ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 5734|ตอบกลับ: 53

ส่งการบ้านที่ประทับใจ กับหนุ่มในนี้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  วันนี้ว่างจึงขอมาแชร์ประสบการ์ และ เอาการบ้านมาส่งคุณ     GOD ค่ะ
         เรารู้จักเวบนี้มาระยะหนึ่งแล้ว จากการที่เพื่อนแนะนำให้ลองเล่นดู  เพื่อนเคยซื้อหนุ่มในนี้ไปแล้วและแนะนำให้เราเล่นบ้างโดยตอนนั้นเราใช้ ยูสเซอร์ของเพื่อนไม่อยากเข้าไปทำอะไรกับ ยูสเซอร์เค้า แต่ตอนนี้เรามียูสเซอร์ตัวเองแล้ว จึงขอส่งการบ้านบ้างค่ะ  เรารู้สึกว่าเวบนี้ตอบสนองความต้องการผู้หญิงได้ดีทีเดียวค่ะ  
หลังจากได้ สอดแนมซักระยะก็ตั้งใจว่าจะหาหนุ่มๆในนี้ไปนอนกอดซัคนแต่ก็ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเลือกใครดี โพสกันเยอะ โดยส่วนตัวชอบที่จะซื้อนะคะ ไม่ชอบของฟรี เพราะอยากได้การบริการที่ดีๆ  อยากได้ผู้ชายมาเอาอกเอาใจเรา  และทำให้เราแบบแลกเปลี่ยนกับเงินค่ะ
ไม่ต้องมาใจแลกใจ ไม่คิดอยากได้การผูกมัดใดๆค่ะ ด้วยคติที่ว่า ของฟรีไม่มีในโลก ถ้าไม่ได้จ่ายเป็นเงินก้ต้องจ่ายเป็นวิธีอื่นแทนอยู่ดี โดยส่วนตัวจึงขอเลือกจ่ายเป็นเงิน ซื้อกินเลยดีกว่าค่ะ จบ ไม่ผูกพันธ์ ไม่มีปัญหาตามมา.
    เราต้องการเซ็กส์ และเราเลือกดูกระทู้ของหลายคน อ่านหลายกระทู้เพราะคิดว่าจะซื้อแน่นอน จึงค่อนข้างเลือก และมักจะชอบหาคนที่หน้าตาดีและก็ได้ติดต่อกับหนุ่มหน้าตาดีในเวบนี้อยู่คนหนึ่ง ซึ่งหล่อเชียวล่ะ หน้าตาโอเคมากเลย ถูกใจเรามาก เราจึงติดต่อไป และคุยกันได้ซักระยะ ก็รู้สึกได้ว่าเหมือนเค้ามั่นใจตัวเองมากเกินไป และพูดจาแข็งกระด้าง ไม่ค่อยแคร์ซักเท่าไหร่ ซึ่งค่อนข้างคุยแล้วอึดอัด เพราะเราอยากได้ ผู้ชายเอาอกเอาใจเราและบริการให้เราผ่อนคลาย เราไม่ได้ต้องการหาสามี เราไม่อยากได้พันธะ และเราคิดว่าเราซื้อ-เราจ่าย
เราจึงไม่น่าจะต้องมาคอยตอบคำถามเรื่องส่วนตัวที่คุณคอยมาซักฟอกเรา พ่อหนุ่มหน้าตาดีที่เราคิดว่าจะเอามานอนด้วยนั้น พอคุยซักระยะ  ก็กลับกลายเป็นพ่อหนุ่มนักสืบ ถามเราซอกแซก และอาจจะด้วยเค้าเข้าใจว่าเค้าหล่อมั๊ง การพูดจาจึงห้วนและดูเหมือนเค้าจะไม่ค่อยแคร์ความรู้สึกเราเลย ราคาที่ตกลงกัน ก็ไม่ใช่ถูกๆ สำหรับเรา ชั่วคราว นอนด้วยกัน กับ ผู้ ชาย 3000 บาท ก็ไม่ถูกนะ แต่เราคิดว่า เราจ่ายได้ แต่มันควรที่จะเป็นการจ่ายเพื่อการซื้อบริการที่ดี ไม่ใช่ ต้องให้เรามาเหนื่อยเหมือนจำเลย ที่ต้องมาคอยตอบเรื่องส่วนตัวของเรา ทำไมเราจะต้องเล่าเรื่องอื่นๆให้ฟังด้วยล่ะ  ทั้งที่ไม่เกี่ยวข้องอะไรกันเลย ...เราซื้อคุณ คุณก็บริการก็ควรจะแค่นั้น เรารู้สึกไม่ดีกับการติดต่อหนุ่มหน้าตาดีคนนี้ค่ะ บอกตรงๆ เหมือนเค้าแอบแฝง ซ่อนอะไรไว้ ไม่น่าไว้วางใจค่ะ  การที่เราไปกับใครแบบนัดเจอกัน อยู่กันลับตาสองต่อสอง เราต้องการความ ปลอดภัย ไว้ใจได้ ไม่ใช่การตามสืบหน้าที่การงาน ดูฐานะการเงิน หรือ ชอบมาถามขุดคุ้ยเรื่องส่วนตัวเรา  เราไม่คิดจะเลี้ยงใคร  เราแค่ต้องการซื้อเป็นครั้งค่ะ ถึงเราจะชอบคนหน้าตาดี ชอบคนหล่อหล่อก็จริง แต่เราก็เลือกนะ. ไม่ใช่แค่หล่อแล้วอะไรก็ได้.
เราเลือกนะคะ กว่าจะติดต่อไป ไม่ใช่ มั่วๆ กับใครก็ได้ แต่มาเจอแบบนี้เซ็งค่ะ  เสียความรู้สึก ในเน็ตมันเชื่อยาก ไว้ใจใครลำบาก   เราจึงเงียบไป ไม่ติดต่อหนุ่มคนนี้อีก เพราะ เราไม่ใช่เด็กๆแล้ว พอจะดูออก รู้สึกว่าเค้าแอบแฝงอะไรซักอย่าง ไม่โอเคค่ะ แต่เราก็ยังตามอ่านกระทู้ต่างๆ ไปเรื่อยเปื่อย เพราะลึกๆแล้วเราก็อยากได้ผู้ชายมาคลายเหงาซักคน
    แล้วเราก็ถูกใจกระทู้ของผู้ชายอยู่คนหนึ่ง และก็ตามอ่าน การโพสขาย และการโพสตอบของเค้า รู้สึกว่าเค้าตลกมาก เราขำกระทู้ ของเค้าใช้ประโยคที่ตลกๆ และ อ่านสนุก เรารู้สึกว่าเค้าทำแบบจริงจัง เราไม่เคยเจอใครโพสแบบนี้และเป็นการขายบริการในแบบที่เราต้องการ เพราะเรายินดีจ่าย ไม่ได้อยากได้ของฟรี  และเค้าโพส ตลกมากค่ะ ไม่รู้คิดได้ยังไง ประโยคขำๆเยอะมาก ที่สำคัญ เค้าบอกไว้ว่า เงิน ซื้อเค้าได้  ซึ่งเรารู้สึกว่าตรงใจเรา เพราะว่ามันตอบโจก์ที่เรามีอยู่ในใจ. สิ่งที่หนุ่มคนนี้เค้าโพส เราอ่านแล้วสนุก ขำ ๆ และอ่านไปก็แอบอมยิ้มไปตลอดที่อ่านกระทู้ของเค้า แต่ก็ไม่ได้คิดจะซื้อเค้า เพราะว่าเราต้องการคนหล่อ เราไม่คิดที่จะเอาคนตลก แต่ทุกครั้งที่เราอ่านการโพสขายของผู้ชายคนนี้ เรามักได้พบกับ ประโยค ฮา ๆ ตลก ๆ อยู่เสมอ ดูเหมือนเค้าเป็นคนตลก สนุกสนาน และเป็นคนสบายๆ แต่เราไม่สนใจจะซื้อเค้าหรอกค่ะ เพราะกระทู้ที่เค้าโพสเค้าเน้นว่า เค้าไม่หล่อ แถม ขี้เหร่ขั้นเทพอีกด้วย ยิ่งไม่น่าสนใจหนักเข้าไปอีก ซึ่งก็ทำให้เราไม่คิดอยากซื้อเค้ามานอนด้วยเลย เพราะ เราซื้อ-เราจ่าย เราก็อยากได้คนหน้าตาดี  แต่ถึงแม้ว่าเราไม่คิดอยากเอามานอนด้วย แต่เรากลับคิดว่า คนแบบนี้ถ้าคุยด้วยน่าจะทำให้เราหายเครียดได้ เพราะแค่อ่านกระทู้เค้า เราก็อมยิ้มตลอดเเล้ว จึงคิดว่าจะลองไลน์ไปคุยเล่นดูแบบคลายเครียด ขำ ๆ เราจึงแอดไลน์ไปคุยด้วย เพราะคิดว่าเค้าคงจะคุยสนุก เรากะไว้ว่าจะเอาไว้โจ๊กเล่นทางไลน์เวลาว่างๆ เบื่อๆ  แต่พอแอดไลน์ไปแล้วผิดคาดค่ะ ครั้งแรกนั้นเราแอดไลน์ไปแล้วพบรูปในโปรไฟล์เค้า ดูหน้าตาดี และ โอเคเลยล่ะ เรา อึ้งนิดนึงนะ เพราะ ในรูปนั้น หน้าตาดี เรานึกสงสัยว่า คงเอารูปใครไม่รู้มาใช้ เพราะถ้าหล่ออย่างนี้จริงๆ ทำไมจึงได้ไปโพสแบบนั้นเวลาประกาศขายหน้าเวบ (ในโพสเค้าเน้นว่าเค้าขี้เหร่) เราจึงทักทายไป และถามประโยคแรกเลยว่า ใช่รูปตัวเองรึเปล่า .... เค้าไลน์กลับมาว่า ใช่ครับ  รูปผมเอง ทำให้เรานั้น จากที่เคยอ่านโพสตลกๆของเค้า และมารู้ว่าเค้าไม่ได้ขี้เหร่อย่างที่โพส เรารู้สึกชอบเลยนะ ไฟราคะเราคุกรุ่นทันที  555 หน้าตาโอเค ค่ะ  แต่ที่ชอบมากกว่าคงเป็นความฮา ความตลกนะ แต่เราก็กลัวเค้าแกล้งหลอกเรา โดยแกล้งเอารูปคนอื่นมาลง เพราะเราเคยเจอ แย่ๆ มาแล้ว แต่จากรูปภาพที่เราเห็นในไทม์ไลน์ของเค้าซึ่งเค้าดูดี ถูกใจเราเลยล่ะ เราจึงมีความคิดอยากจะซื้อนายคนนี้ขึ้นมาแบบทันที ทั้งที่ไม่ได้คิดว่าจะซื้อนายคนนี้มาก่อนเลย คิดว่าจะแหย่เล่นคุยสนุกๆ ขำ ๆ เท่านั้น เมื่อคุยไลน์กัน สืบถามรายละเอียดกันซักพัก ก็รู้ว่า เค้าตัวสูงมากกกก  สเปคเราเลย เราชอบผู้ชายสูงอยู่แล้ว และนายคนนี้ไม่ถามซอกแซกอะไรมาก คุยกับเราแค่ความต้องการของเรา สิ่งที่จะซื้อจะขายกัน  รายละเอียดการบริการ ซึ่งเราคิดว่าเค้าทำจริง ไม่หลอกแน่แล้ว เพราะเค้าไม่มีนอกเรื่อง คุยเข้าประเด็นแบบตรงไปตรงมา  เราจึงรู้สึกว่าเค้าไม่แอบแฝง คุยแล้วเคลียร์ดี และที่สำคัญ นายคนนี้ตลกจริงๆ กวน ๆ แต่ไม่เลอะเทอะ เราชอบอารมณ์ประมาณ โน๊ต อุดม หรือ อาจารย์จตุพลน่ะ ตลกสาระ ไม่ใช่ตลกค่าเฟ่ที่หยาบคาย เลอะเทอะ
นายคนนี้คุยสุภาพ ตลก สนุกดี มีการโต้ตอบเราแบบกวนๆ แต่น่ารัก ดูไม่มีพิษภัย เค้าตลกแต่จริงใจ ในที่สุดเราจึงนัดเจอกับนายคนนี้และตกลงซื้อบริการจากเค้า โดยที่เราไม่ได้คิดจะซื้อเค้ามาก่อนเลยตั้งแต่แรก.
      สรุปว่านัดเจอกันที่ห้างดังกลางใจเมืองห้างหนึ่ง เค้ามาถึงก่อนและรอเราอยู่ที่จุดนัดหมาย เราไปช้าหนึ่งชั่วโมงเพราะรถติดมาก ขอแนะนำเพื่อนๆในการนัดนะคะ เลี่ยงการนัดกันกลางใจเมืองได้ก็จะดี เพราะเรานัดใจกลางเมืองคิดว่าสะดวก แต่ระยะทาง แค่ไม่ถึง 2 - 3 กิโลเมตร เราใช้เวลาขับรถ กระดึ๊บ ๆ เป็นชั่วโมงเลยค่ะ ...แต่พอเจอเค้าก็ไม่ผิดหวังค่ะ สูงมาก ดูดีเชียว เราได้แต่กล่าวขอโทษ ตัวเค้าก็บอกว่า ไม่เป็นไรครับ ท่าทีสุภาพมาก  และเราก็ออกตัวชวนเค้าไปทานข้าวกันก่อน เราจะเลี้ยง  MK เค้าเป็นการขอโทษเค้าเอง (เราหิวด้วยแหละ) เค้าก็ติดตลกไม่เลิก พอเราบอกจะเลี้ยงข้าว เค้าบอกว่าเค้ารอเราจนอื่มแล้ว เราคิดว่าเค้าพูดประชดเราที่มาช้า  แต่เค้ารอเราจนอื่มจริงๆค่ะ เพราะเค้าชูของกินต่างๆในมือให้เราดู เค้าธรรมชาติมาก ไม่มีฟอร์ม เค้าไม่มากเรื่อง ดูสบายๆ ง่ายๆ เรารู้สึกว่าผู้ชายควรต้องเป็นแบบนี้นะคะ และเค้าบอกว่าระหว่างที่รอเรานั้น เดี๋ยวก็หมูปิ้ง เดี๋ยวก็น้ำส้มคั้น เดี๋ยวก็ขนม นู่น  นี่  นั่น อื่มเลย ... เค้าพูดเป็นธรรมชาติ ทำให้เราไม่เกร็ง และเป็นกันเองมากเลย ดูเป็นคนง่ายๆ สบายๆ เค้าบอกเราอีกด้วยว่า ในถุงมีไข่ทรงเครื่องอีก 3 ลูก เค้าเหมือนรู้รู้ว่าเราหิว เค้าจะแกะให้เรากิน(ตอนนั้น เราไม่กล้ากินหรอก บอกตรงๆ กลัวใส่อะไรไว้รึเปล่าก็ไม่รู้ แต่เหมือนเค้าจะรู้ เค้าจึงบอกว่า ไม่ใส่อะไรหรอกครับ กินได้ พอเค้าพูดจบ เค้าหยิบไข่ลูกที่ยืนแกะอยู่ส่งให้เราแต่เราไม่เอา เค้าเลยบอกว่ากินแล้วดีด ดึ๋ง ดั๋ง ปึ๋ง ปั๋ง เค้าก็เลยชักมือกลับแล้วยัดไข่เข้าปากตัวเองทั้งลูกค่ะ ยิ้มแฉ่งให้เราอีก เค้ากินให้เห็น เพราะเค้าดูออกว่าเรามีอาการ ระแวง เหมือนจะรังเกียจ ไม่กล้ากิน 555 (บริเวณที่นัดหมายนั้นมีอาหารเป็นแนวยาวขายตลอดหน้าห้างค่ะ) สรุปว่าเค้ารอจนอิ่ม จริงๆค่ะ เค้าไม่ได้ตอบประชดเรา.
เค้าก็เลยบอกเราว่าถ้าเราหิว งั๊นเดี๋ยวไปสั่งกินที่ รร ก็ได้ อยู่ใกล้ๆเองครับ ถ้าไปกิน  MK มันนานเกินไป เสียเวลาทำมาหากินของผม 555 เราตลกบุคลิกและคำพูด ที่เป็นธรรมชาติมากๆของเค้าน่ะ คุยด้วยแล้ว สบายใจ สนุก เฮฮา มาก แบบธรรมชาตินะ มันไม่ใช่การเฟค.
เค้าไม่ได้หล่อลากดินแบบพ่อหนุ่มคนแรกที่เราคุยด้วย ซึ่งคนนั้นเราคุยด้วยแล้วเครียด แต่คนนี้เราพอใจมาก กับการพบกันครั้งแรกในรูปแบบนี้ ไม่กดดัน ไม่เกร็งเลยค่ะ เพราะเราเคยนัดกับคนอื่นแบบนี้แหละ แต่เจอตัวจริงแล้ว เกร็งกัน ไม่ค่อยพูดกันเลย ต่างคนต่างเกร็ง อึดอัด.
  นายคนนี้ ทะลึ่ง ทะเล้น ทำให้บรรยากาศสนุกสนาน และไม่ล่วงเกินก้าวก่ายเรื่องส่วนตัวเลยคะ  มารยาทดี สุภาพดี.จากนั้นเค้าก็นั่งรถเราไปกับเราที่ รร ใกล้ๆแถวนั้นค่ะ พอเข้าห้องได้ปุ๊บเค้ายกหูสั่งอาหารให้เราเลย เพราะเค้ารู้ว่าเราหิว ซึ่งมันเป็นการแสดงความใส่ใจในความรู้สึกเราแบบไม่ต้องให้ย้ำ และทำให้เราประทับใจมากค่ะ ที่เค้าไม่ได้หื่นกาม แบบว่าเข้าห้องปุ๊บก็หื่นกามทันที เค้ายกหูสั่งอาหารและถามเราว่า เอาข้าวผัดปูมั๊ย ที่นี่อร่อยนะ เราก็โอเค เค้าก็สั่งให้เรา พร้อมกับน้ำดื่ม . ความรู้สึกตอนนั้น เราสบายใจ และ รู้สึกปลอดภัย ไม่กลัวเลย ไม่มีความอึดอัดเลย เหมือนรู้จักกันมานาน พอวางหูปุ๊บ เค้าก็มาจับมือเราไปนั่งที่เตียง  แล้วก็บอกเราว่า ออร์เดริฟก่อนกินข้าว ผมจัดให้ครับ พี่มีหน้าที่อย่างเดียว นอนเสียว แล้วก็เสร็จ ๆๆๆๆ หลายๆรอบครับ อย่างอื่นผมทำให้เอง. เค้าก็เริ่มเลยค่ะ เรายังไม่ได้พูดอะไรตอบเลย เค้าก็บรรเลงจนเราครางแบบกลั้นไม่ไหว ฟัดกันสนุกมากเลยค่ะ เสียวมากจัดเต็มจริงๆ เราเสร็จไปสามแล้ว เค้ายังไม่ไปซักรอบเลยค่ะ เราหอบเหนื่อย จึงบอกเค้าว่าขอพักก่อน เค้าเลยบอกว่า เราเป็นคนเสร็จเร็ว นกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำเลย แป๊ปเดียวเองก็ไปซะแล้ว(ประโยคแบบนี้ ใช้กับผู้ชายไม่ใช่เหรอคะ เราก็มึนกับอีตานี่มากเลย ฮา ตลอด) แล้วเสียงเคาะห้องก็ดัง  ข้าวผัดปูมาส่งค่ะ  เค้าลุกไป เปิดรับข้าว และจ่ายเงินเอง เค้ายกมาแล้วบอกว่ามื้อนี้เค้าเลี้ยงเรา(มีงี้ด้วย)
เราก็ยิ้มๆ ไม่ตอบ แต่คิดในใจ เดี๋ยวจะคืนเงินให้ไม่กินฟรีหรอก  พอลุกมากินและก็จริงอย่างที่เค้าบอกค่ะ ข้าวผัดปูที่นี่อร่อยมาก .. กินเสร็จนั่งคุยกัน จึงรู้ว่าที่จริงเค้ายังเรียนอยู่  เรียน ม.ดังที่เราชอบซะด้วย คุยกันซํกพักแล้วเค้าบอกว่า อาบน้ำล้างตัวก่อนมั๊ยครับ จะได้สบายตัว เราก็โอเคจึงเข้าไปอาบน้ำพร้อมกัน เค้าก็ฟัดเราต่อในห้องน้ำบิวท์เราอีกรอบ ลูบไล้ใช้สบู่ฟอกถูล้วงควักทุกร่องรูของเราจนสะอาดเลย เราถูกใจมาก ของเค้าก็ ขึ้นแข็งตั้งลำ แทงโดนเอว แทงโดนก้นเราตลอดเลย สุดท้ายเค้าให้เราขี่หลัง  แบกเราออกมาจากห้องน้ำและจบกันที่เตียง เราโดนไปอีก 3 ยก เค้าก้ยังไม่เสร้จเลยค่ะ เค้าบอกว่า เค้าแตกสั่งได้ ... เรางี้ แอบยิ้มในใจเลย สบายเราเลยล่ะ เจอแบบนี้ 555.  วันนั้น จบลงที่เค้าได้ไป 2 รอบ  ส่วนเราน่ะเหรอ  เป็นสิบค่ะ  อิ่มเลย.
   ตกลงกัน 1500 ไม่รวม รร แต่วันนั้น เราให้ไป 2000 เลยค่ะ  เพราะเราถูกใจมาก และเพราะเราตั้งใจจะซื้อ พ่อรูปหล่อ ในราคา 3000 ตั้งแต่แรกแล้วด้วย แต่พ่อรูปหล่อกลับกลายเป็น เชอร์ร๊อคโฮมส์ซะนี่ คุยด้วยแล้วเครียด  กดดัน และไม่เทคแคร์เลย...จ่าย หนุ่มคนนี้ ก็ ถูก กว่า และก็เสร็จสมใจที่อยากได้อีกด้วย ถ้านัดกับพ่อเชอร์ร๊อคโฮลม์ เราก็ยังไม่รู้เหมือนกันว่าจะเป็นอย่างไร.
ซึ่งอาจจะดีหรือไม่ดีก็ได้ แต่กับพ่อหนุ่มเชอร์ร๊อคโฮมเราอึดอัดรู้สึกหวาดระแวงแล้ว ชอบถามสืบค้น ขุดคุ้ยเรื่องส่วนตัวเรามากเกินไป น่ากลัว เราระแวงค่ะ เค้าจะทำอะไรกันแน่ และมันก็ยากที่จะให้ความรู้สึกกลับมาดีดังเดิม.
วันนั้น เราจ่ายไป 2000 แม้เค้าไม่หล่อเท่าพ่อเชอร์ร๊อคโฮมส์ แต่เราคิดว่าคุ้มกับสิ่งที่ได้กลับมาค่ะ. ครั้งหน้าก็คงจะคนเก่าเจ้าเดิมนี่แหละค่ะ ถูกใจซะแล้ว ..หรือถ้าหนุ่มคนไหน คิดว่าตัวเองหน้าตาดี มีอารมณ์ขัน และจริงใจ ประมาณนายคนนี้ที่เราส่งการบ้าน ก็ทิ้งไอดี ไลน์ ไว้ได้นะคะ  จะลองคุยดู  เพราะพ่อหนุ่มคนนี้ เค้าเรียนหนักไม่ค่อยว่างค่ะ แต่เราอยากได้ เราอยากได้ ปุ๊ปปั๊บเลยนี่สิ ใครใช่แนวนี้ พรีเซนต์ตัวเองมาได้เลยนะคะ ถ้า โดน เราจะแอดไลน์ไปคุยด้วยค่ะ  เหมือนเราจะชอบแนวนี้ซะแล้วค่ะ
ขอคนอารมณ์ดี ฮา ๆ ไม่ต้องหล่อมากก็ได้ แต่ขอดูดี  สะอาด  สูง ไม่ดำ และสุภาพนะคะ.

ขอบคุณเวบนี้ที่ทำให้ผู้หญิงได้มีทางเลือก ได้มีทางระบายแบบปกปิดได้ และเป็นความลับค่ะ ขอบคุณ  คุณ GOD มากนะคะ ที่สร้างสรรสิ่งดีๆ แบบนี้ และขอให้เวบนี้เป็นช่องทางที่ผู้หญิงจะได้ระบายออก และเป็นทางเลือกของผู้หญิง เป็นทางออกอีกทางของอารมณ์ที่ยากที่จะหาที่ไหนระบายออกได้แบบนี้  

ขอบคุณมากค่ะ.   

เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-30 15:14:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
scofield ตอบกลับเมื่อ 2014-3-30 13:25
น่าจะสมาชิกท่านนี้นะครับ tall_big ผมอ่านแล้วก็ยังอดอมยิ ...

โอะ โอ... มีคนสนใจการบ้านเรามากจริงๆ ... ขอบคณนะค๊า

มีคนรู้ด้วย แสดงว่า หลายคนในนี้ ได้อ่านกระทู้ของหนุ่มคนนี้แล้ว

ใช่ค่ะ เค้าใช้ ยูสเซอร์  tall_big   ค่ะ
โพสต์ 2014-3-30 01:14:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฝุดๆ
โพสต์ 2014-3-29 15:25:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ghoststalker เมื่อ 2014-3-29 15:42

ยาวมากครับ ผมอ่านแบบนี้ค่อยมีกำลังใจขึ้นมาบ้าง เพราะเจอแต่คนลดแลกแจกแถมครับ
ขอบคุณสำหรับเรื่องเล่าดีดีนะครับ

ผมอาจจะไม่หล่อ แต่ไม่เรื่องมากครับ line: peacefulplace
โพสต์ 2014-3-29 16:05:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะครับที่ได้เจอสุภาพบุรุษที่ดีดีครับ^^
โพสต์ 2014-3-29 16:11:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รู้แล้วค่ะว่าใคร อิ อิ
โพสต์ 2014-3-29 17:18:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อัศวินขี่ม้าขาวแน่เลยครับ
โพสต์ 2014-3-29 18:49:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ ที่เจอคนดีๆ อีกคน และสุขสมหวังไปอีก 1 สาว อิอิ
โพสต์ 2014-3-29 21:00:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะคะ ที่เป็นส่วนหนึ่งให้สาวๆมีความสุข
โพสต์ 2014-3-29 21:08:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟังแล้สอิจฉามากมายครับ
โพสต์ 2014-3-29 21:17:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ยังไงถ้าเหงาลองคุยlineกันได้นะครับ kotchakorn_ph
โพสต์ 2014-3-30 01:05:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
0847801784 ลองโทรมาคุยกันนะครับ
โพสต์ 2014-3-30 01:48:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันนี้เรียกว่าการบ้านรึคับ ผมนึกว่าอ่านวิทยานิพนธ์ อยู่ซะอีก

แต่ก็โอเคคับ ทำให้พวกที่ไม่หล่ออย่างผม มีกำลังใจ ขึ้นมาบ้าง ไม่มากก็น้อย

ผมชื่อบอยคับ ชอบบริการเทคแคร์ สูง 178/68 ไม่ดำ ไม่ขาว

ID Line = boykubboy

รอการแอดมาอย่างใจจดใจจ่อคับ
โพสต์ 2014-3-30 12:53:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอรู้ หน่อยสิคะ ใครอ๊า แนนซี่ก็ ฮาขี้แตกขี้แตน ถ้าเจอกัน คงขำขากรรไกรค้าง
โพสต์ 2014-3-30 13:25:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าจะสมาชิกท่านนี้นะครับ tall_big ผมอ่านแล้วก็ยังอดอมยิ้มไม่ได้เลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-30 15:13:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-3-30 12:53
ขอรู้ หน่อยสิคะ ใครอ๊า แนนซี่ก็ ฮาขี้แตกขี้แตน ถ้าเจ ...

โอะ โอ... มีคนสนใจการบ้านเรามากจริงๆ ... ขอบคณนะค๊า

มีคนรู้ด้วย แสดงว่า หลายคนในนี้ ได้อ่านกระทู้ของหนุ่มคนนี้แล้ว

ใช่ค่ะ เค้าใช้ ยูสเซอร์  tall_big   ค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-30 15:16:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
badboy ตอบกลับเมื่อ 2014-3-30 01:48
อันนี้เรียกว่าการบ้านรึคับ ผมนึกว่าอ่านวิทยานิพนธ์  ...

ค่ะ นี่แหละการบ้าน  คิดอะไรออก นึกอะไรช่วงไหนได้ก็พิมพ์ออกมา นี่ตัดทิ้งไปหลายประเด็นแล้วค่ะ ตัดไปเยอะเเล้วนะ เล็กๆ น้อยๆ ไม่ได้เก็บมาส่งค่ะ
โพสต์ 2014-3-30 21:02:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่หล่อ แต่จน 555 เผื่อขำบ้างครับ
โพสต์ 2014-3-31 00:00:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
pranee_1964 ตอบกลับเมื่อ 2014-3-30 15:13

มี ...

โหว เฮียคนนี้ วลีแก บด อัดโยกคลึง หนูยังว่า จะให้แกไป ทำนมอัดเม็ดขาย อยู่
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-31 08:42:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pranee_1964 เมื่อ 2014-3-31 08:44
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-3-31 00:00
โหว เฮียคนนี้ วลีแก บด อัดโยกคลึง หนูยังว่า จะให้แกไ ...

นั่นวลีที่เค้าโพสค่ะ เราอ่านไปก็ยิ้มไปน่ะ  ช่างสรรหาคำมาใช้จริงๆ  แต่พอเจอกัน ก็จัดได้ตามที่โพสเลยค่ะ ถูกใจ ...555
เค้ามีหลายโหมดให้เลือกด้วยนะคะ เบื่อๆ จะเปลี่ยนโหมด ก้ได้ เค้าบอกเราว่า เลือกได้เลย หวาน นุ่มนวล ,หรือ ดิบ เถื่อน
และโหมดพิเศษ คือ จัดให้ตามสั่งค่ะ ...อีตานี่เข้าใจคิดค่ะ เราเลยลองมันทุกโหมดเลย โอเคสุด ๆ ค่ะ 555
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-31 08:52:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
tall_big ตอบกลับเมื่อ 2014-3-31 08:13
หว้ดดีครับ พี่ แหม มาส่งการบ้านด้วยอ่ะ ...อิ อิ .ยาววว ...

เหรอ ยะ แหม  ชั้นไม่มีแรงจะเขียนอะไรก็เพราะเธอนั่นแหละ  แต่ก็ไม่เข็ดหรอกนะ ชอบ ชอบ.
จัดให้ซะเต็มเลย ยังอิ่มอยู่เลย ถ้าหิวเมื่อไหร่จะไปอุดหนุน เอาเหมือนเดิมอีกซักรอบ ติดใจ.
โพสต์ 2014-3-31 11:19:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยาวมากคับ แต่ตั้งใจอ่านจนจบ ดีใจด้วยคับเจอคนที่ถุกใจแระก้ไม่กดดัน  สบายใจดี (แต่โดนกด55) แซวๆนะคับ น่าเสียดายผมเปนคนไม่สูง สูงแค่ 170เอง แง้ๆๆ ยังไงก้อฝากไว้เผือ่ว่าจะหน้ามืดหลงมองผมบ้างนะค้าปป อิอิ line  nui30255
โพสต์ 2014-3-31 13:16:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยครับ คุณปราณี1964 ที่มีความสุข เสียว สมใจนะครับ
โพสต์ 2014-3-31 21:46:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักนะคะ มีแซว กันด้วย
โพสต์ 2014-4-1 17:41:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านรีวิวแล้วอมยิ้มตามเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ^^
โพสต์ 2014-4-1 21:00:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วรู้สึกดีจัง มีมุมน่ารักๆเยอะเลย
ยินดีด้วยอีกคนนะค่ะ
โพสต์ 2014-4-1 21:01:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ line:mari_sakura
โพสต์ 2014-4-2 00:17:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
....smallboat...
โพสต์ 2014-4-2 14:56:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุขสมหวัง ยินดีด้วยจ๊ะ
โพสต์ 2014-4-2 23:24:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าลองบ้างแล้วว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-6 11:32 , Processed in 0.050857 second(s), 18 queries .