ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 287|ตอบกลับ: 0

สำหรับสุภาพสตรีที่ต้องการความสุข ถึงจุดสุดยอดครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย runningman เมื่อ 2014-4-2 11:23

สำหรับผู้หญิงที่กำลังมองหาหนุ่มสักคน ที่รูปร่างหน้าตาดี หุ่นเฟิร์ม ซิกแพค หุ่นนายแบบสุดๆ เน้นเซ็กส์ที่รุนแรง ให้ทำอะไรก็ทำ
   v
v
v
นั่นตรงข้ามกับผมหมดเลยครับ

ต้องเรียนไว้ก่อน เพราะจะได้ไม่เสียเวลา หรือเสียน้ำใจกัน
แล้วผมมีอะไรมาเสนอละ ถ้าสนใจอยากรู้ กรุณาอ่านต่อนะครับ

สวัสดีครับ ผมชื่อภัทครับ หน้าตาไม่หล่อ แต่ดูดี สุภาพ สะอาด ไม่สูบบุหรี่   ให้เกียรติ หน้าที่การงานดี นวดน้ำมันได้แบบมืออาชีพ  (เคยผ่านคอร์สการนวดมาแล้วครับ เอาไว้รับจ๊อบหารายได้ มีลูกค้าอยู่พอสมควรทั้งไทยและเทศ) ทักษะที่มีคือการเล้าโล้มที่นุ่มนวล กระตุ้นอารมณ์

***เหมาะสำหรับสุภาพสตรี ที่ต้องการปลดปล่อยอารมณ์ ต้องการความตื่นเต้น เสียวซ่านจากรสสัมผัส และที่สำคัญคือช่วยให้ผู้หญิงที่เสร็จยาก สามารถเสร็จได้ (อาจเสร็จได้หลายครั้งแล้วแต่บุคคล)***

ข้อมูลทางกายภาพ ผมอายุ 29  สูง 175 หนัก 75 หน้าตาตี๋ ลูกคนจีน ไม่มี six pack  แต่ไม่ถึงกับอ้วน ผิวเหลือง ไม่ขาวไม่ดำ ไม่มีหนวด

ยินดีพูดคุยกับทุกท่านผ่านข้อความส่วนตัว แต่ยอมรับว่าเลือกรับงานพอสมควร ด้วยเหตุผลดังนี้

1.เวลาที่ไม่เอื้ออำนวย เพราะทำงานประจำ ไม่ได้ว่างตลอดเวลา แบบหนุ่มรับงานคนอื่น ใครอยากได้แบบทันทีทันใด ขอให้ผ่านผมไปเลยนะครับ
2. เลือกเฉพาะลูกค้าที่ไม่มีปัญหาเรื่องค่าใช่จ่าย  และยอมรับกติกาผมได้เท่านั้นครับ
3. ไม่สะดวกออกนอก กทม ไปโรงแรมที่ลูกค้าเปิดเท่านั้น
4. ผมมีเงื่อนไขการรับงานจะบอกให้ตอนที่ติดต่อมานะครับ
5. รับลูกค้าเฉพาะหญิงแท้ ทั้งไทยและต่างประเทศครับ (ฐานลูกค้าผมมีทุกการศึกษา ฐานะ อายุ อาชีพ ผู้บริหาร นักธุรกิจ พริตตี้ สาว sideline ก็มีครับ ซึ่งขอรับรองว่าผมไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว ไม่ถามก้าวก่าย เว้นแต่สนิทสนมกันพอสมควรและลูกค้าไว้ใจพูดคุยเรื่องงานกันบ้าง)

เวลาการรับงาน: ผมรับแค่วันละคิวครับ แต่ไม่ทุกวัน ขึ้นอยู่กับเวลาที่ผมสะดวกครับ ไม่ได้หยิ่งนะครับ แต่แรงและเวลาผมมีจำกัดจริงๆ

100% ของค่าบริการ ผมทำการกุศล โดยให้ลูกค้าโอนเข้ามูลนิธิหรือหน่วยงานที่ไม่เกี่ยว ข้องกับศาสนาและการเมือง ที่คุณศรัทธาเองโดยตรงได้เลย

***แนวคิดนี้ charity massage นี้ ผมได้แรงบันดาลใจมาจากผู้ที่เคารพท่านหนึ่งครับ เรามีความสุขแล้วก็ต้องแบ่งความสุขให้คนอื่นบ้าง

สนใจรายละเอียดเพิ่มเกี่ยวกับการนวด  นวดยังไง ต้องทำอะไรบ้าง แล้วจะมีเซ็กส์กับหมอนวดด้วยไหม
ติดต่อที่ ID Line: Blackkals

==================================================================

เกร็ดการนวด

ระดับที่ 1
การนวด หากผู้นวดไม่สบายใจ เขิน หรือกังวล อาจใส่ชุดชั้นในปกปิดก็ได้ครับ การนวดแบบนี้ย่อมมีการสัมผัสโดนของสงวนบ้าง แบบเฉียดไปเฉียดมาเพื่อทำให้เกิดความตื่นเต้น เร้าอารมณ์เล็กน้อย แต่ไม่ใช่จุดหมายสูงสุดในการปลดปล่อย การนวดแบบนี้ทำให้คุณผู้หญิงได้ผ่อนคลาย และคลายเครียดไปได้บ้าง เหมาะสำหรับคุณผู้หญิงที่เป็นสาววัยรุ่น วัยทำงาน และทุกท่านทุกวัย ปลอดภัย ครับ

ระดับที่ 2

การนวดแบบ อีโรติกปลดปล่อยอารมณ์ไปกับจินตนาการ สบายๆชิวๆ  หายเหนื่อย หายเครียด และประทับใจโดยคุณจะไม่สวมใส่ชุด นวดแบบเปลือยเปล่า มีผ้าเช็ดตัวช่วยปกปิดไว้บ้าง กันเขินอายในช่วงเริ่มต้น

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 07:15 , Processed in 0.044921 second(s), 16 queries .