ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 877|ตอบกลับ: 9

การเดินทางไกลที่คุ้มค่า

[คัดลอกลิงก์]
    ว่าจะไม่ส่งการบ้าน แต่ก็เอาซะหน่อย เคยโพสต์กระทู้ไว้ในเว็บเมื่อหลายเดือนก่อน มีคนติดต่อเข้ามาบ้าง คุยกันต่อในเมลล์ก็เยอะ แต่สุดท้ายก็ยังไม่ได้ออกรอบกับท่านใดเลย อยากจะบอกว่า จริงๆก็มีภาระค่าใช้จ่ายในแต่ละเดือนสูงอยู่ เลยลองมาหาจ๊อบเสริมดูบ้าง แต่ถ้าสาวคนไหนสนใจ อยากแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันเฉยๆโดยไม่มีค่าใช้จ่ายก็ยินดีครับ เกริ่นมาซะยาว เข้าเรื่องดีกว่า วันหนึ่งมีคนส่งเมลล์มาว่า สนใจอยากลองใช้บริการเรา ซึ่งก็เป็นครั้งแรกของเขา ก็เลยตอบตกลง แลกไลน์กันไป คุยกันจนนัดวันได้ครับ วันนั้นเราไป เตะบอลพอดีกับที่ สาวท่านนี้ว่าง หลังเตะบอลเสร็จเรากลับไปอาบน้ำแต่งตัวแล้วออกเดินทางทันที เรานั่งแท็กซี่ไป แถวนวมินทร์ นัดเจอกันในปั๊มแห่งหนึ่งเพื่อขึ้นรถสาวทันนี้เดินทางออกไปแถวหนองจอก ต้องบอกว่าเจอครั้งแรกก็ประทับใจที่ สาวท่านนี้ให้ความเป็นกันเอง คุยกันถูกคอจนถึงที่หมาย หลังจากเข้าห้องได้ เราก็พูดคุยกันต่อเพื่อให้ผ่อนคลาย จนทางคุณผู้หญิงขอตัวเข้าห้องน้ำ เพื่อชำระล้างร่างกาย เราก็ได้ไฟเขียวให้เตรียมตัวทำศึกทันที พอสาวคนนี้ออกมาพร้อมชุดคุมเป็นอันว่าศึกครั้งนี้ได้เริ่มขึ้นแล้ว ในระหว่างทำศึก ได้รับข้อมูลในทางลับมาว่าของแรงๆ เราเลยส่งกำลังพลเข้าประชิดหน้าด่าน แล้วจัดให้อย่างแรงตามที่ต้องการ จบศึก ส่งสาวท่านนี้ ขึ้นสวรรค์ ไป เรียบร้อย พร้อมเราได้ยิงถล่มเรียบร้อยไปอีกคน  ก่อนกลับสาวท่านนี้พามาส่งแถวๆที่เดิม ตอนเกือบ 6 โมงเช้า เป็นค่ำคืนที่เกือบตะคริวขึ้นเลยในการทำภาระกิจหลายอย่าง แล้วเรายังรอเวลาในการไปรบกันในครั้งหน้า ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ดีๆ และค่าขนมรวมถึง ความช่วยเหลือจากสาวท่านนี้มากๆครับ
ปล. ที่ไม่อยากส่งการบ้าน เพราะ เล่าไม่เก่งครับ แต่เก่งเรื่องความอึดอันนี้การันตี ทานใดสนใจอยากลองลองติดต่อมานะครับ [email protected]

โพสต์ 2014-3-6 14:17:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุขสมกันไปนะคะ
โพสต์ 2014-3-6 14:40:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านหัวข้อ นึกว่าเดินทางไกลไปที่ไหน ที่แท้ไปสวรรค์นี่เอง...ไกลจิงจีงงงงงงงงงงงงง...ฮ่าฮ่า
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-7 00:30:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นานนะครับ หลาย ชั่วโมงกว่าจะขึ้น สวรรค์ อิอิ
โพสต์ 2014-3-7 02:21:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้ายยยยย อ่านยังเขินเลย เล่าไม่เก่งจิงมั้ยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-7 03:54:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
lady0409 ตอบกลับเมื่อ 2014-3-7 02:21
ว้ายยยยย อ่านยังเขินเลย เล่าไม่เก่งจิงมั้ยค่ะ ...

จ้า เล่าไม่เก่ง แต่อย่างอื่นอาจจะเก่งนะครับ  อิอิ หมายถึงคุยอ่ะนะ 5555+ ส่งเมลล์มาคุยกันนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะ
โพสต์ 2014-3-7 19:30:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆๆครับ..แจ่งจริงๆๆ
โพสต์ 2014-3-9 07:47:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามนั้นครับ จัดไป ว๊ากกรู๊
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-9 13:06:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ทุกท่าน
โพสต์ 2014-6-5 06:58:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด

แจ่มครับ เล่าไม่เก่ง แต่ตอนเขย่งแล้วซอย ตอนนั้นเล่าไม่ได้ เพราะต้องกลั้นลมหายใจ

เดินทางไกล ยันเช้า ไกลจริง ๆ ครับ ไม่ท้อ ไม่ถอย เมื่อทานหอยแล้วมีพลัง

ขอบคุณครับที่แชร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 05:56 , Processed in 0.041490 second(s), 16 queries .