ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 294|ตอบกลับ: 0

หนุ่ม27 หามิตรภาพสาว หาคู่ขาสาว หาเพื่อนสาวรู้ใจรู้กาย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย baibai เมื่อ 2014-4-16 16:16

สวัสดีดีครับ อายุ 27 ครับ สูง 180 หนัก 65
หน้าที่การงานมั่นคง มีอาชีพที่ค่อนข้างละเอียดอ่อนต่อความรู้สึกของผู้คน เรื่องเหล่านี้จึงควรเป็นความลับทั้งสองฝ่าย
ทำงานพักอาศยในกรุงเทพฯ ครับ
หน้าตาแบบไทยๆ ไม่ขี้เหร่ ไม่เกาหลี ไม่ตี๋ ผิวเหลืองแทน
อยากหาสาวๆ ไว้พูดคุยหรือทำอะไรกัน หรือทั่วๆไป หรือทานข้าว เดินเที่ยว
แบบขอไม่คบจริงจังน่ะครับ เกรงจะเป็นภาระทางฝ่ายหญิงที่ต้องใส่ใจชายรักอิสระ
เป็นกันเองครับ สนทนาพูดคุยกันได้ ไม่จำเป็นต้องมุ่งมาในเรื่อง sex อย่างเดียว แต่ถ้ามีก็ย่อมประเสริฐศรี
เป็นคนจริงใจครับ ไม่ได้พูดเอง แต่แสดงออกแบบนี้จริง ตรงๆ สุภาพ เอาใจ
ไม่ได้คิดจะรับงานหรือหางานหาเงินอะไรกับสาวๆ ในที่นี้
เพียงแค่อยากมีคนที่พูดจาเปิดเผยพูดคุยไว้ใจได้ทุกเรื่อง หรือหากมีเรื่อง sex ก้ย่อมดี แหะแหะ

ไม่อยากโพสต์รูปในที่สาธารณะครับ
อยากให้พี่ๆ หรือเพื่อนๆ หรือน้องๆ ที่สนใจ
ส่ง e-mail หรือ skype มาคุยกันครับ [email protected]
แล้วจะส่งรูป แอดไลน์ พูดคุยกันครับ

หวังว่าจะได้รับมิตรภาพที่ดีจากพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ สาวๆ ในที่อันเป็นมิตรแห่งนี้ครับ
^_^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 15:16 , Processed in 0.043832 second(s), 16 queries .