ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 417|ตอบกลับ: 1

รับงานคับ บริการแบบแฟน เป็นกันเอง สะอาด ไม่เลือกลูกค้าคับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aof6868 เมื่อ 2014-4-16 20:26

ไม่ว่าคุณจะเป็น สาวหวาน สาวเปรี้ยวหรือเรียบร้อย สาวน้อย สาวใหญ่ สูงวัยหรือสาวหม้าย หรืออะไรก็ช่าง ลองแวะมาดูครับ ผ่อนคลาย สบายตัว ตัวเบาลอยกลับบ้านกันเลยครับ.

ถึงจะหน้าตาไม่ดี แบบบ้านๆ แต่ก็ทำให้คุณสบายตัวกลับบ้านได้ ขอบอก.

ผม สูง ใหญ่ บุคลิกดี ดูดี สะอาด สุภาพ ไม่สูบบุหรี่นะคับ(แต่คุณลูกค้าเชิญสูบตามสบายคับ) ที่สำคัญไม่เกี่ยงงานครับ เป็นคนไม่เรื่องมากครับ มาใช้บริการชอบแนวไหนบอกเลย จะจัดให้คับ ผมเน้นเล้าโลมกระตุ้นความรู้สึกให้เร่าร้อน ให้คุณผ่อนคลายมีความสุขสบายตัวครับ เน้นบริการแบบประทับใจและกลับมาใช้บริการซ้ำครับ สะอาด ปลอดภัย สั่งได้ และเป็นความลับครับ.เน้นความพอใจลูกค้าเป็นสำคัญ ลองมาใช้บริการดูนะครับ แล้วจะติดใจ ผมบริการเฉพาะ ญ แท้ทุกวัยเท่านั้นครับ...ยินดีเป็นเพื่อนคุย เพื่อนเล่น ดูหนัง กินข้าวหรือแค่ชั่วครั้ง ชั่วคราว ยินดีหมดครับ

ชื่ออ้อฟนะครับ สูง 179 หนัก 88 (อวบๆคับ) เป็นมิตรกับทุกคนครับ ให้บริการคุ้มกับเงินที่ต้องจ่ายผมคับ (RATE 1500 บาทไม่รวมค่าห้องคับ)ลองนัดดูได้เลยครับ ทุกอย่างเป็นความลับ งานดีคับ
ว่างทุกวันครับ พร้อมให้บริการครับ สอบถามราบละเอียด และ พูดคุยตกลงเรื่องการบริการได้ครับ ยินดีพูดคุยกับทุกท่านด้วยความเต็มใจครับ.  

เบอร์โทร 091-078-1365    ID LINE. aof432 แอดมาคุยกันก่อนได้เลยครับ อาจจะตอบช้าไปบ้างเพราะทำงานครับ แต่ตอบแน่นอนครับผม
อยุ่กทม ไปทุกที่ ที่มีทางครับ เจอแถวรถไฟฟ้าก็ได้ครับ
สอบถามพูดคุยตกลงเรื่องการบริการได้ครับ ยินดีพูดคุยกับทุกท่านด้วยความเต็มใจครับ.  
โพสต์ 2014-4-2 13:50:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 20:43 , Processed in 0.041635 second(s), 15 queries .