ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2129|ตอบกลับ: 22

ขอบคุณพี่ ปาย มากนะคับ

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากที่ได้เขียน ส่งการบ้านรอบแรกไป มีพี่คนนึง ได้ติดต่อมานะคับ
หลังจากที่ได้คุยกัน ได้วันเดียวในตอนเช้า  และตอนเย็นเราสองคนได้นัดเจอกันคับ ^^
ค่ำๆเราสองคนได้ไปเดิน เอเชียทีคด้วยกัน ทีแรกเราตกลงคุยกันว่า วันนี้จะไม่มีอะไรเกิดขึ้นจะมาเดินเล่นทำความรู้จักกันให้มากกว่านี้ก่อน
หลังจากนั้นเราก็เดินดูของเรื่อยเปื่อย และ จะได้ ทานเหล้ากันต่อที่ ซอย ตรงข้ามซีค่อน ขอเรียกว่าซอย คิงปาคแล้วกัน จากเอเชียทีคกับที่จะไปกินเหล้า มันไกลมากคับ แต่เนื่องจาก พี่ปาย และ ผมอยู่แถวนี้ เราจึงสบายมากคับ เพราะเป็นทางกลับบ้าน หลังจากนั้น ผมพึ่งรู้ว่าพี่เค้า เป็นหุ้นส่วนร้าน พี่เค้าเปิดเหล้าฟรีเลยคับ กินไปคุยกันไป พี่เค้าก็ถามตรงๆกับผมก่อนเลย ว่าทำไมชอบคนแก่กว่า ซึ่งผมก็บอกพี่เค้าไปตรงว่า ที่ผมชอบเพราะผมรู้สึกว่า เวลาคุยอะไรมันได้สาระ และสิ่งในอนาคตที่ผมไม่เคยรู้มาก่อน พี่เค้าได้ยินแบบนั้นก็เลย ยิ้มๆ ผมเลยถามต่อว่า ทำไมพี่ชอบเด็กกว่าละ เค้าตอบว่า ก็แฟนพี่ เวลามีอะไรกัน นิดๆ หน่อย แม้งก็ หมดและ พี่ละเซ็ง ไม่งั้นพี่จะชวนเราออกมาหาไรทานแบบนี้หรอ ผมก็เลยได้แต่ยิ้มๆ หลังจากนั้น กินกันไป เกือบครึ่งกลม ก็จะกลับบ้านกัน พี่เค้าก็ถามว่าผม จะกลับยังไง ผมบอกว่า ผมกลับแท็กซี่ได้คับ บ้านผมอยู่แค่นี้เอง พี่เค้าก็บอกให้พี่ไปส่งไหม ผมบอกไม่เป็นไรเกรงใจ พี่เค้าก็บอกไม่เป็นไร ทางเดียวกัน ผมก็เลยติดรถพี่เค้าไปอีก พอจะถึง ซอยหน้าหมุ่บ้านผม พี่เค้าก็ถามว่าพรุ่งนี้มีเรียนไหม ผมบอกว่าไม่มีคับ แล้วเค้าก็ถามว่า บ้านมีใครอยู่ไหม ผมบอกว่าวันนี้ไม่มีคับ พ่อแม่ ไปตจว หลังจากนั้น พี่เค้าก็ขับเลยหน้าหมุ่บ้านผมไปเลย ผมก็เลยบอกพี่เค้าว่าเลย มันเลยหมู่บ้านผมแล้ว

พี่เค้าบอกว่า ใช้สิ วันนี้นอนกับพี่แล้วกกัน ผมก็เลยถามพี่เค้าว่า อ่าวแล้วแฟนพี่ไม่อยุ่หรอ พี่เค้าบอกว่า แฟนพี่ ไปทำงาน ตจว เหมือนกัน สุดท้ายเลยไปบ้านพี่เค้าคับ ผมคิดว่าแค่นอนเฉยๆ ไม่มีอะไร เพราะพี่เค้าพูดไว้ว่า วันนี้แค่อยากรู้จักกันก่อน  พอถึงห้องปุบ พี่เค้าบอกว่า อยากมีอะไรกับพี่ไหม ผมก็เลยบอกว่า ไหนพีบอกวันนี้แค่รู้จักกันก่อน พี่เค้าบอกว่า แล้วตอนนี้เวลาเท่าไหร่แล้ว ผมมองไปที่ นาฬิกา เกือบตีหนึ่งคับ พี่เค้าบอก วันใหม่แล้ว ผมก็เลยตอบว่า แล้วแต่พี่เลย หลังจากนั้น พี่เค้าเลยบอก จะมาลงในเว็ปนี้ไหม ผมตอบไปว่า แล้วแต่พี่เลย ถ้าพี่อยากให้ลงก็ลง พี่ปาย บอกว่า งั้นลงรูปให้นะ แต่ห้ามถ่ายหน้านะ อยากส่งการบ้านบ้าง แล้วก็ขำ หลังจากนั้นรูปด้านล่างเลยคับ

หลังจากนั้น ถอดอะไรหมดเสร็จ พี่เค้าก็จูบผมก่อนเลย แล้วผลักผมลงไปที่นอน ถึงพี่เค้าจะค่อมอยู่บนหัวผม แต่ผมก็ไซร้คอพี่เค้าอยู่ พี่เค้าครางใหญ่เลยคับ มือนี้หยิกผมด้วย หลังจากนั้น ผมก็เอามือไปถอด กางเกงในของพี่เค้าแล้ว พลิกตัวค่อมพี่เค้าไว้ ในตอนนั้น หัวนมของพี่ปาย แข็งมากคับ รู้ได้เลยว่าพี่ ปายมีอารมณ์สุดๆ ผมจึง ค่อย ไซรืจากคอลงมาเรื่อยๆ จนใกล้ถึงของน้องพี่เค้า ผมจะเลียคับ แต่พี่เค้าตกใจบอกอย่านะ พี่ไม่เคยแบบนั้น ขนาดแฟนพี่ พี่ยังไม่ให้แบบนั้นเลย ผมเลยบอกพี่เค้าว่า ลองสักครั้งสิพี่ ปล่อยมันไปตามอารมณ์ อย่าไปเกร็งกับมัน มือทั้งสองข้างพี่เค้า กำเตียงแน่นเลยคับ คงจะเสียวน่าดูผม ก็ทั้งลิ้น ทั้งเลีย มันส์เลยคับ สำพัก พี่เค้าเอามือมากดหัวผมให้ผมทำหนักๆ จนพี่เค้าไม่ไหวแล้ว บอกเอาเข้าเลยได้ไหม แต่ก่อนหน้าที่ผมจะเอาเข้าไป พี่เค้า อมให้ผมก่อน  ผมชอบที่สุดเลย สำหรับ คนที่อายุมากกว่า เพราะอมได้มันส์มากๆ และหลังจากนั้น เราก็ทำท่า 69  แล้วต่อมาเป็น พี่เค้าขึ้นให้ผม ไม่น่าเชื่อเลยคับ พี่เค้าจะร่อนได้เก่งขนาดนี้ สาวๆวัยรุ่นอายแน่นอน สุดท้าย จบที่ท่า ด๊อกกี้ พี่เค้าหมดแรงเลยคับ แล้ววันนั้น ผมทำไป ของผมเสร็จไป 4ยก พี่เค้าบอก พี่เค้านับไม่ได้ลืมคับ

สนุกมากคับคืนนั้น ^^

โพสต์ 2014-3-13 22:01:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวดยอดครับบบบบ
โพสต์ 2014-3-13 22:02:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห้อ อิจฉาน้องชายจริงๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-13 22:10:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
yuttana_m ตอบกลับเมื่อ 2014-3-13 22:02
เห้อ อิจฉาน้องชายจริงๆ

สู้คับพี่ชาย ถ้าเรา อยู่ใน กติกา อะไรๆก็จะเป็นไปตา กติกาคับ ^^
โพสต์ 2014-3-13 22:10:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอบอิจฉา
โพสต์ 2014-3-13 22:15:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบจายนะ คงมีสักวันเมื่อถึงเวลาครับ
โพสต์ 2014-3-13 22:42:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะค้าาาาา
โพสต์ 2014-3-14 02:39:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะครับ^^
โพสต์ 2014-3-14 23:17:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อิอิ
โพสต์ 2014-3-14 23:39:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จัดหนัก
โพสต์ 2014-3-15 14:46:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แหล่มเลย
โพสต์ 2014-3-15 21:28:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
โพสต์ 2014-3-16 23:15:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นางแบบชัดๆเรย
โพสต์ 2014-3-17 13:56:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2014-3-26 20:16:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีกับทั้งคู่ครับ
โพสต์ 2014-3-27 02:09:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณๆ
โพสต์ 2014-3-27 10:28:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2014-4-4 13:02:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่เค้าน่ารักมากๆคับ อยากรับใช้จังเลยย จะเลียให้หนำใจเลย อิอิอิ
โพสต์ 2014-4-5 18:52:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นมสวยมากคับ น่าอิจฉาจัง
โพสต์ 2014-4-6 22:23:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉาจังครับ
โพสต์ 2014-4-19 20:46:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ภาพปลากอบเยี่ยมมากๆคับ
โพสต์ 2014-6-3 11:13:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangkok911 เมื่อ 2014-6-6 08:32

โอ๊วววว แม่เจ้า เรื่องนี้ อ่านไป อ่านมา ยังไงผมก็ไม่เชื่อ

ผมไม่เชื่่อสายตาตัวเอง ว่าจะน่ารัก น่าชังอะไร ขนาดนี้

ขอบคุณครับ สำหรับการแบ่งปัน เพียงแต่มีข้อตำหนินิดหนึ่งได้ไม๊ครับ

เรื่องของการส่งการบ้าน ผมว่ารายละเอียดเยอะ อ่านแล้วสนุกดี มีจินตนาการของคนเขียน แต่ถ้าเนื้อเรื่องมันเป็นความจริง

ผมอยากแนะนำให้ รักษาเครดิตให้คนที่เราพาดพิงด้วยครับ ชัดเจนเกินไปคนที่อยู่ในเนื้อเรื่องเป็นคนในสังคม ขอให้มีที่ยืนในสังคมด้วยนะครับ

ผมกลัวว่า หนูน้อยหมวกแดง จะเดือดร้อนถ้าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริง เพราะร้านหลังห้าง ชัดเจนเกินไปด้วยครับ

ขอบคุณนะครับ หวังว่าคงไม่ว่าผมพูดมากอะไรเกินไปครับ

ด้วยความห่วงใย และหวังดีครับผม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 05:30 , Processed in 0.044892 second(s), 16 queries .