ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2135|ตอบกลับ: 14

ส่งการบ้าน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ghoststalker เมื่อ 2015-11-15 17:54

สวัสดีครับ ผมชื่อเฟิร์ส เมื่อกี๊โพสต์ผิดห้องน่ะครับิเลยมาส่งการบ้าน
ผมพึ่งได้บริการพี่สาวท่านนี้เป็นคนที่ 2 ครับ (คนแรกเขาอาย ไม่ยอมให้ถ่าย) เลยขอมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังครับ
เรื่องเกิดขึ้นเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา พี่เขาได้แอดไลน์ผมมาคุย "ถามว่าวันนี้ว่างไหม" ผมก็ตอบไปว่า "ช่วงดึกผมว่างพอดีครับ" พี่เขาก็บอกว่าไม่สวยนะ อ้วนด้วย ดำด้วย ผมก็ยินดีครับ ไม่มีปัญหา มาหาผมได้เลย เราก็นัดกันประมาณ 3 ทุ่ม พอผมเห็นพี่เขาเท่านั้นแหละ ตกใจเลย
ผม:พี่ปอ(นามสมมติ)ใช่ไหมครับ!!
พี่ปอ: ใช่คะ (หัวเราะแบบเขินๆ)
ผม: ไหนพี่บอกว่าอ้วนไง นี่มันหุ่นดีแล้วก็ขาวด้วย แกล้งผมหรอครับ
พี่ปอ: ก็แค่ลองใจน่ะ อยากรู้ว่าจะรับไหม
ผม: ...
พอคุยกันเสร็จ เราก็ไปกินข้าวกัน ซัก 5 ทุ่มพี่เขาก็ชวนไปโรงแรม ผมน่ะไม่ค่อยรู้จักโรงแรม ก็เลยบอกพี่เขาว่า พี่เลือกเลยครับ ผมไม่ค่อยรู้จักสถานที่ พี่เขาก็บอกว่าชอบอันไหนก็เข้าเลยแล้วกัน เราก็เห็นอันนึ่งสวยๆ ก็เลยเข้าไปครับ พี่เขาก็ขออาบน้ำก่อน ผมก็ใจเต้นเหมือนกันเพราะพึ่งเคยทำกับพี่เขาเป็นคนที่ 2

สักพักพี่เขาออกมา ผมตาลุกวาวเลย หน้าอกพี่เขาคัพ B ไม่ก็ C แน่นอน แทบจะดันผ้าขนหนูหลุดอยู่แล้ว พี่เขาก็แซวว่าจะจ้องอีกนานไหม ผมก็เขินเลยรีบไปเข้าห้องน้ำ น้องชายผมถึงกับตั้งเลยครับ ก็รีับอาบน้ำ ล้างตัว ออกมา พี่เขาก็นั่งกินเบียร์ ผมก็ไปนั่งกินด้วย คุยกันซักพักพี่เขาก็เอามือผมไปจับหน้าอกพี่เขา เท่านั้นแหละ ผมก็รีบโผเขาไปกอด ไปจับ ไปไซร้ แล้วก็เลื้อยลงมาเรื่อยๆ ก็ถามพี่เขาว่าขอกินข้างล่างได้ไหมของพี่ปอหอมมากๆเลย พี่เขาก็พยักหน้า ผมก็เริ่มจัดการลงลิ้นลงไปเบาๆอยากนิ่มนวล ตามด้วยขบเม็ดติ่งเบาๆ พี่เขาก็หลุดครางออกมาแล้วก็จิกหัวผม พี่เขาบอกว่าสามีเขาไม่ค่อยทำให้แบบนี้เลย ลงนานๆหน่อยนะ ผมก็ทำให้แล้วก็เริ่มเอานิ้วแหย่เข้าแหย่ออก พี่เขาก็แอ่นรับตลอด หน้าพี่เขาดูพอใจมาก ผมก็เพิ่มนิ้วไปเป็นสองนิ้ว คราวนี้พี่เขาเสียงดังเลยครับ ผมก็เร่งเข้าเร่งออกเป็นจังหวะให้เร็วขึ้นๆ จนพี่เขาบอกจะเสร็จแล้วๆให้เร่งอีก ผมก็ทำจนพี่เขาเสร็จเลยครับ (เล่นเอาเมื่อยมือเหมือนกัน 555+) พี่เขาก็หอบซักพัก ผมไม่ให้พักหรอกครับ ผมก็เริ่มใส่ถุงยาง ค่อยๆเสียบเข้าไป พี่เขาก็แอ่นรับอย่างดีเลย (ของผมไม่ยาวนะครับ แต่ใหญ่กว่าปกตินิดหน่อย) ก็เริ่มซอยด้วยท่าเบสิคก่อน พอซอยไปได้ซักพักก็ถามพี่เขาว่าชอบท่าไหน? พี่เขาชอบขึ้นข้างบนครับ ผมก็จับพี่เขาพลิกตัวขึ้นมาควบม้า คราวนี้ฝ่ายที่ครางแทนที่จะเป็นพี่เขา กลายเป็นผมครางเสียเอง พี่เขาเอวดีมาก ทำผมเกร็งไปหมดเลย ในใจก็คิดผมหล่ะอิจฉาสามีพี่เขาจริงๆ พอขึ้นโยกไปได้ซักพักพี่เขาก็เสร็จ พี่เขาก็ถามว่าเฟิร์สยังไม่เสร็จอีกหรอ ผมก็บอกครับ ผมเป็นคนเสร็จยาก ส่วนมากชอบให้ผู้หญิงเสร็จก่อนครับ พี่เขาก็หัวเราะ ผมก็เริ่มเหนื่อยเหมือนกัน พักซักพักนึงก็นอนคุยกันคุยเรื่องผมบ้าง เรื่องพี่เขาบ้าง เพลินดีครับ แต่ที่เพลินกว่าคือพี่เขาเอามือมาเขี่ยน้องชอบผมเล่นอีกนี่แหละ ผมก็ถามว่าพี่เขาจะต่อไหม พี่เขาก็พยักหน้าไม่พูดอะไร คราวนี้ก็เริ่มจัดแจงท่าจะเริ่มใส่ถุงยาง พี่เขาบอกว่าไม่ใส่ถุงนะ มันเจ็บ ผมก็คิดหนักเลย แต่สุดท้ายก็อย่างในรูปแหละครับ สด แตกใน วันนั้นกว่าจะทำเสร็จ อาบน้ำแต่งตัวออกมาตอนตี 1 ก็ส่งพี่เขาขึ้นรถกลับ ตัวผมเบาหวิวเลย

ได้ตังกินหนมพร้อมทั้งเลี้ยงข้าวมื้อเย็น ขอบคุณพี่สาวใจดีมากๆนะครับ ไม่นึกว่าคนอายุ 38 จะหุ่นดี หน้าตาดี แถมยังเอวดีขนาดนี้ คงหาไม่ได้ง่ายๆเลยนะครับ ส่วนรูปพวกนี้ผมขอถ่ายพี่เขาเอง มีรูปนึงที่พี่เขาถ่ายส่งมาให้ แล้วไว้มาใช้บริการอีกนะครับ ^_^

หากใครสนใจบริการไม่ใช่แค่เรื่อง sex อยากเป็นเพื่อนคุย เพื่อนเที่ยว ติดต่อได้ทางไลน์ หรือส่งข้อความมาก็ได้ครับที่
line: peacefulplace

ผมสัญญาว่าจะดูแลพี่ๆเป็นอย่างดีครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-29 20:40:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครั้งแรกครับที่ลองพิมพ์แบบนี้ ถ้ายังไงบอกให้ปรับปรุงแก้ไขการเล่าเรื่องได้นะคร้าบบบ
โพสต์ 2014-3-29 21:02:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อร๊ายยยยยยยยย อิจฉาจังเลยคะพ่อหนุ่ม
โพสต์ 2014-3-29 21:10:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อิจฉาด้วยคน
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-29 21:16:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-3-29 21:02
อร๊ายยยยยยยยย อิจฉาจังเลยคะพ่อหนุ่ม  ...

ขอบคุณมากครับ God แอบหวังเล็กๆว่าพี่เขาจะใช้บริการอีก 555
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-29 23:15:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Army ตอบกลับเมื่อ 2014-3-29 23:11
เขาคนนั้น ดูดีเหลือเกิน... เมื่อไหร่จะมีบุญมั่งน๊า  ...

ผมว่าเราจริงใจ สักวันก็ได้เจอครับ ^_^
โพสต์ 2014-3-30 01:14:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เงี่ยนเรย
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-30 08:00:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
jjpk24 ตอบกลับเมื่อ 2014-3-30 01:14
เงี่ยนเรย

^_^ ผมเห็นตอนนั้นก็เตลิดเหมือนกันครับ
โพสต์ 2014-3-30 21:06:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
โพสต์ 2014-4-4 10:49:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หึย...ใหญ่สมกันจัง
โพสต์ 2014-5-13 09:46:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2014-5-18 19:55:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รายละเอียดกำลังดีครับ มีรูปประกอป้วย
โพสต์ 2014-6-3 06:56:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เป็นผู้ติดตามท่านอีกรอบหล่ะครับ สวยสด หยดติ๋งครับ ถ้ามีโอกาส อีกสักปี สองปี ผมคงมีการบ้าน

ส่งกะเค้าบ้างนะครับท่าน  ไม่เป็นไรครับ สักวันหนึ่งคงมีคน แอดผิดมาคุยกับเราบ้าง ฮ่า ๆ ๆ
โพสต์ 2014-6-3 10:44:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GEAGAI ตอบกลับเมื่อ 2014-6-3 10:07
โหหห..ซักปีสองปีเลยเหรอคะ

ตั้งเป้าเอาไว้อ่ะครับผม แต่ถ้าเกินสองปี ยังไม่มีการบ้านกะเค้าก็คงคิดใหม่ ทำไหม่ไปหากิน Species เดียวกันดูซะหล่ะ

น่าจะมีความหวังมากกว่านี้ ฮ่า ๆ ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 16:30 , Processed in 0.046917 second(s), 16 queries .