ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 315|ตอบกลับ: 6

แบบสอบถามเรื่องการมีครอบครัววันนี้

[คัดลอกลิงก์]
เข้าเว็บนี้มานานแล้วสงสัยว่า สาวใหญ่ส่วนใหญ่จะเลือกเด็กๆ ไปกินกัน ไม่ค่อยกินเราชาวคนมีครอบครัว
แสดงว่า สาวๆ คงมองว่า เราทำบาปอยู่และเค้าอาจจะทำผิดอยู่

เออมันก้อแปลกที่สาวๆ เลือกไปกินหนุ่มๆ ทั้งๆที่ตัวเองก็มีครอบครัว มันก้อผิดเหมือนกันไม่ใช่หรอครับ วันนี้อากาศมันร้อนความบ้าก็เลยคิดกระทู้นี้อะแต่อยากรู้จริงๆว่าสาวๆ คิดยังไงกันแน่ แล้วหนุ่มๆหล่ะมีความเห็นว่าอย่างไร
โพสต์ 2014-3-30 17:19:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ว่าความจริงก็ไม่ได้ดูหรอกคะว่าหนุ่มๆจะมีครอบครัวหรือไม่ มันไม่ใช่เรื่องสำคัญ ขอแค่คุณหนุ่มๆไม่เข้ามาในชีวิตส่วนตัวของเรา เราเองก็จะไม่เข้าไปในชีวิตส่วนตัวคุณเหมือนกัน คุณไปจัดการชีวิตคุณให้ดี อย่าให้มากระทบชีวิตกันละกัน และมันก็มีปัจจัยหลายๆอย่างที่ทำให้สาวๆตัดสินใจเลือกหนุ่มคนไหนสักคน รูปร่าง หน้าตา ความสามารถ นิสัย ใจคอ เยอะคะ มันจะแตกต่างกับผู้ชายที่ไปเลือกซื้อสาวบริการ ที่ดูแค่ รูปร่าง หน้าตา นม เป็นหลัก มันไม่เหมือนกันหรอกคะ มันใช้เวลา เราปราณีตคะ ไม่ลวกๆ ถ้าอยากเป็นคนที่ถูกเลือกอาจจะต้องรอเจอกับผู้หญิงที่คลิ๊กกับเราจริงๆนะคะ อีกอย่างเราเองในฐานะที่เป็นผู้หญิงถ้าเรามีความสุขกับคนของเราจริงๆ เราคงไม่ออกมาหากินข้างนอกหรอกคะ ก็เพราะมันมีปัญหาเลยต้องออกมา GOD ไม่ได้บอกว่าสิ่งนี้ถูกหรือผิดนะคะ แต่ที่นี้จะเป็นทางออกสำหรับคนที่คิดว่ากำลังอยู่ในปัญหา และหาทางออกไม่ได้คะ
โพสต์ 2014-3-30 18:20:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คิดว่าไม่ใช่เหตผลนะคะ ส่วนตัวคิดว่าเด็ก20-30นี่พูดจาเพราะ อ้อนเก่ง ถึงจะเชื่อไม่ได้ก็ตาม555 ดีกว่าพวกมีครอบครัวแล้วก็30อัพขึ้นไปนี่พูดจา ตรงเกิลลล หยาบ เถื่อนก็มีเยอะเจอมาแล้วคิดว่าตัวเองเก่งเรื่องนั้น ส่วนเรื่องครอบครัวไม่ใช่ประเด็นหลักหรอกค่ะ
โพสต์ 2014-3-31 01:02:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนนซี่มีหลัก ประจำใจเลยคือ ไม่เอาของใคร ถ้ามีเจ้าของ แล้ว ไม่เอาค่ะ คิดถึงใจเค้าใจเรา บางทีคิดว่าครั้งเดียว ของแบบนี้อย่าทำเล่นไป
แยกผัวแยกเมีย มันเกิดขึ้นมาหลายคู่แล้ว ถ้าตัดไฟต้นลมได้ อย่าเล่นกับไฟดีที่สุดค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-31 13:10:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thx kap วันนี้ยุห้องแอร์ อารมณ์ดี หายบ้าหล่ะ คิคิ
โพสต์ 2014-3-31 14:38:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวผมชอบ ผญ ที่ สามี ไม่ทำการบ้าน อิอิ
โพสต์ 2014-3-31 16:48:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นสาระดีๆที่ไม่ควรมองข้ามนะครับ กระทู้นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-3 09:20 , Processed in 0.049568 second(s), 16 queries .