ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1167|ตอบกลับ: 9

ใจตรงกันไปเปล้า ขอบคุณครับพี่สาวคนสาว ช่วยน้องอีกคน

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคับ วันนี้ มาอีรอบกับการ ออก ทางคู้ขนาน เฮ้ยไม่ใช่ ออกรอบ กับพี่สาวคนสวย คนใหม่ อีกครั้ง เมื่อวานนี้ได้มีโอกาสเล่นแคมฟร๊อก แต่ไม่ได้เปิดกล้อง คุยกันไปสักพัก เลย ถามพี่สาวคนสวยไปว่า เคยเล่น เข้าเว็บ ที่รัก เนท ไหม พี่เขาบอกว่า ไม่ได้เป็นมาชิก แต่ เข้าไปบ่อย อยู่ จ้า เขา บอก งั้น เลย ถามพี่เขาว่า งั้น ก็ เคย เจอผมแล้วอะดิใน ที่รักเนท พี่เขาเลยถามว่า ไอดีไรอะ อ้อ พลใช้นามว่า ( อาพล_ 189 ) ใช่เลยพี่เขาบอก ว่าจะทักไปอยู่แต่พี่ไม่กล้า พี่เขาบอก เดียวขอเล้าต่อไปตามนี้ครับผม ผมขอใช้ นามพี่เขาว่า พี่หมวยนะครับ เพราะพี่เขา หมวยสวยอึ่มจริงๆ พี่หมวยอายุมากแล้ว ก็คง 44 มั้งพี่เขาบอกแต่ขอบอกว่าหน้าตาพี่เขา ประมาณ 36-37 อะคับ ดูแลตัวเองดี เน๊าะ ผมก็ยังงงๆกับผมอยู่เหทอนกันว่า ผมทำบุญมาด้วยอะไร ทำไมถึงได้เจอแต่คนดีๆ พี่สาวที่เข้ามาในชีวิตก็มีแต่คนดีๆ ขอบคุณชาตินี้ที่มห้ผมเจอแต่สิ่งดีๆ เพราะชาติหน้าไม่มีอีกแล้ว สำหรับผม  ขอบคุณอีกครั้ง กับ การได้เกิดมา ชาตินี้ครับ พี่หมวยเขาบอกว่า เขาเล่นแคมฟร็อกประจำแต่ก็ไม่เคย นัดชื่อหรือ หาหนุ่มมาบำเรอ เพราะงานพี่เขาเยอะมากๆ แต่ ไม่รู็สิวันนั้นพี่เขาเข้ามาเจอน้องพลเขาบอกอย่างนี้ และเขาก็ทักมาในข้อความพลอยู่ครับ นิดหน่อย พี่เขาบอกว่า พี่อยากช่วยเหลือ รังเกียจคนแก่ไหม  พี่เขา พิมพ์ ทักมา  ผมก็ตอบไปชะยาวเลย ตามนั้นครับ ก็คุยกันพักใหญ๋ครับ พี่หมวยก็นัดเจอ พี่หมวยเขาอยู่แถวสุขุมวิทครับ ผมอยู่ที่เดิม หลักสี่ อิๆ ก็นัดเจอกันเมื่อวานครับ ช่วงบ่ายๆ ผมก็แอบ หนี้งาน ตามเคย อิๆ หลังจากนัดเจอกัน ผมก็ ไปตามนัดครับ นัดเจอกันที่ใกล้สุดคนละครึ่งทาง  นัดเจอกันที่ ฟอจูน พระรามเก้าครับ ผมก็ไปพี่เขาก็มา จอดรถชั้น ห้า และก็โ?รหาพี่เขา พี่เขาคงมีกระตังค์ พอใช้ได้ครับ พี่ เขา ขับ บีเอ็มมา ครับ Z4 ครับ รอผมที่นั้น ตามนั้นครับ ที่ค่าตัวผมที่คุยกันไว้ แค่ พัน ห้า ครับ แต่ พี่เขา ต้องการช่วยพี่เขา ก็ไม่เกี่ยงราคา พี่เขาบอก เราก็ ผมจอดรถตามเคย พี่เขาก็พาไปเปิดมาณรูด แถวๆนั้นละ จำซอยไม่ได้รู้แต่ว่าพี่เขา คง มาบ่อย นี้คือเราคิด อิๆ พี่หมวยเป็นคนผิวขาว และหน้าตาสวยแบบหมาวยๆมากๆ ครับ น่ารักเอาการ พี่เขาสูง 168 มั้งพี่เขาบอก พี่หมวยก็ ถามโน้นนี้นั้น เรื่อยเปลื่อยครับ ผมก็ตอบเรื่อยเปลื่อย ครับ ฮ็าๆ ตามนั้น แล้วผมกับพี่หมวยก็บรรเลงเพลงมัน ดูหนังโป็ไปด้วย เอาไปด้วย มันส์ มากๆ ครับ น้ำแรก กว่าผมจะออกได้นานมากๆ เพราะ ผมไม่ได้ กิน ข้าว ไป ไม่ค่อย มีแรง แต่พี่หมวย จัดผมเต็มที่เลย ครับ ทั้ง ขึ้น คร่อม เอาน้องสาวมานั่งหน้าผมให้ผมเลียให้ ผมก็จัดให้ทุกอิริยาบทที่พี่เขา จัดมา ผมตอบสนองแลก็จัดไป ทุกถ้วงท่า เมื่อวานก็จัดไปให้พี่เขา สามดอก เพราะเอาถุงไปแค่นั้น ตามเคย ครับ พี่ เขา ขอ เลี้ยง ผมอีกคนไปเรียนร้อยแล้ว แล้วก็นัดกันเฉราะวันพี่เขาว่างครับ เขาจะส่งเมลลมาหาผมก่อน พี่เขาบอก และค่าตัววันนั้น จากพันห้า พี่ให้ มาแปดพัน ถือว่าเป็นการแลกเปลี่ยน สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตพี่ เขาบอกอย่างนี้ ความลับทั้งหมด เปิดเผยได้แค่นี้นะครับ เพราะ พี่ เขา บอกว่า ถึงพี่จะมีคนอื่นอีกเพราะมันเป็นสิทของพี่ เขาบอกอย่างนี้ พลก็เปิดเผยได้แค่นี้ละครับ ขอบ คุณเวบที่รักครับ ที่ทำให้ มีทุกวันนี้ได้ ครับ ผม ขอบคุณ มาก  ผมก็ภาวนาอย่างเดียว ครับ อย่าให้ คนที่เรารู้ จัก หรือ รัก ต้อง มาพบการกระทำ ที่ไม่ดีๆ ของเรา เลย  ขอแค่นั้น แหละ อิๆ แค่ผ่านมาส่งการบ้านครับ เดียวไว้ออกรอบกับใครอีกเดียวมาเล่าให้ฟังนะครับ ผม บายๆ จุ๊ฟๆ
โพสต์ 2014-3-5 10:25:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พ่อหนุ่มคนนี้ ฮอท จริงๆ นะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-5 10:30:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-3-5 10:25

ไม่รู้ สิครับผมก็ยัง ง ง ง กับ ชีวิต อยู่นี้ ว่ามันเกิดอะไรขึ้น กับ ผม แต่ก่อน ทำไมไม่มีเลย แต่ก่อนมีแต่เพื่อนกันเอากันมันส์ดี และแชร์ ค่าต่างๆนา แต่ตอนนี้ น้องไม้ต้องพี่ออกเอง  เห็แก่ตัวไปเปล้าไม่รู้สิ บางครั้งก็รู็สึกละอายใจตัวเองอยู๋นะครับ กู๊ด บอกตรงๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-5 10:31:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-3-5 10:25

ไม่รู้ สิครับผมก็ยัง ง ง ง กับ ชีวิต อยู่นี้ ว่ามันเกิดอะไรขึ้น กับ ผม แต่ก่อน ทำไมไม่มีเลย แต่ก่อนมีแต่เพื่อนกันเอากันมันส์ดี และแชร์ ค่าต่างๆนา แต่ตอนนี้ น้องไม้ต้องพี่ออกเอง  เห็แก่ตัวไปเปล้าไม่รู้สิ บางครั้งก็รู็สึกละอายใจตัวเองอยู๋นะครับ กู๊ด บอกตรงๆ
โพสต์ 2014-3-5 14:06:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮอตจริงๆ
โพสต์ 2014-3-5 17:56:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวดยอดครับ Hot Hit จริงๆๆๆ
โพสต์ 2014-3-5 19:11:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮ็อตมาก
โพสต์ 2014-3-6 05:30:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
..แน่นอน.
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-6 08:46:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
vee ตอบกลับเมื่อ 2014-3-6 05:30
..แน่นอน.

แล้วทำไมต้องขำ ละ เดีย เหอะ จะโดนไม่ใช่น้อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 16:59 , Processed in 0.053022 second(s), 16 queries .