ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 908|ตอบกลับ: 6

การเดินทางที่สุยอด

[คัดลอกลิงก์]
ผมเป็นเด็ก ต่างจังหวัดทางภาคอีสาน แถวเมือง มหา อะไรนี่แหละ อ่านเรื่องของชาวบ้านมานานและ เลยอยากลองเปลี่ยนมาเล่าเรื่องของผมบ้าง
มันเกิดตอนผมเริ่มทำงานใหม่ๆ ผมไปทำงานทางภาคใต้ ก็เดินทางไปทำงานแล้วก็กลับบ้านเทศกาลปกติ มีครั้งหนึ่งที่ผมเดินทางกลับลงใต้ ได้นั่งรถทัว ผมก็ตีตั๋วนั่งชิดหน้าต่าง และมีคนมากพอสมควร รถก็ออกจากสายใต้มาโดยที่ที่นั่งข้างๆผมยังว่างผมก็นั่งไปได้ซักพัก ถึงจุดรับคนอีก
มีผู้หญิงตัวเล็กๆหุ่นพอดีๆแต่หน้าอกเธอใหญ่มากเพราะผมมองดูตั้งแต่ทีแรก ตามแบบที่ผู้ชายทั่งไปมอง เธอขึ้นมาเดินมานั่งข้างๆผมผมก็ยิ้มให้เธอแล้วเธอก็บอกผมว่าขอนั่งข้างติดหน้าต่างได้ไหม ผมเลยตกลงเปลี่ยนที่นั่งกับเธอ โดยที่มีคู่ผัวเมียนั่งข้างหน้า มองดูเราเปลี่ยนที่นั่งกัน พอนั่งไปซักพักคนรถก็เอาน้ำกับขนมมาเสริฟ ผมเลยสะกิดส่งให้เธอเธอยิ้ม แล้วเธอก็นอนต่อไป ซักพักเธอก็นอนตะแคงมากอดผม แต่มีผ้าห่มคลุ่มอยู่ ผมก็งง เลยกอดเธอตอบ แล้วอยู่ดีๆเธอก็ดูดปากผมลูบหน้าอกและผมก็กอดบีบนมใหญ่ของเธอ ในใจผมคิดว่าอะไรจะโชคเข้าข้างขนาดนี้ ที่ผมอ่านกินไว้ตอนเธอเดินมานี้ผมได้จับจริงๆ แล้วเราก็จับของกันและกันเธอก็ชักและดูดให้ผม ผมก็แยงนิ้วให้เธอดูดนมโดยที่ผ้าห่มผื้นเล็กเป็นเครืองอำพราง ผมคิดว่าผัวเมียที่นั่งข้างหน้าน่าจะรู้ว่าเรากำลังทำอะไรเพราะผัวเขาแอบมองมาบ่อยๆ แต่รถมันปิดไฟ เราล่วงควักกันจนเปียกไปหมดจนเธอเสร็จผมก็เสร็จเลยใช้เสื้อยืดผมเช็ดและยัดไว้ในเป้และนอนกอดกันกับเธอเหมือเรามาด้วยกัน และเธอก็ลงที่หมายเดียวกันกับผม และก่อนลงรถผมก็ถามทางไปบ้านพี่สาวเธอ และขอเบอเธอไว้ เธอมาเที่ยวบ้านพี่สาวตอนปิดเทอม ถึงตอนเช้าพี่สาวเธอไปทำงานผมก็ ลางานหัวหน้าครึ่งวัน แล้วไปหาเธอที่บ้านเป็นอาคารพานิชสองชั้น เธอเดินมารับในชุดเสือยืดกางเกงเล ผมก็เดินเข้าไปในบ้านกอดเธอและจูบกันก่อนที่ผมจะถอดเสื้อเธอออกพร้อมกับยนโฉมนมที่สวยและใหญ่กว่าตัวเธอด้วยซ้ำเธอเป็นคนขาวตัวเล็กและจัดมากบนรถทัวผมมองไม่ชัด แบบว่าเราใส่กันจนลืมปิดประตูบ้านบ้านข้างๆยังทำงานอยู่หน้าบ้านเลย วันนั้นเราจัดกัน สามครั้งติดแล้วผมก็ออกมาทำงาน ต่อ เพราะบ่ายพี่เธอจะเลิกงาน ผมเอากันกับเธอนานราวๆสามเดือนจนเธอเปิดเทอม ผมจึงไม่มีโอกาศและเธอกลับมาเรียนก็ขาดการติดต่อกับผม  ตอนนี้ผมยังคิดถึงนมและหีเธอที่มันใหญ่สวยสะใจผมเหลือเกิน  ปานนี้เธอคงมีผัวไปแล้ว
โพสต์ 2014-3-12 16:53:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะคะ
โพสต์ 2014-3-13 22:55:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แท้งกิ้ว
โพสต์ 2014-3-19 23:02:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เขาเรียกว่า คลิกกันครับ....
โพสต์ 2014-5-27 15:46:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมาก
โพสต์ 2014-5-27 15:48:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมาก
โพสต์ 2014-12-8 10:16:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 14:38 , Processed in 0.046623 second(s), 16 queries .