ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 900|ตอบกลับ: 6

ส่งการบ้านบ้างนะครับ หายไปนาน ^ ^

[คัดลอกลิงก์]
เกริ่นนำ ^_^

ครั้งแรกที่เข้ามาไม่ได้ตั้งใจ แค่เหงา เลยบังเอิญ หาเพื่อนในกูเกิ้ลแต่บังเอิญมาเจอเว็บนี้ เลยลองเข้ามาศึกษาและดูท่าทีอยู่ประมาณ 1-2 วัน หลังจากนั้นเลยลองสมัครสมาชิกดู สำหรับที่โพสไปนั้นจริง ๆ ก็อยากลองดู (นิสัยวัยรุ่น) ว่ามันจะจิงอย่างที่เว็บนี่บอกรึป่าว ว่าผู้ชายขายตัว(อ่านทีแรกก็ขำ แต่ก็อยากลองดู) โพสไปแรก ๆ ก็เงียบ ๆ ยังไม่มีใครติดต่อหรือทักเช้ามา พอเล่นสักระยะนึง ก็เริ่มมีพี่สาวหลาย ๆ คนทักมาสนใจกัน คุยกันไปเรื่อย และอีกทั้งยังมีเกย์ กับกระเทยทักมาด้วย (งง เลยคิดว่ามีแต่ ญ 555+) โดยเสนอเงินให้มากมายขอดูแลเลี้ยงดูประมาณนั้น  จริง ๆ ผมก็ไม่ได้หน้าตาดีอะไรอะนะ แต่ทำไมไปถูกใจสเปค เพศที่ 3 จังเล้ย >_<  จริง ๆ ก็อยากลองโพสดูเฉย ๆ แต่ก็คิดว่าถ้ามันมีจริง เราก็อยากได้ค่าขนม หลังจากเข้ามาเล่นบ่อยขึ้น คุยกันมากขึ้น ก็เริ่มที่จะมีการทำความรู้จักกันมากขึ้นตามมา ต่างคนต่างเหงาเหมือนกันและหาอะไรมาเติมเต็ม ทำให้เรามีความสุขเช่นกัน

พี่สาวที่น่ารักคนแรก พี่เค้าเป็นคนนิสัยดี น่ารักมาก คอยคุยกับเราตลอด ถึงบางทีเราจะว่างบ้างไม่ว่างบ้าง พี่เค้าก็จะทักมาก่อนตลอด พี่เค้าบอกเสมอว่า คุยกับคนเยอะแยะ แต่ทำไมไม่รู้ถึงเลือกเรา พอคุยกันได้สักพักแลกรูปแลกเฟสกัน ก็ตกลงราคา + สถานที่ก่อน ซึ่งพี่เค้างานยุ่ง ไม่ค่อยว่าง ผมก็เหมือนกัน เลยภามพี่เค้าเอาวันเวลาที่ว่าง พี่เค้าเลยนัดผมล่วงหน้าประมาณ 2 - 3 สัปดาห์ พอยิ่งใกล้ถึงวันนัดเท่าไหร่ พี่เค้าก็ยิ่งตื่นเต้น เพราะพี่เค้าก็บอกว่าพี่เค้าไม่สวย กลัวเราไม่ชอบ แล้วช่วงนั้นติดงาน เลยไม่ค่อยได้ตอบ ทำให้พี่เค้ากลัวว่าเราจะเบี้ยวรึป่าว 555+ แต่ก็ไม่ได้เบี้ยวนะครับ  พอถึงวันนัด พี่เค้าออกไปเตรียมตีวรอตั้งแต่เที่ยง ไปเปิดห้องรอที่ โรงแรมแห่งนึง ใกล้ ๆ กับ กทม. นี่ละครับ วันนั้นผมมีเรัยนเลยออกเย็น วันนั้นเป็นวันศุกร์ด้วย ทำให้รถติดมากเรียนเสร็จก็ออกไปเลย (ใจจริง ก็กลัวกล้า ๆ เหมือนกันครั้งแรก) นั่งรถออกจากกทม กว่าจะถึง ก็ดึกแล้ว 3-4 ทุ่ม พี่เค้ารอที่ โรงโรมแล้ว พอถึงก็เข้าไปหาที่ห้อง พี่เค้านอนรออยู่แล้ว เจอกันครั้งแรกก็เขิล ๆ เหมือนกัน เพราะต่างคนต่างไม่คุ้น พี่เค้าบอกเราดูเด็กมาก อ่อนกว่าในรูป ดูในรูปดูเข้มกว่านี้ >_< หลังจากนั้นผมมาเหนื่อย ๆ ก็เลยขอตัวพี่เค้าไปอาบน้ำ หลังจากนั้นก็นอนคุยกันไปคุยกันมาสักพักนึง ก็เรื่มคุยถึงเรื่องการเข้ามาเล่นในเว็บนี้ คุยไปคุยมา พี่เค้าบอกว่าพี่ขอไม่มีอะไรดีกว่า บอกว่าเราดูเด็กเกินไป เราเองก็บอกว่าไม่เป็นไร พี่เค้าก็ยิ้มละบอกไม่เป็นไรมาทำความรู้จักกัน เดะพี่ให้ค่าตัว ผมก็บอกไม่เป็นไร เราก็เกรงใจเพราะพี่เค้ามารอตั้งแต่บ่าย ๆ แล้ว ซื้อขนม ซื้อน้ำ ซื้อของกินมาให้เต็มตู้เย็นไปหมดเลย หลังจากนั้นคุยกันไปพี่เค้าก็ง่วงเลยก็หลับ ผมเพลีย ๆ มาก็หลับ เพราะเช้าต้องตื่นไปทำงานต่อ พอตื่นเช้ามาก็ต่างคนต่างอาบน้ำแต่งตีว พี่เค้าก็บอกพี่เสียดาย มะคืนพี่กลัว ๆ กล้า ๆ ด้วย แต่ไม่เป็นไรพี่ให้ค่าขนม หลังจากนั้นก็คุยกันสักพักแล้วผมก็ออกมาขึ้นรถมุ่งหน้าสู่ กทม.   ขอขอบคุณพี่สาวท่านนี้มากนะครับ ที่มีน้ำใจช่วยเหลือ

พี่สาวที่น่ารักคนที่สอง
พี่เค้าคนนี้เค้าบอกว่าจริง ๆ เค้าไม่ได้อะไร เค้าแค่บังเอิญเข้ามาเล่นเหมือนกัน แล้วเจอเราโพสไว้ ตาม Concept นั้นพี่เข้าเลยอยากรู้จัก อยากเห็นว่าเป็นแบบนั้นจริง ๆ ไหม พี่เค้าไม่ได้อะไร หลังจากที่เริ่มคุยกันพี่เค้าเป็นคนน่ารักมากคนนึง ที่คุยเล่นกันกับเราตลอด หยอกล้อกันมีทะเล้นบ้าง หลังจากนั้นคุยกันสักระยะนึง เริ่มรู้จักกันเลยนัดเจอกัน เจอกันครั้งแรกพี่เค้าก็ไม่ได้อะไร เห็นเราเลิกงานดึกพี่เค้าเลยมารับแล้วจะพาไปส่งหอ หลังจากนั้นเราก็เจอกันบ่อยขึ้นพี่เค้ามารับหลังเลิกงานละไปส่ง เราก็เริ่มแวะหาอะไรกินกัน คุยกันมากขึ้น แล้วก็เริ่มเข้าหากันมากขึ้น มาส่งก็มีหอมแก้ม มีจูบบ้าง หลังจากนั้นพอเริ่มคุ้นเคยก็เริ่มจะเล่น จะทะลึ่งกันได้ พูดหยอกกันไปหยอดกันมาแล้วอารมณ์ก็บังเกิด วันนึงชวนพี่เค้านอนค้างโรงแรม บอกเหนื่อยอยากนอนพักพี่เค้าเลยพามาเปิดโรงแรมนอน หลังจากนั้นเราก็ไปอาบน้ำพอออกมาก็มานั่งคุยกันเฮฮากัน พอเริ่มจะนอนเราก็เริ่มกอด เริ่มคลอเคลียพี่เค้า ตอนแรกพี่เค้าก็เขิล ๆ อาย ๆ พอสักพักนึง พี่เค้าเริ่มเข้ามากอด เข้ามาหอม มาจูบปากแลกลิ้นกันไปมา หลังจากนั้นพี่สาวเค้าก็เริ่มไล่เลียไล่ดูดลงมา ดูดนม หน้าท้อง จนมาถึงน้องชายของผม พี่เค้าเล่นนอกกางเกงสักพัก หลังจากนันเค้าก็ถอด Boxer ของผมออกแล้วก็เริ่มบรรเลงด้วยริมฝีปากและลิ้น มันเสียวมาก พี่เค้าหยอกล้อเราเล่นกันอยากสนุก พี่เค้าทำให้อยู่พักใหญ่แล้วเค้าก็ลงไปนอน หลังจากนั้นผมจะเริ่มทำให้บ้าง แต่พี่เค้ายังเขิล ๆ อาย ๆ คืนนั้นเราก็เลยนอนกอดกันแล้วตอนเช้าเค้าก็ไปส่งผม หลังจากนั้นก็มีนัดกันมาอีกครั้งนึง ในช่วงที่อากาศหนาว ๆ เราก็เลยอ้อนพี่เค้าแล้วก็นัดกันอีกครั้งบอกครั้งนี้เราจะไม่พลาด หลังจากนั้นพี่เค้าก็รอผมเลิกงานเค้าก็เลยมารับ โดยพี่เค้าไปเปิดห้องรอไว้ก่อนแล้ว แต่ก่อนนั้นเราก็ไปหารายกินกันก่อน ละเข้าโรงแรม ผมก็เข้าไปอาบน้ำละนอนคุยกัน หยอกล้อกันให้มีอารมณ์ หลังจากนั้นพี่เค้าก็เริ่มขึ้นมานอนทับบนตัวผมละก็เริ่มจูบปากแลกลิ้นกันไปมาแล้วก็ไปลงที่น้องชายผม พี่เค้าทั้งอม ดูด เลีย เสียวมาก จนเราต้องเกร็งไว้ตลอด หลังจากนั้นผมเองหลังจากพลาดครั้งที่แล้ว ๆ บอกพี่เค้าไว้ว่า เรื่อง sex เราก็พอตัวเราก็เริ่มบรรเลง เข้าไปหอมแก้ม หอมที่ใบหู ค่อย ๆ เอาริมฝีปากขบใบหูละพ่นลมหายใจเบา ๆ พี่เค้ารู้สึกเสียวและมีอารมณ์เพิ่มขึ้นอีก หลังจากนั้นผมก็เริ่มเลียที่ใบหู แล้วมีอีกข้างก็ค่อย ๆ จับ คลึง นวดที่นมพี่เค้า หลังจากนั้นก็ลงมาที่ซอกคอ แล้วค่อย ๆ ขึ้นไปจูบปากแล้วปลดเสื้อพี่เค้าออก ไล่ลมมาหอม มาจูบที่เนินออก แล้วเอามือไปปลดตะขอหลัง แล้วค่อย ๆ ถอดบราพี่เค้าออก นมพี่เค้ายีงสวยดูมีสเหน่น่าดูดมาก ๆ หลังจากนั้นผมก็เริ่มค่อย ๆ เอาลิ้นไปเตะที่หัวนมช้า ๆ ค่อย ๆ ดูด เลียเบา ๆ มืออีกข้างบีบนมข้างที่ดูดไว้ อีกข้าง ลูบไล้ตัวพี่เค้าไปมาแล้วก็ค่อย ๆ ไปจับ คลึง ละบีบหัวนมพี่เค้าอีกข้าง ในขณะที่เรากำลังเลียหัวนมอีกข้างอยู่ด้วย พี่เค้าเสียวมาก เกร็งตัวไปมาตลอด หลังจากนั้นเราก็เริ่มเร่งจังหว่ะลิ้นไปเรื่อย ๆ จนพี่เค้าเสียวแล้วเสร็จไป เพราะดูจากอาการที่ผ่อนคลาย  หลังจากนั้นผมก็ค่อย ๆ เริ่มบรรเลงไล่เลียไล่จูบลงไปข้างล่าง แล้วค่อย ๆ ถอดกางเกงพี่เค้าออก เห็นเนินของเค้าก็ค่อย ๆ ส่งปลายลิ้นไปเตะ ค่อย ๆ ดูด ค่อย ๆ เลีย พี่เค้าเสียวอีกครั้งนึง เราก็เริ่มดูด เลียไปเรื่อยแล้วมือก็บีบคลีงนมอยู่ข้างนึง พี่เค้าก็ต้องเกร็งตัวอีกครั้ง หลังจากนั้นก็เร่งจังหว่ะลิ้นแล้วเอาริมฝีปากขบกลีบ ดูดกลีบพี่เค้าเบา ๆ แล้วค่อย ๆ เอานิ้วสอดเข้าไป หลังจากนั้นก็เลียไปด้วยพร้อมขยับนิ้วไปด้วย พี่เค้าเสียวมากน้ำออกมาอีกครั้งจนพี่เค้าเสร็จ หลังจากนั้นพี่เค้าก็ให้เรานอนลง แล้วพี่เค้าก็ไปนัวเนียบริเวณน้องชายของผมอีกครั้ง สักพักก็ใส่ถุงยางแล้วพี่เค้าก็ขึ้นให้ก่อนดัวยท่าทางและอารมณ์ Sexy มาก ๆ ช่วงแรกมือนึงจับนมไว้ อีกช้างจับเอวกดไว้ เพื่อให้พี่เค้าคอนโทรลได้หลังจากนั้นพี่เค้าค่อย ๆ เร่งจังหว่ะขึ้น เราไม่อยากให้อารมร์มันหลุด เลยเลื่อนมือลงมาจับบริเวณเอวทั้ง 2 ข้างแล้วกดไว้ มันเสียวมาก พอได้สักพักเราก็เริ่มบรรเลงเองบ้าง ให้พี่เค้านอนเราก็ค่อย ๆ ใส่เค้าไปจังหว่ะที่ใส่เข้าไปนั้นพี่เค้าสะดุ้งและกอดจิกหลังเราแน่นมาก แล้วก็ค่อย ๆ ขยับช้า ๆ ที่ละนิดแล้วก้มลงไปจูบไปห้อมแก้ม ดูดนมพี่เค้า แล้วก็ค่อย ๆ เร่งจังหว่ะเร็วขึ้นเรื่อย ๆ พี่เค้าเสียวแล้วครางออกมาเลยทำให้เรามีอารมณ์มากขึ้นเลยจับขาพี่เค้าพาดบ่าแล้วก็บรรเลงกันต่อ หลังจากนั้นน้ำพี่เค้าออกมาเยอะมาก เลยให้พี่เค้าเปลี่ยนท่าบ้าง ^_^ ให้นอนตะแคง พี่เค้าบอกเสียวเราก็ค่อย ๆ บรรเลงไปแล้วเร่งจังหว่ะขึ้นเรื่อย ๆ พอมาสักพัก เราเห็นพี่เค้าเหนื่อยกลัวไม่มีแรง + ดึกแล้วก็เลยเผด็จศึก ให้พี่เค้ายืนแล้วเราก็เสียบเข้าข้างหลัง แล้วยกขาข้างนึงขึ้นเตียงแล้วก็ค่อย ๆ ซอยช้า ๆ เข้าสุด ออกสุด สาวยาว ๆหลังจากนั้นก็ค่อย ๆ กระแทกเน้น ๆ แล้วเร่งจังหว่ะขึ้นเรื่อย ๆ เริ่มเสียวมาก พ่ี่เค้าครางแล้วบีบแขนเราแน่นมากแล้วถามพี่เค้าว่าใกล้เสร็จยัง พี่เค้าบอกใกล้แล้ว เลยจัดเต็มจนเสร็จพร้อมกัน หลังจากนั้นก็ล้มตัวลงไปนอน แล้วกอดกันสักพักหลังจากนั้นก็ไปล้างละมานอน เพราะต้องตื่นแต่ตี 4 ออกมาส่งเรา

พี่สาวคนที่สาม
พี่คนนี้เราคุยกันได้ไม่นานมากเนื่องจากพี่เค้าเล่นเว็บนี้มาก่อนหน้าเราแล้วและเล่นมานานพอสมควร แล้วเห็นเค้าโพสรูปโพสข้อความเราเลยไปแซวหลังจากนั้นก็เลยทำความรู้จักกัน คุยกันมาพักนึงแล้ววันนั้นพี่เค้าไปเที่ยวไปดื่มกับเพื่อนทักไลน์มาชวนผมไปด้วย ผมบอกผมยังซ้อมดนตรีอยู่เลยหยอดไป ไม่ได้ไปดื่มด้วยแต่อยากกลับไปนอนด้วยได้ไหม(ร้านที่พี่เค้ามาไม่ไกลจากห้องซ้อมมาก) หลังจากนั้นก็ต่างคนต่างทำธุระพอพี่เค้าจะกลับแล้วเค้าก็ทักมาว่าไปไหม เราก็ยังไม่เสร็จก็เลยบอกไป แต่พี่ไปก่อนได้ไหมเดี๋ยวตามไป หลังจากนั้นพี่เค้าก็กลับไปที่ห้องก่อน หลังจากผมซ้อมดนตรีเสร็จก็โทรหาพี่เค้าขอที่อยู่ที่จะไป แล้วพอรู้ว่าคอนโดพี่เค้าอยู่ไหน ก็รู้สึกว่าไกลพอสมควรตอนนั้นก็ดึกแล้วประมาณ 5 ทุ่มเลยบอกพี่ไปว่าเงินไม่พอค่า Taxi แน่ ๆ พี่เค้าก็บอกให้มา ไม่เป็นไรออกไปก่อน เดี๋ยวพี่เค้าออกให้ เราก็เลยกลับห้องมาเปลี่ยนชุด ละก็นั่งออกไปหาพี่เค้า พอถึงห้องพี่เค้า พี่เค้าก็ออกมาเปิดประตูให้ พี่เค้าก็น่ารักดี หลังจากนั้นผมก็เข้าไปอาบน้ำ พี่เค้าก็เข้าไปนอนในห้อง พอเราคุยกันสักพักนึง ก็เริ่มเค้าเริ่องเลยถามพี่เค้าไป ว่าผมทำอะไรได้บ้างอะ ^ ^ พี่เค้าก็เลยถามย้อนกลับมาว่าเราทำอะไรได้บ้างล่ะ พอถามมาเท่านั้นละ ผมก็เลยเริ่มก่อนเลย เริ่มกอด จูบ หอมเค้า แล้วมือที่มันอยู่ไม่สุข ก็ค่อย ๆ สอดไปในเสื้อ นมพี่เค้าเต็มมือมาก ๆ แถมไม่ได้ใส่บราด้วย พอมาได้สักพัก เราก็เริ่มถอดเสื้อพี่เค้า แล้วเลียจากหน้าท้องขึ้นไปถึงนม เลียหัวนมเบา ๆ มืออีกข้างก็บีบหัวนมไว้ ค่อย ๆ เอาปากขบกับนมแล้วเอาลิ้นเลีย พี่เค้าบอกเสียวมาก หลังจากนั้นก็เลียเร็วขึ้น เลยถามพี่เค้าว่าพี่เค้าเสร็จยากไหม พี่ก็บอกเลยว่าก็ยากหลังจากนั้นเราก็เริ่มไล่ลงมาเลียที่ของพี่เค้าจนรู้สึกพี่เค้าเริ่มมีอารมณ์มากขึ้น เพราะรู้สึกได้จากน้ำที่ออกมา หลังจากนั้นก็เปลี่ยนกัน พี่เค้าก็เริ่มมาดูดมาบรรเลงน้องชายเราบ้าง เราก็เสียวจนแข็งมาก ๆ หลังจากนั้นก็เอาถุงยางมาใส่แล้วเริ่มบรรเลง เริ่มจากท่าพื้นฐานให้พี่เค้านอนลง ผมก็ค่อย ๆ เอาเข้าไปพอเข้าไปละรู้สึกว่ามันแน่นมาก พอค่อย ๆ ซอยเข้าซอยออก ของพี่เค้าก็เริ่มตอด ทำให้เราเสียวและมีอารมณ์มากขึ้น ก็เริ่มค่อย ๆ ซอยถี่และเร็วมากขึ้นพี่เค้าก็เสียวเลยถามพี่เค้าก็เป็นไงบ้าง ชอบไหม พี่เค้าก็บอกว่าชอบ หลังจากนั้นเราก็เริ่มท่า Doggy กันแล้วก็เริ่มซอยเร็วขึ้นมันตอดและเสียวมาก จนเสร็จไปพร้อมกัน แล้วก็ไปล้างละมานอนคุยกันพี่เค้าก็บอกปกติพี่เป็นคนเสร็จยาก แต่นี่พี่ถือว่าเสร็จเร็ว หลังจากนั้นก็คุยกันสักพักแล้วก็หลับ หลังจากนั้นพี่เค้ามีงานเช้าตื่นมาเช้าแล้วเราก็ตื่นพร้อมกันน

โพสต์ 2014-3-15 22:34:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ประสบการณ์เยี่ยมจริง ๆ
โพสต์ 2014-3-15 22:39:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮอทจริงๆนะค่ะ พ่อหนุ่ม พอส่งการบ้านทีก็ระเบิดซะเต็มเว็บเลย ขอบคุณน้าาค้าาาาาาาสำหรับการแบ่งปัน   มิตรภาพดีๆเกิดขึ้นได้ในเว็บ ที่รัก เสมอๆคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-15 23:09:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
jacakalo ตอบกลับเมื่อ 2014-3-15 22:34
สุดยอดครับ ประสบการณ์เยี่ยมจริง ๆ

ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-15 23:09:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-3-15 22:39
เม้นฮอทจริงๆนะค่ะ พ่อหนุ่ม พอส่งการบ้านทีก็ระเบิดซะ ...

ขอบคุณครับ ละจะลงที่เหลือเพิ่มให้ครับ
โพสต์ 2014-3-16 07:06:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉาจริงวุ้ย มีแต่น้องๆ บอกได้พี่สาว เรามันอายุเยอะ คงได้แต่น้องสาวกระมัง
โพสต์ 2014-3-16 10:13:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 01:28 , Processed in 0.052368 second(s), 17 queries .