ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 261|ตอบกลับ: 0

ทักทายสาวๆ และสมาชิกทุกคนคัฟ ^^

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคัฟ

ผมชื่อ Bank อายุ 21 สูง 180 หนัก 65 (พอแค่นี้ก่อน ><)

ผมเล่นและคุยแนวนี้มาตั้งแต่ 17 จนตอนนี้ 21 เพิ่งมาเจอเว็ปนี้ พอลองอ่านดูคอมเม้นต่างๆ ก็น่าสนใจดี เลยมาทักทายคัฟ

นิสัยผม ขี้เล่น(แต่ไม่เล่นขี้นะ^^) คุยง่าย เป็นกันเอง ชอบเรื่องเซ็กมาก(มากจริงๆนะ^^)

ผมเป็นคนที่หยุดอยุ่กับคนเดียวไม่ได้ ชอบคุยหรือมีอะไรกับคนแปลกหน้า และชอบสาวที่มีอายุมากกว่า(50ก็ยังไหว ><)

สาวไหนสนใจก็คุยกันได้นะคัฟ

IDLine :Bankz4 (สำหรับไลน์แอดมาก็บอกเลยนะคัฟว่าต้องการแบบไหนหรือคุยแบบไหน พอดีเพื่อนในไลน์ มีหลายแบบ 555 )

Skppe: [email protected]

ผมทำงานแล้วนะ ถ้าว่างยังไงจะมาคุยด้วยตลอด  ผมจริงจังนะ สาวๆ

(อ่อ ส่วนรูปหรือหน้าตา ขอดูได้นะ ส่วนรายระเอียดเพิ่มเติมแอดมาคุยนะคัฟ ^^ )  แอดมาเยอะๆนะคัฟ ขอบคุณคัฟ ^___^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-3 09:00 , Processed in 0.052170 second(s), 16 queries .