ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 296|ตอบกลับ: 0

ชื่อ เป้ นะคับ รายละเอียดด้านในคับ

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ เป้ นะคับ อายุ 24 นน 55 สส 180 ขาว สะอาด เซ็กจัด

สาวคนไหนสนใจแอดไลน์มานะ pk_pay แอดมาแล้วทักมาด้วยนะคับ ^^

คุยกันก่อนคับ ไม่ถูกใจก็ไม่เป็นไรคับ (หน้าตาเราไม่ได้ขี้เหล่ เพราะฉนั้นขอเลือกน๊า)

นัดเจอได้ตลอดคับ รับประกันเรื่องความลับ ไม่มีรั่วไหลแน่นอน เพราะมันก็จะมีผลกระทบกับเราเหมือนกัน -.-

มาหาที่ห้อง หรือ จะให้ไปหาก็ได้คับ เราผยู่ กทม บางเขน นะคับ

**ไม่ได้ขายนะคับ** แต่ถ้าพี่ๆใจดี ก็จะรับไว้ด้วยใจ อิอิ

ส่วนหน้าตาเหมือนในรูปโปรเลย หรือจะแอดไลน์มาดูก็ได้ โดยปกติไม่ใช่รูปปลอมอยู่และ ไม่รู้จะทำไปทำไม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 16:43 , Processed in 0.041631 second(s), 15 queries .