ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 219|ตอบกลับ: 2

XXX ในน้ำ ความจริงเวิร์คมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
แหม..ดูในหนังกันมานาน เซ็กซ์ในน้ำดูตื่นตาตื่นใจดีจริงๆ โดยเฉพาะคู่ไหนที่หลบไปพักร้อนตามรีสอร์ทและจองห้องส่วนตัวแบบ Pool Villa ด้วยแล้วล่ะก็ โอกาสเหมาะเลยล่ะ

ลับหูลับตาคนแบบนี้จะพลาดได้ยังไงจริงมั้ย แต่เดี๋ยวก่อนค่ะ...มาดูข้อเท็จจริงกันหน่อยดีกว่าว่า ถ้าเรามีความสัมพันธ์กันในน้ำจริงๆ จะเป็นยังไง จะได้ลบความเชื่อผิดๆ กันออกไปก่อนตัดสินใจทำค่ะ

อยู่ในน้ำแล้วหล่อลื่นมากขึ้น

พลาดแล้วค่ะ..รู้หรือไม่คะว่าน้ำนี่ล่ะค่ะเป็นตัวชำระล้างน้ำหล่อลื่นจากธรรมชาติในตัวเราให้หมดไปซะเอง ถ้าอยากทำจริงๆ ก็ลองใช้สารหล่อลื่นช่วยเสริมไปจะดีกว่าค่ะ

ใส่ถุงยางอนามัยปลอดภัยแน่นอน

นี่ก็เป็นอีกหนึ่งความเชื่อที่ผิดค่ะ ถุงยางอนามัยชื่อก็บอกอยู่แล้วว่าเป็นยาง ถ้าคุณอยากร่วมรักกันในอ่างอาบน้ำอุ่น หรือจากุซซี่ก็ตาม ไม่เว้นแม้แต่ในสระน้ำ ขอบอกว่าน้ำอุ่นหรือคลอรีนในสระน้ำอาจทำลายประสิทธิภาพของถุงยางอนามัยของคุณได้ ถ้าจำเป็นต้องป้องกันจริงๆ ขอแนะนำว่าในน้ำไม่เหมาะอย่างยิ่งค่ะ

เอาล่ะค่ะ..ทีนี้เราจะขอแนะนำสำหรับคนที่คิดว่ามีเซ็กซ์ในขณะที่เปียกอยู่นี่ล่ะคือจุดที่เซ็กซี่จริงๆ

- สระว่ายน้ำ ไม่ควรทำอย่างยิ่งเลยค่ะ เพราะคลอรีนที่เข้าไปในช่องคลอดอาจเป็นอันตรายทำให้เราติดเชื้อได้ ถึงแม้ว่าจะเป็นสระว่ายน้ำส่วนตัวในบ้านก็ตามค่ะ ถ้าอยากให้ได้บรรยากาศจริงๆ แค่ปลุกเร้าอารมณ์กันบริเวณริมสระก็พอ แล้วค่อยไปต่อกันด้านในค่ะ

- ชายหาดส่วนตัว อย่าแม้แต่คิดว่าจะร่วมรักกันในทะเลค่ะ ลองนึกถึงความรู้สึกว่าเราแสบผิวเวลาอยู่ในน้ำทะเลสิคะ น้องหนูของเราก็คงระคายเคืองเช่นกัน ที่สำคัญในน้ำทะเลมีเม็ดทรายปนอยู่ในน้ำมากมาย อาจทำให้ทั้งคุณและเขาบาดเจ็บจากการเสียดสีได้ค่ะ

- อ่างอาบน้ำก็อาจจะพอเป็นไปได้บ้างขึ้นอยู่กับการทำความสะอาดห้องน้ำของแต่ละคน แต่ถ้าจะให้แนะนำสำหรับคนที่คิดว่าร่างเปียกๆ เป็นการกระตุ้นอารมณ์จริงๆ แนะนำให้ทำในท่ายืนจะปลอดภัยและถนัดกว่า แต่อย่าลืมว่าอย่างที่บอกไปค่ะว่าน้ำธรรมดานี่ล่ะจะทำลายน้ำหล่อลื่นในตัวเรา ซึ่งอาจทำให้เกิดความฝืดได้ค่ะ

พอจะได้ประโยชน์จากคำแนะนำของเราไปบ้างแล้ว คราวนี้ลองตัดสินใจกันนะคะว่าคุณยังชื่นชอบความเปียกและเซ็กซ์ในน้ำอยู่หรือเปล่าค่ะ

โพสต์ 2013-5-11 09:05:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ
โพสต์ 2013-5-11 22:46:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 05:41 , Processed in 0.038830 second(s), 17 queries .