ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1283|ตอบกลับ: 7

เมื่อวานหลังจากเล่นๆอยู่ ก็ได้ อีก คน ขออีกรอบ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีครับ ขอโทษทีครับ ที่ส่งการบ้าน เกือบทุกวันเลยช่วงนี้ งานมันเข้าจริงๆครับ เมื่อวาน หลังจากที่เลานๆ อยู๋ก็มีเจ้ คนหนึ่ง ไม่เอ่ยนาม เข้ามาทัก บอกว่า ว่างไหม ผมเบย บอกว่า ว่าง ครับ มาหาเจ้หน่อยดิเจ้ เหงาเจ้บอกอย่างนี้ แล้วเจ้เลยถามพลว่าไม่ทำงานหรอ พลบอกว่า ทำครับ แล้วว่าง ตอนไหนละ  ตอนนี้ก็ได้ครับ พล ตอบ การสนทนากันเป็นไปอย่างนี้
เจ้  พลอยู๋แถวไหนนะ เจ้ไม่รู็ เลยถาม
พล  อ้อ พลอยู๋หลักสี่ พี่
เจ้  อื่อ พี่ก็อยู๋ใกล้ๆ นี้ละ มามีไรกับพี่หน่อยดิพี่เหงา เดียวพี่ใหเค่าตัว
พล  ไม่เป็นไรพี่ พอมีใช้อยู่ครับ แต่ถ้าพี่ จะช่วยพลก็ไม่ปฏิเสธ ครับ
เจ้  งั้น เดียวค่อยคุยกันละกัน โอเคไหม
พล  ครับ ได้พลก็ถามว่า เจ้สวยไหมอะ ครับ  ( เพราะพลยังไม่เคยเจอ หน้าพี่เขาเลย ) พลถามเจ้
เจ้   ก็ไม่แพ้สาวๆที่พล เจอมาหรอกน๊ะ  เจ้ตอบ
พล งั้น พล ออกไปตอนนนี้เลยนะ ครับ  พลก็ให้เบอร์เจ้ ไป เจ้ไม่ให้เบอร์พล ครับ แต่บอกว่าเวลาที่เจ้จะโ?รหา
เมื่อวานเจ้โ?รหาพล บ่ายสามโมงครึ่งนัดเจอกันที่ เชนทรันแจ้งวัฒนะครับ เจ้ก็โทรหาพล แล้วเรากผ้ได้ เจอกัน ตาม ใจปรอง ครับ เจ้ พาไปกินข้าว และเจ้ก็พาเดินเรื่อยเปื่อย เหมือน ผัวเมียเดินกันอะครับ อิๆ  ผมก็ ยังกังวลอยู่ เพราะ แถวๆ นั้น คู่ อริ ผมเยอะ ฮ้าๆ บอกไว้ก่อน อิๆ  ลืมบอกว่าความสวยของเจ้ เขาสวยไหม เจ้ เป็น คน น่ารักมากกว่าครับ หุ่นดี เบาะบาง สูงไม่เท่าไร่ แต่เจ้แต่งตัว เปรี้ยว ปริส เลยครับ ขอบอก เท่านั้นละครับ และเจ้ก็พาเดินไปเรื่อยๆ เจ้ก็บอกว่าเดียวเอารถเจ้ไปนะ พล ตามนััน ครับ ไม่ว่ากัน และเจ้พาไป คอนโด เจ้ครับ อยู่แถวๆสนามบินน้ำ ครับ  เจ้ก็พาไป หลังจากนัน้ไม่เล้าต่อครับ ยาว เอา เป็นว่า ผมช่วยเจ้แกไป สองรอบเองครับ ที่ผมเสร็๗นะ เจ้บอกเจ้ โดนไปหลายดอกมากเลย เจ้ บอก ผม ก็ดี จัย นะครับ ที่ได้ช่วย เจ้ แชวผมว่า ไม่น่าละถึงมีสาวๆ ติดเยอะ  พลก็อมยิ้ม ไม่หรอกครับ นิดหน่อย อิๆ แล้ว เจ้ก็ถามตกลงไม่เอาจริงอะเงินอะ พลบอกไม่ครับ เจ้ ยิ้ม ไม่เป้นไร ถือว่า พี่ ช่วยอีกคน ละกัน นะ เจ้ ยิบเงินในกระเป๋าออกมาให้ 4000 ถือ ว่า เจ้ช่วย พล (คิดในใจ ได้อีกแล้วหรอ เชงว๊ะ) พลคิดนะเจ้ไม่รู้อิๆหลัง เสร็จกามกิจ เจ้ ก็มาส่งพลที่ เดิม และเราก็กินข้าวกันอีกรอบ ตอนประมาณ ชัก   ทุ่มกว่าๆ ก็ แยกทางกันกลับบ้าน เจ้ บอกไม่ต้องโ?รหาเจ้นะ  เจ้ว่าง เจ้จะโทรหาพล เอง ครับ  เรื่อง เมื่อ วาน ก็จบลงเท่านี้ ครับ  กรู เป็น ผู้ชาย ขาย น้ำ ไป ซะละ เชง เบย

โพสต์ 2014-3-6 09:41:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยยินดีด้วยครับ
โพสต์ 2014-3-6 14:55:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
555+ อย่าไปคิดมากครับ บริการความสุขให้กับสาว ๆ ผมยังไม่เคยได้รับโอกาสนั้นเลย

ติดต่อมาบ้างนะครับ ยง ครับ 081-9243286 ไลน์ไอดี p.yuenyong29 อีเมล์ [email protected]
โพสต์ 2014-3-11 20:29:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮอตจริงๆ
โพสต์ 2014-3-14 04:15:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณพล พอจะแนะนำเจ๊ให้ผมหน่อยได้หรือเปล่าครับ [email protected] อยากลองกับสาวใหญ่ครับ ไม่เคยมีประสบการเลย วอนคุณพล กรุณาครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-14 08:29:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
aprils ตอบกลับเมื่อ 2014-3-14 04:15
คุณพล พอจะแนะนำเจ๊ให้ผมหน่อยได้หรือเปล่าครับ  อยากล ...

เอาเป็นว่า ผมก็อยากอยากแน๊ะนำนะครับ แต่พลก็ ไม่ได้มีอะไรดี ไปเหนือจากคุณหรอกครับ ผมก็แค่คนทำมะดาคนหนึ่ง พี่ๆที่เขาติดต่อผม ส่วนใหญ่เป็นนักธุระกิจครับ ไม่สามารถเปิดเผยนามได้และที่ติดต่อให้ได้ ผมคนโกหกใครไม่เป็นด้วยสิ เพราะ ผม ไม่ชอบคนโกหกที่สุด ครับ ผมต้องขอโทษด้วยจริงๆครับ ไงถ้า ี พี่ๆที่เขาอยากลองหรืออยากได้คนใหม้เดียวผมแนะนำให้นะครับ ผม  ขอบคุณครับ
โพสต์ 2014-3-15 07:58:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก้อมีนะน้องพล คิดซะว่าทำให้เค้ามีความสุขแล้วเรามีความสุขก็พอแล้ว
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-15 11:00:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
yuttana_m ตอบกลับเมื่อ 2014-3-15 07:58
ก้อมีนะน้องพล คิดซะว่าทำให้เค้ามีความสุขแล้วเรามีค ...

เข้าใจตรงกันน๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 13:45 , Processed in 0.059678 second(s), 17 queries .