ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1647|ตอบกลับ: 10

พึ่งไปมา_ และขอบคุณพี่ตาคนเดิม

[คัดลอกลิงก์]
หวังว่าทุกๆคนคงจำพี่ที่ผมให้ชื่อนามประกาพี่เขาได้นะครับ พี่ตา คนเดิมนั้นละครับ พอดีพี่เขาบินกลับจากนอกพึ่งมาครับ พี่เขาบินกลับมาเมื่อวานนี้ ประมาณบ่ายๆ พี่เขาคงคิดถึงพลมั้งครับเขาโทรมาหาพลโดยใช้เบอร์ที่ไม่ขึ้นชื่อ ชื่อที่ว่าคือเบอร์ ส่วนตัวครับ งงเลยว่าใครโทรมา พอรับสาย ได้ยินเสียงจำได้เลยว่า พี่ตา โครตดีใจอะครับ หลังจากที่ได้ได้คุยกันเป็นอาทิตย์ โครต คิดถึงพี่เขาเลยครับ พี่เขาโทรหา และคุยกับพลว่า
พี่ตา   พลสบายดีไหมคะพล พี่ตาคิดถึงน้องพลจัง พี่ขอโทษนะที่ไปทำธุระพี่มา แต่พี่ไม่ได้ชื่อของมาฝากเลย ลืมอะคะ
พล  ไม่เป็นไรครับพี่ แค่พี่โทรมาแค่นี้พลก็ โครตจะดีใจมากๆเลยครับพี่ (แกล้งพูดต่อไปว่า) ผมจำพี่ตาไม่ได้แล้วนะนี้ นึกว่าพี่ตาจะไปจากชีวิตพลแล้ว
พี่ตา   บ้า พี่จะไปไหนได้ละคะน้องพล พี่ก็บอกพลแล้วนิว่าพี่จะไปเมืองนอกไปทำธุระ จำไม่ได้หรอ
พล  จำได้ครับ แต่พล คิดว่าพี่น่าจะรู้จักพลแค่ครั้งเดียวจบนิ  
พี่ตา   งอแงเป็นเด็กไปได้ น้องเรา อิๆ พี่ตาขำ  พี่ตาพูดต่อ พลอยู่ไหนละคะนิ  
พล  อ้อ ผมอยู่แถวๆ ลาดกระบังพี่ พอดีวันนี้ลูกค้านัดเชอเวย์ปลวก ที่บ้าน แถวๆ นี้พอดีครับ มีไรหรอครับ
พี่ตา เปล้า พอดีพี่พึ่งลงเครื่อง อะคะ คนที่บ้านมารับ แต่พี่อยากไปกับพลต่ออะ  ไปด้วยได้เปล้า
พล  พี่ตาจะไปไหนครับ  เดียวพลไปรับ  
พี่ตา เดียวพี่ต้องเอากระเป๋าให้พลรถก่อนนะ เดียวพี่ไปรอพลที่ ทางออก านามบินละกัน โอเคไหมคะ
พล  ได้ครับ เดียวอีก สิบห้านาที เจอกันครับ  โอเคไหมครับ พี่ตา ต่อ ได้จ้า โอเคตามนั้น   พลพูดต่อ ถ้า ไปแล้ว ยังไม่เจอ ถ้า เลย สิบห้านาทีแล้ว พลโทรหาพี่ไม่ได้ พี่ตาโทรหาพลด้วยนะครับ  พี่ตา ได้เลย จ้า ตามนั้น บายๆ ครับ
หลังจากวางสาย พลก็ไป ตามนัด พอไปถึง  ก็รอพี่ตาเขาอยู๋ชักระยะเพราะ พี่เขา เอาของขึ้น รถพลรถอบยู่ พี่เขาก็โทรหาพล ตานั้น พี่ตาเขาก็มา และเจอกันกับพล พี่เขา เดินมากอดพลอะครับ ตกใจมากๆ แทนที่จะเป็นพลมากกว่าที่จะกอดดพี่เขา เพราะ พลก็คิดถึงพี่เขามากๆ เอาเป็นว่า กอดเสร็จ ก้คุยกัน เดินไปขึ้นรถพล  (บอกตรงๆ รถรกมากๆ ) ฮ้าๆ พี่ตาบอก เกิดมายังไม่เคยขี้รถพวกนี้เลยนะคะน้องพล ครั้งแรกของพี่นะนี้ พลพูด แม้พี่ก็นะ มันจะไปเหมือน พอส พี่ได้ไงละครับ ต่างกันมากๆ พี่ตาขำ อิๆ   พี่ตาพุด อือ่ ก็ นิ่มดีนะ พล  พลพูดต่อ แล้วพี่อยากไปไหนครับ พี่ตาบอกพี่อยากไป เมกาบางนาอะพล  เลยบอกตามนั้น  พลก็พาไป ระหว่างเดินทาง ก็คุยกันเลื่อยเปลื่อยอะครับ ทั้งกอดพี่เอา หอมแก้ม จับโน้นนี้นั้นมาตลอดทางเลย อิๆ (เป็นเรื่องของสองคนที่ไม่ได้เจอกันนานก็ทำมะดาใช่ไหมครับผมอิ) พอมาถึงเมกาบางนา พี่ตา พาไปกินข้าว ที่ร้านไรไม่รู็พี่ตาบอกแกอยากกิน พลก็พาเดินไป ลืมบอก พี่ตาแกแต่งตัว สวยมากๆ  ส่วนพลนะ ชุดยูนิฟรอมพนักงานครับ  พี่ตาพาไปกินข้าว แล้ว พี่ตาบอก เอาเสื้อผ้าใหม พลบอกไม่เป็นไรพี่ แล้วพี่ตาก็บอกว่าไม่ได้ ต้องเปลี่ยนชุดเพราะ เดียวคนจำได้ อิๆ  พี่ตาก็พาไปร้านขายเสื้อผ้า ตามนั้นครับ ลองชุดอยู๋นานพอควร พราะ พลเป็นคนตัวดต อะครับ หา ชุดใช่ยาก ขนาดรองเท้าพลยังใส่เบอร์ 46 อะครับ หายากไหมละ อิๆ ตามนั้นครับ พี่ตา ออกค่าใช้จ่ายทั้งหมด พร้อมแปลงร่างที่ร้านขายเสื้อผ้าเลย ทั้งหมด สี่พันกว่าๆ พี่ตาชื่อให้ พี่ตาบอกว่า เป็นของขัวญละกันที่ไปนอกมาไม่ได้ช่อของมาฝาก  พลก็ขอบคุณพี่ตาเขามากๆเลย  หลังจาก นั้น ยังไม่เย็นเกินไป ๆพี่ตาบอก ไปคอนโดพี่ต่อนะ ครับ ตามนั้น มาจากบางนา มารังสิต ครับ ตามนั้น ไปคอนโด พี่เขาตามเคย (ลืมบอก ถุงยางที่พี่ตาให้ใช้วันนั้นยังเหลือครับที่ห้องพี่เขา เขาชื่อไว้เยอะ ) หลังจาลงรถได้ก็ จับมือกันเดินเข้าลิฟล์และเดินเข้าห้อง สงสัย ไม่รู็สิไม่รู็ว่าพี่ตาหรือพลนะครับ ที่ หิวกระหาย แต่ พอถึงห้องเสร็๗ ว่างข้าวของเสร็จ พี่ตา จับคอพลดึงมาจูปกัดปากอย่างต่อเนื่อง ผมก็ ชอนไซลิ้น กัน เมามันพอควร (ทั้งๆที่ยังไม่อาบน้ำนะครับ) แต่กลิ้นพี่ตาเขา หอมยังไม่จ่างเลยก็ค่อยๆถอดเสื้อออกทีละชิ้นที่ละชิ้น จนเหลือแต่ใชุดชั้นใน ผมก็เหลือแต่กางเกงใน กับ น้องชายที่แข็งปั่งอยู่ในร่มผ้า พี่ตาก็ค่อยๆ จับๆลูปๆคำๆชักๆขึ้นๆลงๆ และก็ ค่อยๆ ไล่ลงมา สดม๊กกีแบ น้องชายพล อย่างเมามัน พี่ตาบอกว่า พี่ตา หิว ผม ไม่ยอมแพ้ ผมก็ จับพี่เขาสลับทางกัน เล่นท่า69 กันอย่างเมามัน ชักระยะหนึ่ง เอาง่ายๆนะตอนนั้น ผมแกล้วพี่ตาไปว่า เอาแต่คาปากเลยได้ไหม ทั้งพี่และผม พี่ตาบอกได้ ก็บรรเลงต่อครับ แตกคาปากทั้งคู๋รอบแรก บอกตรงๆ โครตเหนื่อยเลย แต่ก็ทำให้เพราะใจรักครับ น้ำพี่ตา หวานมากๆ ขอบอก และพลก็ถามพี่ตาไปว่า กลิ่นน้ำพลเป็นไงบ้างฮ้าๆ พี่ตาบอก หอมดี  ก็ลงมานอนกอดกัน สักพัก คุย ไรกันเรื่อยเปลื่อย สักพัก พี่ตาลุกไปอาบน้ำ พลยังนอนต่อ พี่ตาอาบเสร็จมาสะกิดพลต่อว่า เอาอีก พลเลยขอตัวไปล้างแป๊ปๆ พอล้างเสร็จพลก็ออกมา  จับขาพี่ตาขึ้น ดูดตั้งแต่หัวแม่เท้าไลขึ้นมาเลื่ออยๆจนถึง หน้าผากแก ดูดดื่มกันอย่างเมามันช่วงนั้นครับ แล้วก็ เสร็จอีกรอบ แต่รรอบสองพล นานหน่อย เพราะ น้ำ ผลิตไม่ทันอิๆ ก็จบลงด้วยดี พลหมดไปสองน้ำ พี่ตาบอก ออกไป5 ครั้ง หลังจากเสร็จกามกิจ นอนพักเอาแรงต่อจนถึง สามทุ่มกว่าๆพลก็ขอตัวกลับ พี่ตาถามว่า เงินยังมีพอใช้ไหมละ พลบอกว่า หมดแล้วครับ และจะเอาเท่าไร่ละถึงจะพอใช้  พลบอกพี่มาเลย พี่ช่วยได้ก็จะช่วยพี่ตาบอก พลเลยบอกไปว่า เงินเดือนพลไม่พอใช้ครับ ค่าต่างๆก็ไม่พอใช้หรอก ที่พี่ให้มาคราวก่อนอะครับ พลได้ใช้หนี้ต่างๆของเดือนหมดพอดี เหลือกิน สี่ห้าร้อย  พี่ตาบอก เท่าไหร่ละ ครั้งนี่พี่ตาให้มากกว่าเดิมครับ  ต้อง ขอบคุณพี่ตามากๆครับ ที่ ได้ช่วยเหลือ พลคนหนองคายคนนี้ไว้ ไนอ้อม กอดครับ ขอคุณมาอีกครั้ง   (ปล  อาจมีหลายคนที่ไม่ค่อยเชื่อเรื่องพวกนี้ และมีบางคนที่อยากเป็นแบบผม  ผมบอกเลยนะครับว่า แข่งบุญแข่งวาสนามันแข่งกันไม่ได้ครับ คุณต้อง ทำบุญเยอะ แล้วคุณจะได้สิ่งที่ตอบกลับมา อย่างสวยงาม  พลก็คิดอย่างนั้น เพราะพล เป็นคนดกหกไม่เป็น และที่สำคัญพลคนพูดตรงๆ ) เรื่องที่เล้ามานี้ได้ขออนุญาติพี่ตาเขาเรียบร้อยแล้ว และได้ส่งข้อความทุกอย่าที่เขียนให้พี่เขาอ่านก่อนแล้ว ค่อยเอามาลง ครับ  ขอบคุณอีกครั้งครับ พี่สาวคนสวยและแสนดี บายๆ หวังว่าครั้งต่อไปคงได้ยาวกว่านี้  นี้รอบสองแล้วสำหรับพี่ตา ขอบคุณครับ ผม
โพสต์ 2014-3-14 09:39:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เล่ามาเป็นซีรี่เลยนะนี่....
โพสต์ 2014-3-14 12:11:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอเค มากครับ คิดดีทำดี แล้วก็จะเจออะไรดีๆ
โพสต์ 2014-3-14 20:39:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เล่าเรื่องเก่งจริงๆ..ขอบคุณคับ
โพสต์ 2014-3-15 07:55:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยอ่ะ
โพสต์ 2014-3-15 22:19:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ๋งอะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-16 08:35:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-3-15 22:19
เจ๋งอะ

กลับมาแล้วหรอจ้า ไหนละของฝากอะ  อย่าลืม โ?รหาพบนะ ถ้าว่าง ไม่ว่าง ก็ไม่เป็นไรครับ เจ้  คิดถึง เจ้ นะ
โพสต์ 2014-3-16 19:58:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาพล_189 ตอบกลับเมื่อ 2014-3-16 08:35
กลับมาแล้วหรอจ้า ไหนละของฝากอะ  อย่าลืม โ?รหาพบนะ ถ้ ...

ป่วยกลับมาเลย เป็นหวัดใหญ่ สายพันธุ์ญี่ปุ่น คิดว่า มิยาบิ นะ
โพสต์ 2014-3-16 21:59:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับ อยากมีแบบคุณบ้างจัง แต่คงจะยาก
โพสต์ 2014-3-18 02:48:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รออ่านภาคต่อไปครับ
โพสต์ 2014-6-3 19:02:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมอ่ะ จินตนาการได้ว่า ท่านพล คงได้ยลนางฟ้า นางสวรรค์อยู่คนเดียวเลย เฮ้อ

คนอะไรน้อ ช่างมีโชคลาภ วาสนาดีแท้ คนเราอ่ะนะ แข่งบุญ แข่งวาสนาอ่ะ มันแข่งกันไม่ได้จริง ๆ

ไม่ได้ตัดพ้อตัวเองนะครับ ผมแค่รู้สึกว่า อิจฉา อย่างแร๊งงงงงงงง ฮ่า ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 17:58 , Processed in 0.047593 second(s), 16 queries .