ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 382|ตอบกลับ: 1

23 (พอได้มั้ยคับ)ไม่ได้มีแค่อย่างนั้น มิตรภาพและรอยยิ้มสำคัญ เป็นสิ่งหนึ่งที่อยากจะมอบใ...

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ptptptken เมื่อ 2014-3-21 22:22

สวัสดีครับ อ่านหัวข้อผมอาจจะ งงๆ สินะครับ ยังไงก่อนอื่นก็ขอยินดีที่ได้รู้จักกับคนที่เข้ามาอ่าน กระทู้ผมก่อนเลยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักล่วงหน้าเลยนะครับ และต้องขอขอบคุณด้วยครับที่เข้ามานะครับผม ผม ก็ ยี่สิบสาม นะครับ ก็อยากจะบอกว่ายินดีที่จะคุย และแลกเปลี่ยนประสบการณ์ (ก็ไม่ใช่เรื่องอย่างนั้นซะทีเดียวนะครับ) เอาเป็นว่า ผมก็อยากจะสร้างรอยยิ้มให้ มอบความสุข ในด้านความรู้สึก ความคิด ผมยินดีที่จะรับฟังและแลกเปลี่ยนประสบการณ์ ผมเชื่อว่า การได้คุยหรือระบาย หรือได้คำแนะนำ อาจจะคลายความเครียด หรือสามารถสร้างรอยยิ้มและวิธีแก้ปัญหาได้นะครับ ยังไงลองมาคุยทำความรู้จักได้ครับ ยังมีที่ตรงนี้ที่ยังมีมิตรภาพดีๆ ต่อสังคมจุดนี้ครับ สบายๆ ชิวๆ ครับ ผมว่าผมมีอะไรที่มากกว่าแค่เรื่องเซ็กครับ ผมมีความจริงใจและความรู้สึกดีๆ มิตรภาพ ที่จะทำให้คนที่รับมีความสุขมากกว่าแค่ความสุขทางร่างกายครับ ลอง คุยแลกเปลี่ยนทัศนคติกันได้ครับ ขำๆนะครับ (ถึงอายุผมน้อยแต่เหตุการณ์และการทำงานผมก็ผ่านมาประมาณหนึ่งอาจจะพอให้กำลังใจ หรือที่ปรึกษาได้ครับ อย่างน้อยผมก็เป็นผู้ฟังที่ดีนะครับ อิอิอิ) ไม่ต้องซีเรียส ยังไงแอดมาคุยกันได้นะครับ หรือ อินบ็อกมาคุยกันได้นะครับ ขอบคุณครับ

LINE = PPandagon

(ขอโทษนะครับ ที่อาจจะได้ โพสต์รูป แต่ติดต่อส่วนตัว ยินดีเปิดเผยครับแต่อาจจะไม่ได้โพสต์ไว้ ณ ที่นี้ต้องขอโทษด้วยครับ)

ผมเองก็ไม่รู้จะบอกว่าผมเป็นยังไง อยากให้เห็นตนเองจะดีกว่าครับ เด่วจะหาว่าอ้างสรรพคุณครับ 555 คุยแล้วจะยังไง ค่อยว่ากันก็ได้ครับ เอาความถูกใจ ความสบายใจก่อนเลยครับผม (การที่ผมชอบ ผญ ที่อายุมากกว่าคงไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรใช่มั้ยครับ ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆตรงนี้ที่ให้แสดงความต้องการและตัวตนนะครับ ขอบคุณครับ)

เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-24 23:37:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
......
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 18:05 , Processed in 0.054833 second(s), 16 queries .