ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1998|ตอบกลับ: 10

ส่งการบ้านครั้งแรกคับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคับเพื่อนๆสมาชิกทุกคน ผมเป็นสาชิกก็สักพักแล้วเพิ่งมีโอกาศ ก็อยากส่งการบ้านสักครั้งคับ เมื้อกลางเดือน กพ. ที่ผ่านมาผมมีโอกาศ นัดเจอสาว จากในเว็บคนหนึ่งอายุ37คับ เทอยังหุ่นดี ทั้งๆที่มีลูกแล้ว ผมคุยกันทางไลน์ได้สักพักก่อนจะเจอกันคับ วันที่นัดเจอเราไปที่โรงแรมวันนั้นผมเตรียมถุงไป3กล่องกับ ที่มีอยู่5ชิ้น ผมคิดว่าจะใช่หมดไหม พอถึงเวลาเจอกันก็นั้งแท็กซี่ไปด้วยกันที รร. ระหว่างนั้นมือผมก็จับตรงน่องส่วนเทอก็จับมือผมไว้ พอถึงโรงแรมเปิดพักทั้งคืนคับ พอเข้าห้องได้เทอนอนถอด กางเกงโชน้องสาวแว็บๆยั้วผมผมก็บอกว่าสวยคับส่วนมือผมก็จับลูบๆน้องสาวเทอ น้องสาวเทอโกนสะอาดมากคับผมก็เริ่มลงลิ้นสักแป็บแล้วเทอบอกอาบน้ำก่อนผมก็ ถอดเสื้อผ้าเข้าห้องน้ำล้างควย เสร็จแล้วก็ออกมาเทอนอนรอด้วยความอยากคับ ผมเริ่มลงลิ้นไซ้ซอกคอไล่ลงมาอก หน้าท้องเทอเริ่มมีอารมพอลิ้นมาถึงน้องสาวผมก็รั้วจากช้าๆเร็วๆสลับเทอเริ่มครางแล้วพอเทอบอกว่าเอาควยยัดหี ผมก็เตรียมถุงใส่แล้วก่อนใส่ผมก็ถูๆน้องสาวเทอ เทอทนไม่ไหวบอกว่าเย็ดเอาแรงหนักๆ ผมก็แทงเข้าจากช้าๆเริ่มแรงๆสลับกันเทอร้องสุดยอดมากคับ ยิ่งใกล้เสร็จน้องสาวยิ่งตอดควยผมมาก จังหว่ะนั้นผมก็กระแทกเต็มที่คับ สุดท้ายเสร็จไป1ครั้ง พอผมพักเทอพักเทอก็บอกว่าเอาอีกได้ไหมผมเลยถามว่าคืนนี้จะเอากี่ครั้ง เทอบอกว่าเอาทั้งคืนได้ไหม โชคดีที่ผมร่างกายแข็งแรงเพราะออกกำลังกายพักผ่อนไม่งั้นแย่แน่ๆ พอเทอบอกแบบนั้นยก2ก็เริ่มด้วยการเล้าโล้มลงลิ้นจนได้ที่ก็เริ่มท่ามิชชั้นนารี เทอคงชอบคับ พอกระแทกได้สักพักเทอก็เปลี่ยนท่าให้ผมเป็นท่าด๊อกกี๊ แล้วผมก็ลงลิ้นจนน้ำเทอเยิ้มจนเทอทนไม่ไหว ผมก็เริ่มแทงเข้าช้าๆแล้วก็กระแทกหนักๆเบาๆ จนเทอตอบรับด้วยการส่วนกลับ ผมก็เริ่มกระแทกส่วนกันจนเสร็จแต่ก็ยังคารูน้องสาวอยู่ของเทอ มันตอดสุดยอดมากคับพอควยผมเริ่มอ่อนก็ชักออกน้ำเทอเต็มรูผมก็เลียให้ต่อ แล้วก็พักระหว่างนอนพักก็กอดหอมแก้มส่วนเทอจับควยผมเล่นควยผมฝั่งมุขสงสัยเทอคงชอบเทอบอกว่าเคยเจอฝั่งมุขมากกว่าผมคับ ระหว่างนอนคุยกันเล่นไปเล่นมาก็แข็งยก3เริ่มอีกครั้งก็เล่าโลมด้วยลิ้นจนน้ำเทอแตกจนทนไม่ได้ให้เอาควยยัดน้องสาวเทอก็ท่าเดิมท่ามิชชั่นนารี เป็นท่าเริ่มพอขยับกระแทกแรงเทอครางได้ใจผมมากคับ ผมก็ยิ่งกระแทกหนักแล้วก็เปลี่ยนให้ เทอขึ้นขย่ม เทอก็ขย่มควยผมจนเสียวบ้างครั้งก็ร่อนหีจนเกือบน้ำแตกคับแต่เทอชอบขย่ม ผมก็เริ่มกระแทกควยสวน หีเทอคับส่วนมือก็บีบนมจอเทอร้องคราง จังหว่ะนั้น ผมก็ลุกขยับมาที่ขอบเตียง แล้วก็มือซ้อนก้นอุ้มส่วนเทอคงรู้งานคับ เทอเอามือกอดคอผมไว้ผมกระซิบข้างหูว่ากอดแน่นๆนะ แล้วผมอุ้มเขย่าเทอ มันทั้งเสียงครางเสียงกระทบของควยกับหี มันสุดยอดคับ พอเทอบอกว่าพอก่อนผมก็ค่อยๆว่างบนเตียงแล้วก็กระแทกน้องสาวจากเบาๆเริ่มหนักๆจนเสร็จอีกรอบคับเทอกอดแน่นมากๆ คืนนั้นผมใช้ถุงยางทั้งหมด8ถุง พอใกล้เช้าก่อนจะกลับผมจัดอีก2ครั้ง เทอชอบมาก ผมก็ชอบนานๆจะเจอสาวที่เอาเก่งๆแถมกล้าเล่นมุข ที่ผ่านมามีสาวๆกลัวว่าเจอมุขจะเจ็บ แต่ผมว่าเก็บความเจ็บมาเล่นความเสียวดีกว่า ครั้งหน้าเทอชวนผม อีกแต่ครั้งหน้าผมจะฟิตร่างกายให้ดีกว่าเดิม กะว่าซื้อถุงยาง1กล่องใหญ่ไว้ดีกว่า จะได้พอ แล้วคร้งหน้าจะมาส่งการบ้านอีกคับ สมาชิกสาวคนไหนสนใจอยากลอง คุยกันได้คับ ผมไม่เก่งไม่ยาว แต่หุ่นดีเอาได้เรื่อยๆคับ ขออย่ามาท้าท้ายผมก็พอคับ
โพสต์ 2014-4-14 12:12:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เตรียมถุงไปกันเยอะจังเลยนะคะ
โพสต์ 2014-4-14 12:51:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โว้ววว อึดมากๆเลยครับ ^_^ อิจฉาๆ เสียดาย น่าจะมีรูปด้วย
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-14 12:59:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครั้งหน้าจะถ่ายรูปมาให้ดูคับ
โพสต์ 2014-4-14 14:23:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมชอบท่าอุ้มยกครับลองทำแล้วอิอิมีอีกท่านะอยากลองแต่ยังบ่ว่างเลยอิอิพี่มีท่าไหนเด็ดๆถ่ายมาแชมั่งครับ
โพสต์ 2014-4-17 01:15:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Moooo ตอบกลับเมื่อ 2014-4-14 14:23
ผมชอบท่าอุ้มยกครับลองทำแล้วอิอิมีอีกท่านะอยากลองแต ...

คุณmooooo ซ้อม ด้วยการแบกถุงข้าว สาร วิ่งรอบบ้านไปก่อนสิ เพื่อจะได้มีงานเทกระจาดแบบเค้ามั่ง
โพสต์ 2014-4-17 14:24:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-4-17 01:15
คุณmooooo ซ้อม ด้วยการแบกถุงข้าว สาร วิ่งรอบบ้านไปก่อน ...

ซ้อมกะสาว 14 15 ดีกว่ามั้งครับพี่แนนซี่ อิอิ
โพสต์ 2014-4-17 16:54:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ghoststalker ตอบกลับเมื่อ 2014-4-14 12:51
โว้ววว อึดมากๆเลยครับ ^_^ อิจฉาๆ เสียดาย น่าจะมีรูปด้ว ...

อึดจนน่ากัวววสว
โพสต์ 2014-4-17 19:09:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
soulhouse ตอบกลับเมื่อ 2014-4-17 16:54
อึดจนน่ากัวววสว

เอ๊ะยังไง หรือว่าคนนี้นี่เอง อิอิ
โพสต์ 2014-4-17 23:44:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ghoststalker ตอบกลับเมื่อ 2014-4-17 19:09
เอ๊ะยังไง หรือว่าคนนี้นี่เอง อิอิ

Noooooo!!!! ม่ายช่ายค่ะ ม่ายช่าย แนวนี้ไม่ไลค์ค่ะ
โพสต์ 2014-4-18 18:46:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 12:06 , Processed in 0.063840 second(s), 17 queries .