุ๊ยตาย แล้ว ยินดีด้วยค่ะ เจอพ่อเทพบุตร แล้ว น่ารัก ตามที่อีชั้น หมายมั่นปั้นหม้อไว้นะคะ ใครเจอเค้า ต้องบอกค่ะ ฝันถึงละเมอหา เฮ้อ คิดตึ๊ง
โพสต์ 2014-3-4 00:41:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 05:54 , Processed in 0.041421 second(s), 17 queries .