ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2364|ตอบกลับ: 11

ส่งการบ้านครับ สวิง วิ้งๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พัดลม เมื่อ 2014-3-25 20:54

คุณเคยสวิงกิ้งมั้ยครับ
ผมได้รับงานสวิงครับ
มาสัปดาห์ที่ผ่านผมได้รับงานจากพี่ชายท่านนึงในเว็ปครับ
พี่เขาหาคนมาช่วยครับ
ผมถามช่วยยังไงครับ?
พี่เขาบอกพี่อายุเยอะแล้วพี่ไม่ค้อยแข็งทำๆอยู่อ่อนแรง
แต่แฟนพี่sexจัดกลัวจะไปมีคนอื่น เลยหาคนมาช่วยครับ
ผมก็okครับ ก็นัดวันไปครับ อ่อลืมบอกไปครับ พี่เขาอยู่หาดใหญ่ครับ
ผมบินจากหาดใหญ่ไปหาเลย ดีที่พี่ช่วยเรื่องเงินเดินทาง
พอไปถึงสนามบินหาดใหญ่ พี่ก็มารอรับแบบว่าพาแฟนสาวมาด้วย
เห็นครั้งแรกผมถึงกับอึ้งยืนงง?เพราะความสวย+sexyดูแล้วเสียดายแทนพี่ผู้ชายเลย
มีของที่สวยงามแต่ไม่สามารถดูแลได้ถึงคุณค่า
พี่ก็พาผมไปพักที่ โรงแรมแห่งหนึ่งตรงข้ามเซนทันหาดใหญ่
ผมได้อาบน้ำเตรียมตัวผมกับพี่ผู้ชายคุยกันว่า น้องจัดหนักจัดเต็ม ทำให้เต็มที่แทนพี่นะ
ผมตอบครับ ผมจะไม่ทำให้พี่ผิดหวัง พี่ผู้หญิงเดินออกมาจากห้องน้ำด้วยผ้าขนหนู
ใจผมละลายเพราะความสวยและหุ่นอันเพียวบาง ผมใจเต้นเหมือนจะหลุดออกมางั้นแหละ
แต่ดูๆแล้วพี่ผู้หญิงจะตื่นเต่นกว่าผมตัวเก็งเดิมออกมาเลยครับ
พี่ผู้ชายเดินเข้าไปประคองแล้วมานั้งใกล้ๆผม พี่เขาอายๆ ผมเลยถามว่าพี่ อายผมหรอครับ?
พี่ผู้หญิงตอบนี้เป็นครั้งแรกที่มีsexกับคนอื่น พี่ผู้ชายให้ผมเริ่ง ผมก็เริ่งจากการจูบอย่าเบาบางที่ริมฝีปาก
แต่ผลที่ได้ตรงข้าม พี่ผู้หญิงแหย่ลิ้นเข้ามาผมตกใจ ไม่คิดว่าจะไวผมขนาดนั้น (นึกในใจมาแรงต้องแรงกลับ)
ผมแลกลิ้นอย่างเมามัน มือผมเริ่มสำรวจไปที่ต่างๆของร่างกายครับ ผมเริ่มที่หน้าอก คลึงเบาๆไปมาช้าๆ
แต่พี่ผู้หญิงจับมือผมบีบแรงแล้วกระซิบข้างหูว่าบีบแรงๆนะ พี่ชอบนานแล้วไม่ได้มีอะไรกับแฟน วันนี้ไม่ต้องเกรงใจนะ
แฟนพี่อนุญาติแล้ว ผมหันไปมองพี่ผู้ชาย เห็นนัังจิบเบียร์ดูบอล เหมือนไม่สนใจ ผมก็ลุยต่อ มือพี่ผู้หญิงจับน้องชายผม
รูปๆคำถูๆไถๆชักขึ้นลงจนแข็งแล้วพี่ผู้หญิงพลักตัวผมลงแล้วเล่น69พี่ชอบให้เลียน้อง(เสียพี่ผู้ชายบอก)
ผมก็ชอบครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-25 20:53:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่อครับ
ผมก็ชอบครับพี่ผู้หญิงก็ไถจิมิกับหน้าผมเลยดูเลียแทบไม่ทั้น ผมได้ยินเสียงพี่เขาดูดังจวบแต่ทำมัยเราไม่เสียวเลยผมมองลอดช่องหว่างขาไปเห็นพี่ผู้ชายยืนแอนน้องชายอยู่ปลายเท้า ให้พี่ผู้หญิงอม ผมก็เลียของพี่ผู้หญิงจนน้ำเต็มแฉะไปหมด พี่เขาก็หันหน้ามามองผม เหมือนจะบอกว่าพร้อมแล้วผมเลยใส่ถุงคุมหัวพร้อมลุย แต่ที่ไหนได้พี่เขานั้งค่อมน้องชายผมส่ะแล้ว ผมก็ได้แต่มองมันหายเขัาไปใจจิมิพี่เขาอย่างเหลือใจว่าทำมัยไฟแรงหื่นกระหายขนาดนี้ พี่เขาขย่มส่ะผมเด็งรับไม่ทั้น เล่นเอาเหมือนเด็กน้อยพึ้งหัดงาน แต่จริงๆไม่ใช่นะครับ ประสบการเยอะแต่เจอพี่ผู้หญิงเล่นเราด่อยไปเลย แต่ก็ขย่มได้ไม่นานครับพี่ผู้หญิงกระตุกจิมิพี่เขาตอดรัดผมรู้ว่าพี่เขานำไปแล้ว ผมเลยพลิกตัวมาอยู่ข้างบน ดึงน้องชายเข้าออกช้าๆถึงช้ามากๆให้พี่ผู้หญิงได้พักผมหันไปหาพี่ผู้ชายเห็นพี่เข้าแก้ผ้าน้ังจิบเบียร์ดูบอกใจเย็นเหมือนเดิม พี่ผู้หญิงกัดริมฝีปาก บอกอาการได้เลยว่าเสียวแน้นอน พี่เขาดึงตัวผมมาจูปอย่าดูดดืมร้องแรง แล้วพูดว่าเลิกแกล้งกันสักที่ "กระ แทก แรงๆ ได้ แล้ว" เท่านั้นครับ พี่ผู้ชายหันมาบอกผม "นี้เป็นคำสั้งไม่ใช่คำแนะนำ รีบๆทำก่อนพี่เขาจะขึ้นเองอีกรอบ"พูดขนาดนี้ผมเลยจัดท่าเบสิกนานเกิบ20นาที่ แบบเน้นๆทุกดอกทุกแรงกระแทกต้องมั้นใจว่า ลึกและแรงตามที่ต้องการจนชนมดลูกจนผมรู้สึกได้ พี่ผู้หญิงร้องเสียงแปลกๆผมก็หยุดถามว่าเป็นอะไรหรือป่าวครับ พี่เขาตอบผมว่า"จะหยุดทำมัยกำลังจะเสร็จรอบที่4แล้วทำต่อเร็วๆ"(นึกในใจ2,3ไปไหนว่ะ)ก็ทำตามที่ต้องการต่อใส่ให้สุดชีวิตจนผมรู้สึกว่าพี่ผู้หญิงตอดรัดจนผมเจ็บผมเลยเอาออกก่อนเอาออกกระแทกแรงๆไป2-3ครั้ง แล้วดึงน้องชายออก ผมเห็นพี่เขาฉี่พุ้งออกมาเลยครับ พึงเคยเจอครั้งแรก ก็งง?ทำอะไรไม่ถูกพี่ผู้เดินเข้ามา แล้วทำต่อจากผมพี่ผู้หญิงร้องเสียงดังมากจนผมกลัวข้างห้องรู้ว่าทำอะไรกันแต่มันได้อารมณ์สุดผมสลับกับพี่ผู้ชายพลัดกันทำพลัดกันพัก ทำกันทั้งคืน ทั้งคืนจริงๆครับ สว่างคาตาเลย ผมถามพี่ผู้หญิงเสร็จไปกี่รอบ พี่เขาตอบผมว่า "มีรอบไหนบ้างที่ทั้งสองคนทำแล้วไม่เสร็จ"ผมเลยตอบแทนไปเลยว่าไม่มีสักรอบ พี่ผู้หญิงอมยิ้ม น่ารักมากครับแล้วตอบกลับมาว่าถูกต้องค่ะ คุณน้อง เสร็จจนไม่มีน้ำจะออกแล้ว ผมเลยลองจับดูเขียติ่งไปมา น้ำออกแฉะอีกผมก็บอกไหนไม่มีน้ำจะออกแฉะเต็มจิมิเลย พี่ผู้หญิงอมยิ้มแล้วดึงผมเข้ามาจูบแล้วพูดว่า"อีกรอบป่ะ" ผมบอกจัดให้ครับ แต่พี่ผู้ชายบอกพอได้แล้วมั้งเดียวจิมิหลวมพอดี แต่จริงๆแล้วพี่ผู้ชายหิวข้าวครับ เลยอาบน้ำแต่อาบน้ำพร้อมกัน3คน อาบน้ำชัวโมงกว่า ทั้งอาบทั้งเลียทั้ง...เสียวสุดๆกว่าจะออกจากห้องน้ำได้ก็เสียไปหลายน้ำครับ หมายถึงพี่ผู้หญิงนะครับ ตัดไปกลับมาจากกินข้าวนะครับ ผมบอกพี่ผู้ชายว่าผมต้องขึ้นเครื่องตอน19.55ครับ ต้องไปถึงสนามบินก่อน30-45นาที พี่ผู้ชายบอกได้อีกหลายรอบ ป่ะอย่าปล่อยให้เสียเวลา จัดอีกหลายรอบจนเกิบขึ้นเครื่องไม่ทั้น ขนาดนั้งรถมาส่งยังนั้งบนตักผมขย่ม ตลอดทาง รถโยก ตอนติดไฟแดง ผมเห็นรถที่จอดข้างๆเปิดกระจกมองครับ ดีนะฟิมมืดไม่งั้นคงสวยงามแน้นอน สรุปงานนี้ไปคุ้มเกินคุ้ม แต่เสียดายพี่เขาไม่ให้เอาภาพลง เห็นมีแต่ภาพเห็นหน้าเลยกลัวมั้งครับ ขอบคุณครับที่อ่าน ถ้ามีงาน ข้อความมานะครับ อิอิ รอยู่นะครับ
โพสต์ 2014-3-25 21:46:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อิอิ อ่านจนจบครับ เยี่ยมครับ เป็นผมคงไม่กล้าแน่ๆไม่เคยสวิงเลย
โพสต์ 2014-3-26 11:04:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลุ้นระทึก น่าลอง อ่านจนจบเลยคับ
โพสต์ 2014-3-26 14:58:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆแบบนี้ ดีใจด้วยครับกับความสุขที่ได้รับกันเต็มจนล้นปรี่ขนาดนี้  บวกแอบอิจฉานิดๆ
โพสต์ 2014-3-26 15:04:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟังแล้ว อยากลองมั่งจัง ^_^
โพสต์ 2014-3-26 19:13:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
WoW ฟิตปั๋งจิง จิง
โพสต์ 2014-3-27 02:12:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุญๆ
โพสต์ 2014-3-30 04:42:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยคับท่าน ชักอยากไปหาดใหญ่บ้างแล้วสิ แต่ ไม่น่าจะโชคดีอย่างท่าน นะสิ
โพสต์ 2014-3-30 21:15:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้ำหมดตัว55
โพสต์ 2014-3-31 00:19:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมคัล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 17:33 , Processed in 0.058844 second(s), 16 queries .