ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 374|ตอบกลับ: 1

เข้าใจในความรู้สึกของผู้หญิง

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เป็นอีกวันครับที่ว่างมานั้งอยู่น่าจอคอมเลยมีเวลานั่งพิมพ์ปกติไม่มีเวลาแบบนี้เลยครับขับรถออก ตจว.ทุกวัน

เข้าเรื่องดีกว่า

ความรู้สึกกับความเป็นจริงสมัยนี้ทำไมผู้หญิงส่วนใหญ่มักหาช่องทางที่จะหาอะไรแบบนี้กับชีวิตผู้ชายส่วนใหญ่อาจจะไม่รู้

ผมว่าผู้หญิงมีความต้องการทางเพศมากกว่าผู้ชายหลายเท่าเพราะคนเราเวลาเป็นแฟนกันมักเกิดความที่ไม่กล้าที่จะปล่อยในเรื่องแบบนี้ออกมาเนื่องจากติดที่เป็นผู้หญิงหากเปิดเผยออกมามากเกินไปผู้ชายจะคิดว่าคนที่เราคบมัน.....มากผู้ชายจึงเลยมีความรู้สึกว่าคนๆนี้มันน่าจะผ่านมาเยอะแล้วแต่จริงๆแล้วผมว่ามันไม่ใช่นะครับเพราะผู้หญิงถูกกดอยู่ที่จุดนี้ไงครับจึงไม่สามารถเปิดเผยตัวเองว่าชอบบแบบไหนได้ได้แต่ตามใจผู้ชายแล้วสุดท้ายบนบาทของการมีเซ็กของผู้หญิงก็เกิดการเบื่อ เหมือนผู้ชายแหละครับที่เวลามีเซ็กกับแฟนอยากให้ทำอย่างโน้นอย่างนี้แฟนไม่ตามใจไม่ได้ดั่งใจก็เบื่อลองใช้การพูดคุยดูครับอย่าให้มันเป็นปัญหาแบบนี้เลยเชื่อผม

ผมเป็นคนนึงที่ชอบมีเซ็กมากบอกตามตรงไม่ว่าจะเหนื่อยแค่ไหนกลับบ้านไปก็ต้องจัดเกือบทุกวันเดือนนึงอย่างน้อย15วันแน่นอนครับไม่เคยต่ำกว่านี้แต่ที่เบื่อการมีเซ็กกับแฟนก็คือผมเป็นคนที่กลัวว่าจะมีน้องอีกคนครับเลยไม่กล้าที่จะแตกในยอมให้แฟนเสร็จก่อนแล้วเราค่อยออกมาแตกนอกเอาครับนี้แหละครับเซ็กที่ผมไม่มีความสุขแต่ผมยอมรับได้เพราะด้วยเหตุและผล ถามว่าทำไมไม่ให้แฟนทานยาคุม จริงๆผมก็อยากนะแต่ว่ากลัวเรื่องผลข้างเคียงเลยไม่ให้ทานจึงต้องยอมรับในจุดนี้ เรื่องเซ็กผมกับแฟนมักจะเปิดเผยกันด้วยการกระทำมากกว่าที่จะพูดคุยคืออยากปล่อยอะไรออกมาก็เชิญจะไม่ห้ามไม่ถามครับเพราะมันจะทำให้ทะเลาะกันปล่อยให้เป็นไปตามอารมของคนสองคนดีกว่าที่จะสงสัย แฟนผมก็ชอบหาท่าที่มันยากแสนยากมาลองบ้างแต่บอกตรงๆว่าเสียวสุดๆครับไม่รู้ไปเอามาจากไหนสาวๆลองดูนะครับทำเหมือนที่ผู้ชายทำเราแต่เราอยู่บนในท่ายกล้อและให้เค้าเอาเราบอกตรงๆว่าฟิตและเสียวสุดๆครับ

ออกมาเยอะแล้วกลับไปใหม่ครับ คุณเคยสังเกตุไหมว่าเวลามีเซ็กกันผู้ชายมักจะไม่ค่อยเล้าโลมให้เรามีอารมก่อนคือบางทีก็แค่ดูดปากดูดนมพอแฉะๆหน่อยก็เอาเราเลยหรือร้ายไปกว่านั้นคือแก้กางเกงได้ก็ใส่เลยก็มีผมว่ามันโหดร้ายเกินไปนะแบบนี้ผู้หญิงเค้าเจ็บมากนะครับแบบนั้น

ผมว่าผมก็เป็นคนนึงที่เข้าในสาวๆนะครับและหลายๆเรื่องบางที่คนที่มีครอบครัวแล้วยังเคยคุยถามโน้นถามนี่แบบไม่อายก็มีจึงเริ่มรู้จักกับเพศตรงข้ามมากขึ้นครับ

อยากบอกให้ผู้ชายที่ไม่เข้าใจผู้หญิงว่าเค้าก็มีความต้องการเหมือนกับเรานั้นแหละแต่เค้าไม่สามารถบอกออกมาได้แค่นั้นเอง

โพสต์ 2014-3-8 14:37:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องบางๆรู้ด้วยร่างกายบางเรื่องรู้แค่มองตาจะทำให้สาวๆมีอารมทั้งที่ยังไม่สัมผัสกันก็ทำได้การเล้าโลมก็ไม่จำเป็นต้องเฉพาะจุดก็ทำให้มีอารมมากได้ครับอะไรที่จำเจหรือทำให้ฝ่ายหญิงเดาได้ว่าเราจะทำอะไรมันก็ไม่สนุกเรื่องบนเตียงผมไม่ทำให้ฝ่ายหญิงรู้หลอกว่าเราจะทำอะไรก็ตื่นเต้นไปอีกแบบครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-16 16:23 , Processed in 0.046458 second(s), 16 queries .