ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 375|ตอบกลับ: 2

คุยกันได้ครับ แชร์ประสบการณ์ แก้ปัญหา ปรึกษาได้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ARMZAA เมื่อ 2014-3-11 17:52

ผมชื่ออาร์มนะ อายุ24 ตอนนี้เรียนมหาวิทยาลัยปีสุดท้าย อยู่เขตฝั่งธน
ไม่รู้สินะผมเข้ามาเว็บนี้ทีไรความรู้สึกเหมือนคนบ้านเดียวกัน ทุกคนเป็นกันเอง ก็รู้สึกดีทุกครั้งที่เข้ามาอ่านโพสหรือคอมเม้น
ผมจำไม่ได้หรอกว่าเป็นสมาชิกเว็บนี้เมื่อไรแต่ก็น่าจะอยู่ในช่วงรุ่นก่อตั้งแหละ แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยนักเพราะต้องเรียนไปด้วย มีประสบการณ์เล็กๆน้อยๆมาฝากให้รู้จักผมมากขึ้น ซึ่งผมไม่เคยโพสแบบเปิดเผยแบบนี้ที่ไหนมาก่อน จะเล่าคร่าวๆนะเพราะมันมีเยอะมากกลัวจะขี้เกียจอ่านกัน
ก่อนอื่นผมบอกเลยว่าผมไม่ใช่คนหน้าตาดีเท่าไรแต่น่าจะมาจากความมีเสน่ห์ของผม ผมเป็นลูกคนเดียวนะบอกก่อน ผมข้องเกี่ยวและเรียนรู้กับเรื่องเซ็กตั้งแต่อายุ10ขวบ ซึ่งครั้งแรกของผมก็คือมีไรกับพี่สาวลูกของป้า(ป้า.อ)แท้ๆหรือเรียกว่าลูกพี่ลูกน้องซึ่งเขาแก่กว่าผม6ปี และในขณะเดียวกันก็มีกับน้องสาวซึ่งเด็กกว่าผมเกือบๆ2ปี เป็นลูกของลุงแท้ๆอีกแหละ(ลุง.น) ตอนนั้นผมทำอะไรไม่เป็นเลยซึ่งก็แปลกดีที่ผู้หญิงทั้ง2คนนั้นเป็นคนเริ่มเกมก่อน มันทำให้รู้ว่า เห้ย!!ครอบครับทางฝั่งตระกูลผมเซ็กจัดทุกคนจริงๆ จนผมย้ายไปเรียนตอนทางภาคเหนือเป็นเวลา4ปีแล้วย้ายกลับมาเรียนต่อ ม.ปลายที่บ้านตามเดิม อายุ16 ผมมีอะไรกับป้าแท้ๆที่เป็นพี่ของแม่ซึ่งเขาอายุ40หน่อยๆ จบ ม.6 มาเรียนต่อที่มหาวิทยาลัยใน กทม. ในช่วงปี1 อายุ19 ผมกลับบ้านไปก็เจอน้องสาวคนนี้อ่อนกว่าผม5ปี เป็นลูกของลุง(ลุง.อ) ที่เคยบอกไปข้างต้นแล้วแกมีลูกสาว2คน คนนี้น่ารักจริงๆเอามันส์มาก  ซึ่งการมีอะไรกับญาติแท้ๆของตนนี่มันมีความตื่นเต้นมากจริงๆทั้งเสียวและสะใจแบบที่อธิบายได้ยาก แต่ละคนผมมีเกิน10ครั้งทุกคนเลย ไม่รู้ว่าเป็นบุญของผมหรือว่าผมชั่วกันแน่ที่กวาดเอาลูกพี่ลูกน้องของตัวเองซะหมดเลย ปัจจุบันผมผ่านประสบการณ์มานับไม่ถ้วนจริงๆ และประสบการณ์ที่ได้สะสมมาก็เป็นประโยชน์ต่อคนข้างหลังได้จริงๆแฟนผมและคนอื่นๆที่ผมนอนด้วย ผมสามารถควบคุมการหลั่งของตัวเองได้คือต่อให้เสียวแค่ไหนผมก็มีเทคนิดหรือกลั้นที่จะไม่ให้น้ำแตกได้ มีอะไรกับใครเฉลี่ยก็ครึ่งชั่วโมงถึง2ชั่วโมงหรือจนกว่าเขาจะกระซิบข้างหูว่า"เสร็จซะทีเหอะ"พี่ชายหรือน้องชายท่านใดมีปัญหาเรื่องนี้อยู่คุยกันได้ครับ ส่วนผู้หญิงที่ว่าไม่เคยเสร็จเจอกับผมก็เสร็จทุกรายแหละ จุดเสียวบนตัวผมคิดว่ารู้ดีกว่าผู้หญิงบางคนนะ ยังไงสำหรับกระทู้นี้ ติชมกันได้นะครับ ใครอยากเป็นเพื่อนแอดเลย หรือแอดไลน์มาคุยก็ได้ผมคนสบายๆ ไม่หยิ่ง คุยได้ทุกเพศทุกวัย ทักมาตอบหมดทุกคนครับ รับงานเฉพาะผู้หญิงเท่านั้นนะ เพศที่3(เกย์)เจอเยอะมากครับ ผมบอกตรงนี้เลยว่าเสนอมากแค่ไหนผมก็ไม่รับเพราะไม่ใช่วิสัยทัศของผม ขอบคุณครับที่เสียเวลาอ่านกัน
lineID: Armza2511 แอดมาคุยครับ สนุกๆ
โพสต์ 2014-3-11 18:39:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดจริงๆคุณอาร์ม อยุ่ แถวเดี่ยวกับผมเลยนะเนอะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-12 00:00:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ดีใจจังมีคนเข้ามาปรึกษาปัญหาด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-16 11:39 , Processed in 0.041374 second(s), 17 queries .