ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 487|ตอบกลับ: 5

บทสรุปกับตัวเอง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ผมมีบทสรุปกับตัวเองได้แล้วว่าน่าจะไม่มี sex อีกแล้วตอนนี้เริ่มมีสมาธิกับจิตใจที่ค้อนข้างดีกับการไม่หมกมุ่น
กับเรื่องนี้ ขอบคุณทุกคนที่เคยตอบคำถาม ผมอาจเข้าเว็ปมาเที่ยวชมหรือไม่แล้วก็ได้ กำลังหากิจกรรมยามว่างทำอยู่ ตอนนี้ก็ปลูกต้นไม้ก็มี
ความสุขดี ถ้าคุณภรรยาเค้าอยากจะมีเรื่องอย่างว่า ผมคงช่วยไม่ได้แล้ว เค้าอยากจะมีลูกอีกคนผมก็อยากมี แต่มีปัจจัยอื่นๆที่ทำให้เราร้าง
เรื่อง sex ไปแล้ว ตอนนี้เราสองคนก็ 40 แล้วคงยากแล้วที่จะมีลูก..............
  ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังใจดีๆ....คิดถึงเว็ปนี้นะ.....บาย
โพสต์ 2014-3-7 11:44:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โชคดีนะคะ
โพสต์ 2014-3-7 12:55:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บางทีมันก็เป็นช่วงเวลาครับ ช่วงเวลาที่ยุ่ง เครียด หรือ ไม่มีเวลาคิดเรื่องนี้ มันอาจทำให้เราไม่ได้คิดถึงเรื่อง sex เลย ทำให้เราคิดว่ามันไม่จำเป็น แต่บางเวลา เราอาจมีสิ่งกระตุ้น หรือ จุดไคลแมกซ์ เกิดขึ้นมันก็ทำให้ ว๊าบ!!! ขึ้นมาเป็นช่วงเวลา ส่วนตัวครับ อย่าถึงขั้นกับตัดไปเลยครับเรื่องนี้ บางทีมันอาจจะเป็นสิ่งสำคัญในการใช้ชีวิตคู่หรือการอยู่ร่วมกันครับ อาทิ ทะเลาะกัน อาจจะอธิบายด้วยเหตุผลไม่ได้ อาจจะต้องมีการจัดหนักกัน ก็ทำให้หายโกรธกันได้ ผมว่า คุณพี่อายุไม่เยอะนะครับ น่าจะฟิตปั๋งพอเลยล่ะ ทิ้งช่วงซักนิดแล้วกลับมาจัดซักรอบ อะไรประมาณนี้อาจจะ มีอะไรใหม่ๆเกิดขึ้นเลย อาจจะได้น้องเล็กคนที่2 เกิดขี้นมาก็เป็นได้นะครับ ผมเอาใจช่วย
โพสต์ 2014-3-9 16:02:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเชื่อว่าความคิดคนเราเปลี่ยนแปลง และตกผลึกได้ตลอดหลายช่วงชีวิตของเรา สิ่งใดที่เราคิดว่าดีต่อเราและคนรอบข้างแล้ว ย่อมดีเสมอ ผมขอเอาใจช่วยนะครับ
โพสต์ 2014-3-12 10:55:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เตะฟุตบอลจิ...อิอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-16 16:33 , Processed in 0.042183 second(s), 16 queries .