ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3171|ตอบกลับ: 34

การบ้านค่ะ เข็ดเลย กับสามหนุ่ม สามสไตล์.

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  ว่างๆก็ขอแวะมาเยี่ย่มชมเวบและส่งการบ้านอีกซักรอบค่ะ  ขอส่งการบ้าน แบบระบายความอัดอั้นเลยนะคะ
     เรามัไม่ค่อยว่างจึงเข้ามาแบบผลุบๆโผล่ๆ และมีข้อความเข้ามาเพียบเลย เจอข้อความส่วนตัวเอย เจอการพรีเซนต์ของหนุ่มๆเอย เต็มอินบ๊อกซ์ไปหมดเลยค่ะ เพราะจากที่เราได้ส่งการบ้านไปแล้วในรอบก่อนหน้านี้หนึ่งครั้ง
ทำให้หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ต่างเสนอตัวเข้ามาให้เลือกมากมายเลยค่ะ  จากที่เราคิดตั้งใจไว้ว่าจะใช้ บริการ พ่อหนุ่ม  tall_big  อีกครั้ง (คุยกันแล้วเค้าอนุญาตให้ออกนามเค้าได้) จึงอยากเรียกใช้บริการซ้ำเพราะติดใจ ... แต่ก็ต้องผิดหวัง เพราะ เค้าบอกเราว่าไม่ว่างจริงๆ
ต้องเข้าเรียนในเวลาที่เรานัด และเป็นวิชาสำคัญ ขาดไม่ได้เลย เราก็เข้าใจเค้า เพราะเรารู้จักชื่อเสียงมหาลัยนี้ดี เค้าเรียนในมหาลัยที่โหดมาก แค่สอบเข้าก็ยากแล้ว และยังรีไทร์นักศึกษามาก แบบใบไม่ร่วงอีกด้วย โดยเฉพาะคณะวิศวที่อีตา  tall_big  เรียนอยู่
เราเองเคยหวังไว้นะ อยากเข้าเรียนที่นี่ และไปสรรหาที่ติวเพิ่มตั้งมากมายสารพัดจะทำ เรายังสอบไม่ได้เลย (สมัยสาวๆ อิ อิ ) แต่ อีตา  tall_big สอบติดเอง โดยไม่ได้ติวเลย และเรียนได้ผลการเรียนดี เราจึงไม่อยากไปทำลายความตั้งใจในการเรียนของเค้า เค้าบอกเราว่าอยากรับงานเรานะ แต่ต้องเอาเรียนไว้ก่อน
และขอโทษเราแบบรู้สึกผิด เราจึงบอกไม่เป็นไร เอาไว้คราวหน้าก็ได้ (แต่ใจจริงเราผิดหวังมาก) พูดคุยกันนิดหน่อย ก้ต้องวางเพราะ เค้าบอกว่าเค้าหนีอาจารย์ออกมาคุยในห้องน้ำ และคุยได้ไม่นาน ต้องกลับไปเข้าเรียนต่อ ...เราก็โอเค ก็จบไป.
       เซ็งเลย เพราะเราว่าง และเมนส์จะมา มีอารมณ์ด้วย หลายอย่างรวมกัน เราจึงไม่หยุดที่จะแสวงหาตัวช่วย และอีกครู่ใหญ่ต่อมา เรานึกขึ้นได้ว่า เรามีตัวช่วย เรามีเวบที่รัก มีคุณก๊อดผู้ซึ่งเข้าใจหัวอกลูกผู้หญิงที่เหงา เปลี่ยวใจ  และเราก็คิดว่าคงมีหนุ่มในเวบมากมายให้เราเรียกใช้บริการได้อีก และแล้วก็มือไวดังใจคิด เราเปิดเวบที่รัก
เพื่อแสวงหาชายหนุ่มผู้สนุกสนาน เฮฮา และเก่งเซ็กส์ในทันที... เราพยายามเฟ้นหา โดยดูสรรพคุณที่หนุ่มๆทั้งหลายให้ไว้ โดยเลือเอาแบบที่เราชอบก็คือ สรรพคุณประมาณนาย tall_big และในที่สุดก็ได้เจอ  เราเจอการโพสสรรพคุณที่ใกล้เคียงกันหลายราย ซึ่งเราเน้น คนสูง  หน้าตาดี  และมีรายหนึ่งได้โพสข้อความเหมือนนาย tall_big มากๆ เลย
ซึ่งเราคิดว่า ต้องไปก๊อปของนาย tall_big มาแน่นอน (เพราะการใช้คำเหมือนกันทุกคำ  ) และสุดท้ายเราเฟ้นหาได้มาสามคน เราจึงแอดไลน์ไปคุยกับแต่ละคน และให้เบอร์ของเราเพื่อโทรพูดคุยกัน  

รายแรก   อึ้ง ทึ่ง  กับความคิดของคุณชายคนนี้มาก และผิดหวังตั้งแต่แค่เริ่มพูดคุย เพราะคุยแล้วไม่ใช่เลย เพราะที่นายคนนี้โพสไว้ในเวบกับที่คุยกับเรานั้นคนละเรื่องเลย .. เพราะเค้าลงโพสว่า ฮา ตลกสนุกสนาน... บลา  บลา  บลา  .. แต่คุยแล้ว ไม่ใช่เลย เค้าพยายามปล่อยมุกนะ แต่แป๊กอ่ะ มุกฝืด แป๊ก ...ไม่ขำเลย ไม่มีกึ๋น
ไม่มีมุกที่คิดลึกๆ ไม่มีไอเดียที่ดี ในการโต้ตอบ เรียกได้ว่า การพูดคุยนั้นคงจะพยายามให้เราสนุก จะฮาเอาใจเรา  แต่มันไม่ขำ ไม่มีสาระเลย ฮาเลอะเทอะ หัวเราะเรี่ยราด ฮาไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย (เราคิดว่าเค้าอ่านการบ้านเรา รู้ว่าเราชอบคนตลก และพยายามที่จะทำฮากับเรานะ แต่มันไม่ใช่ตัวตนเค้าน่ะ มันก็เลยออกมาแบบ.... !!! ...) คือว่า พ่อคุณพูดไปเอง ก็ขำไปเอง ตลกเอง หัวเราะเอง ทั้งที่ยังไม่มีประเด็นให้ขำในความฮาเลย หรือ ถ้าจะฮาก็ไม่น่าจะหัวเราะหรือตลกอะไรขนาดนั้น เรารู้สึกได้ว่าเค้ารู้ว่าเราชอบสนุกสนาน ตลกขำๆ และเค้าพยายามที่จะทำเพื่อเอาใจเรา แต่มันไม่ใช่สิ่งที่ตัวตนเค้าเป็น  มันเฟค มันไม่ใช่ตัวตนเค้า ทำเอาเรากร่อยมากเลย  พ่อคุณฮาคนเดียว ตลกอะไรก็ไม่รู้นักหนา ทั้งที่ไม่มีประเด็น ไม่มีประโยคที่โดน  และเป็นการแกล้งทำเพื่อหวังเอาใจเรา แต่ตอนนั้นเราก็ไม่ได้เบรคเค้านะ ก็ปล่อยเค้า แต่ใจเราอยากวางสายแล้ว มันดูไร้สาระมาก  คุยได้ ซัก 20 นาทีเราจึงบอกว่าขอเลือกๆดูก่อนนะ ยังไม่ได้คุยกับอีกสองคนที่เราให้เบอร์ไป  แล้วถ้าชอบคุณเราจะติดต่อไปนะ ... เมื่อเราบอกแบบนั้นเค้าก็เร่งเร้าเราอีกเพื่อให้เราเลือกเค้า ไม่อยากให้เราวางสาย และพยายามที่จะบรรยายท่วงท่าลีลาอันลึกล้ำ ปานประหนึ่งยอดฝีมือเพื่อให้เรานัดเค้าเลยโดยไม่ต้องไปคุยกับใครอีกแล้ว แต่ บอกตรงๆนะคะ คุณหนุ่มๆทั้งหลายที่อยากขายได้  อยากได้ลูกค้า คุณก็ควรมีสติบ้าง ควรฟังและคิดถึงใจอีกฝั่งหนึ่งบ้าง ไม่ใช่คิดแต่ตัวเองต้องการก็จะเอาให้ได้  ไม่ควรกั๊กและดึงลูกค้าไว้เพื่อให้ตัวเองได้งาน  ทำแบบนั้นมันไม่ได้ผลนะคะ ดูลบมากๆเลยด้วยค่ะ ดูไม่แฟร์ คุณต้องทำใจให้กว้างและแฟร์ พร้อมเป็นตัวเลือกที่ดี ผู้หญิงจะมองเห็นได้เองค่ะ.  รายแรกตกไป เพราะ ตลกเวอ่ร์ ไร้สาระ และสุดท้ายใช้ไม้ตายด้วยการโถมใส่ด้วยการบรรยายลีลาบนเตียง พยายามชักจูง ด้วยการอธิบายโชว์ ท่วงท่าลีลาอันสุดยอดไร้คนเทียมทาน เก่งกาจ เป็นที่หนึ่งในยุทธภพ และขอเราแค่ค่ารถก็พอ ไม่เอาค่าตัว บริการให้ฟรี  ...บอกตรงๆนะ เค้า คิดแต่ด้านตัวเองฝ่ายเดียวไม่ถามความเห็นเราซักคำ. สอบตกค่ะ.
รายที่สอง  สุภาพดี ครับผม ครับผม ทู๊กกกกคำ  อะไรกันนักกันหนา อะไรมันจะต้องสุภาพขนาดนั้น เหมือนเราเป็นคุณหญิงคุณนาย และเค้าเป็นบ่าวรับใช้เลยน่ะ พูดคุยอะไรก็ลงท้ายด้วยครับผม ครับผม ... เอ่อ ..คือ มันเป็นอะไรของมัน คุยสุภาพดีนะคะ  แต่คุยแล้วดูเหมือนเค้าต้องพยายามที่จะสุภาพน่ะ  หรือ พูดให้ชัดๆ ก็คือ สุภาพเว่อร์ คุยเหมือนเราเป็นเจ้านายชั้นสูง ใช้คำที่มันดูยกย่องสรรเสริญซะเราสูงส่งเป็นเจ้าหญิงเลย  อีตานี่ก็เยอะไป เรางงกับตัวเองมาก  เราหลุดไปแอดคนพวกนี้มาได้ยังไงกัน ไม่น่าเลย พลาดใหญ่หลวงแล้ว เรารู้สึกอย่างนั้นจริงๆนะ อารมณ์อยากของเราหายหมดเลย เมื่อคุยกับแค่สองรายแรก  กลายเป็นเราหงุดหงิดหนักเลยล่ะทีนี้ มันเหมือนไปเจออะไรที่อึดอัดน่ะ เพราะไอ้รายแรกก็ฮาเรี่ยราดโดยไม่มีประเด็น  รายที่สองก็ไม่รู้หลุดมาจากปราสาทราชวังไหน หรือ เคยทำงานในราชสำนักรึเปล่าเราไม่แน่ใจ พ่อคุณเล่นบท พินอบ-พิเทา กับเรา  จนเรารู้สึกว่าเราไม่ใช่คนธรรมดาเลยล่ะ เค้าเยินยอเราให้สูงส่งเป็นคนพิเศษสุดๆ สุดๆ  สุดๆ แบบ เทคแคร์ด้วยคำพูดแบบสุดๆเลยน่ะ เว่อร์มาก ....รายนี้ก็ตกไป ไม่ผ่านค่ะ.
รายที่สาม   เราถึงกับนั่งทำใจซักพักเลยล่ะ เพราะสองรายแรกทำเอาเราเสียเส้นมากเลย เจอแต่คนสุดขั้ว เราหมดอารมณ์แล้วล่ะ หากาแฟกินซักแก้ว พักครู่ใหญ่ๆ กว่าจะโทรรายที่สามก็พักไปครู่ใหญ่เลย นึกเคืองอีตา  tall_big  ในใจ ที่ไม่ยอมรับนัดเรา (ที่จริงเค้าก็เคยบอกเราแล้วแหละว่าเค้าไม่ค่อยว่าง  กลางคืนต้องทำงาน  กลางวันเรียนหนังสือ ) เเต่เราก็เข้าใจเค้า และเราก็ทิ้งห่างประมาณครึ่งชั่วโมงกว่าจะโทรรายที่สาม  

รายที่สาม พอคุยกันแล้วรายนี้โอเคค่ะ  เป็นธรรมชาติ  เป็นมนุษย์ธรรมดา พูดจาปกติ สุภาพ  ไม่ได้เว่อร์ ไม่ดูเฟค เป็นปกติที่มนุษย์ทั่วไปเค้าเป็นกัน  อายุอานามสามสิบต้นๆ  ประสบการ์พอตัว ไม่โม้ ไม่โอ้อวดสรรพคุณมากมาย ไม่เยอะเหมือนสองรายแรก เราคุยรายละเอียดได้ เกือบชั่วโมง จนมั่นใจว่านายคนนี้ ใช้ได้ เราจึงนัดเค้าทันที เค้าเองบอกเราว่า ที่จริงติดงาน แต่เพื่อเราเค้าจะโดดงานมาหาเรา  เราก็ไม่ได้ใส่ใจ เพราะถ้าคุณ โอเคแล้ว และถ้าคุณมาได้เราก็ซื้อ หลังจากนั้นเราก็ได้เจอกันในอีก หนึ่งชั่วโมงถัดมา เรานัดใกล้ที่พักเรา เพราะ เราเบื่อรถติดในเมือง และให้หนุ่มรายนี้นั่งแท็กซี่มาหาบริเวณใกล้ๆเราเลยเราจะบวกค่ารถให้นอกเหนือจากค่าตัว  เพื่อความรวดเร็ว ( ตอนนั้นเราอยู่ในอารมณ์ที่หื่นมาก 555 ...ไม่อายค่ะ ) พอเจอกันจริงๆ ก็ฉงนนิดนึงว่า นี่เหรอ 185 เซนติเมตร .. สูง กว่าเราหน่อยเดียวเอง ซึ่งเราสูง165 เซนติเมตร ดูแล้วไม่น่าจะเกิน 180 ด้วยซ้ำ แต่ก็ไม่อยากเยอะ เพราะเราอยากมากแล้ว ไหนๆก้นัดมาแล้วจึงไม่อยากเอาความ เราไปรับเค้าที่นัดหมาย เรารับเค้าขึ้นรถเรา เค้าพร่ำชมเราว่า สวย หุ่นดี ดูอ่อนกว่าวัย และหยอดเราอีกมากมาย แต่เราไม่สนใจหรอกค่ะ เรารู้ตัวเองดี ไม่หลงคำยอใคร  มุ่งหน้าสู่ที่หมายดิ่งตรงไป รร กันเลย .. อยู่ในรถเค้าก็พูดคุยกับเราแบบเป็นกันเอง สุภาพ เหมือนที่คุยทางโทรศัพท์ แล้วเค้าก็แนะนำเราไป รร ที่เค้ารู้จัก ในละแวกนั้น ไม่เกิน 15 นาที ก็ถึง รร ที่เค้าบอก ... เป็นม่านรูดในซอยลึกมากเลยค่ะ เราเองยังไม่รู้เลยว่ามี รร แบบนี้อยู่แถวบ้านเรา แต่ก็โอเค  สะอาดดี พอเข้าห้องปุ๊ปก็ ไม่รอช้าเลยค่ะ เค้าพูดขออนุญาต แล้วก็โอบเอวเราเลย เค้าเข้ามากอดเอวเราและประคองดันเราไปนั่งที่เตียง เราบอกว่าวันนี้ขอเต็มที่เลย เพราะ เรามีอารมณ์มาก น้องช่วยจัดหนักให้พี่หน่อย น้องเค้าบอกเราว่า ได้เลยครับ เท่านั้นแหละค่ะ เค้าไม่พูดแล้ว  ทั้งลูบทั้งล้วง แลกจูบกับเราแบบเร่าร้อน  เสื้อผ้าค่อยๆถูกโยนออกไปจากตัวเราทั้งคู่ เค้าล้วงจนเราแฉะ เล้าโลมเราจนเต็มที่แล้วก็ไม่ยอมเสียบซักที  จนเราทนไม่ไหวต้อง ออกปากให้เค้าใส่ถุงเองเลย น้องเค้าก็ไปใส่ถุง แล้วก้กลับมาเล้าดลมเราต่อ ก้มเลียน้องสาวเราอีกนานมาก คงจะกะให้เราเสร็จคาลิ้นเลย จึงไม่ยอมเสียซักที ตวัดลิ้นอยู่นานจนเราไม่ไหวแล้ว เราเลยตึงตัวเค้าขึ้นมาคร่อมเราเลย เรานอนหงายอ้าถ่างให้เต็มที่ น้องเค้าก้ทรมาณเราด้วยปลายท่อนเอ็น ไถไปไถมา ถากขึ้นลง จนเราเต็มที่แล้วไม่ไหวแล้ว เราต้องการแท่งเอ็นความเป็นชาย แต่น้องเค้าไม่ยอมเสียบซักที ถูไถจนเราสุดทน เราจึงล้วงมือเข้าไปคว้า ไอ้นั่นของเค้าจ่อให้ตรงแล้วตวัดขารัดเอวเค้า แล้วเอาอีกมือดึงเอวเค้าเข้ามาหาตัวเราพร้อมกับออกแรงงอขากดสะโพกเค้าด้วยให้มันจมเข้าในตัวเรา ด้วยความที่เราแฉะมาก น้ำออกเยอะ ของน้องเค้าก็ไม่ใหญ่มาก มันจึงจมพรืดลงมาพรวดเดียวมิดเลยค่ะ น้องเค้าร้องโอ๊คคค แบบสุดเสียงแล้วตัวกระตุก อัดสะโพกกับตัวเรากดแน่นพร้อมทั้งเค้าก็ออกแรงกดจมเข้ามาในตัวเราลึกแบบสุดๆ แบบเสียวสุดขีด แล้วน้องเค้าก็อัดสะโพกเข้าหาเราแบบกดแช่นิ่งไว้เลย  เราต้องตกใจเมื่อรู้สึกว่าในการที่เค้าดันพรวดเข้ามาแล้วกดอัดสะโพกกับตัวเรานั้น ท่อนเอ็นของน้องเค้า กระตุกอยู่ภายในตัวเรา หงึก ๆ ๆ ๆ เป็นจังหวะ ถี่ ๆ สี่ ห้า ครั้งแล้ว กระตุก ช้าลง เป็นจังหวะอีก 2 - 3 ครั้ง พร้อมกับเกร็งตัวแน่น กอดเราแบบเสียวสุดขีด ...... เรารู้ได้ทันทีเลย . น้องเค้าชิงไปสวรรค์ก่อนเราซะแล้ว.. เราหน้าเหวอ พยายามบิดสะโพก ขยับเอวเราส่ายไปมาเพื่อให้น้องเค้าโยก แต่น้องเค้ากลับล็อคเราแน่นขึ้น เราจึงนอนนิ่งให้เค้าอัดสะโพกกดไว้เพื่อให้เค้าออกจนสุด  และเคืองอยู่ในใจ ... เพราะกำลังได้ที่เลย  แต่มาสะดุด ..เราค้างค่ะ น้องเค้า ตัวเกร็ง เงียบ จนเค้าค่อยๆ คลายกอดเรา เค้าจึงบอกเราว่า ขอโทษครับ ... เราก็ บอกว่าทำไมเสร็จเร็วจัง ยังไม่ได้โยกซอยเอวซักครั้งเลย กดเข้ามาแล้วเสร็จเลยอ่ะ .. น้องเค้าบอกเราว่า  ติ่นเต้นมากไปหน่อย  แต่เดี๋ยวเลียให้ครับ ซึ่งเป็นการพยายามชดเชย และรู้สึกผิดของเค้า  แต่เราเห็นใจเค้าและเราก็อยากได้ท่อนเอ็นแข็งๆมากกว่า เพื่อมาระบายความอัดอั้น เราจึงบอกน้องเค้าว่าพักก่อนก็ได้  ไม่เป็นไร น้องเค้าจึงดึงของเค้าออกจากตัวเราแล้วลุกไปห้องน้ำ .... เรานอนนิ่งเซ็งเลย ... ออกมาจากห้องน้ำ ก็มานอนคลอเคลียกับเรา เราก็พยายามลูบ พยายามช่วยดึง ช่วยรูด แต่ก็ไร้วี่แวว เราช่วยไซร้ช่วยบิวท์ เล้าโลมน้องเค้าซะเอง เพื่อกระตุ้นให้เค้าตื่นตัวเร้วๆ จนเค้าบอกเราว่า พี่ครับ ปรกติผมได่แค่ที่เดียวครับ  ********  เท่านั้นแหละค่ะ เหมือนฟ้าผ่ากลางใจเราเลย เราผิดหวัง ได้ยินแล้วเรา เซ็งมาก เราถามเค้าว่าไหนบอกว่าลีลาดี  อึด ทน  ทำไมได้ที่เดียวล่ะ ... น้องเค้ายิ้มแหยๆ แล้วบอกเราว่า เราสวย รูปร่างดี  เค้าตื่นเต้นมาก เร้าใจ จนกลั้นไม่ไหว (ซึ่งเราไม่ได้สวยเลย เรารู้ว่าเค้าพูดเอาใจเรา) เราจึงหยุด และลุกเดินเข้าห้องน้ำล้างตัวแล้วออกมาใส่เสื้อผ้าแล้วบอกน้องเค้าว่า ไม่เป้นไร แต่งตัวเถอะ งั๊นก็กลับกันเลยก็ได้ พี่จะไปธุระต่อ  น้องเค้าพยายามขอโทษเราและจะใช้ลิ้นให้จนเราเสร็จ แต่เราบอกว่าไม่เป็รไรไม่ต้องแล้ว และพี่ให้แค่ 500 นะ ถือว่าช่วยค่าเดินทาง ทำงานไม่เรียบร้อยพี่คงไม่ต้องจ่ายค่าตัวนะ ... น้องเค้าตอบเราว่าไม่เอาครับ ไม่ต้องให้เลย  แต่เราไม่ยอม เรายัดใส่กระเป๋ากางเกงยีนส์ของเค้าไปเลย 500 บาทค่ะ.... ออกจาก รร พร้อมกันและเราก้ให้น้องเค้าลงที่ถนนใหญ่ แล้ว แยกกันตรงนั้นเลย.

สรุปว่า เราค้างค่ะ อยากจะไปไหนต่อไหนต่ออีกให้เสร็จสม  แต่เราไม่มีเวลาแล้ว วันนั้นเสียวเลาเป็นชั่วโมง คุยกับ ชายสามคน  และเสียเวลานัดเจอกับ ชายหนึ่งในสามนั้นไปทั้งหมด ร่วม 3 ชั่วโมง รวมแล้วเราเสียเวลาไปทั้งวันของวันนั้นเลย  สิ่งที่ได้มาคือ อาการค้างเติ่ง หงุดหงิดมากมาย เราขับรถกลับบ้านไปก็พาลโกรธ เราเคืองอีตา  tall_big   เพราะ ถ้าเค้ารับนัดยอมมากับเรา เราคงสุขสมไปถึงไหนๆๆแล้ว แต่ก็อีกนั่นแหละ เราหาเรื่องเอง ถ้าเราอดทนรอ ให้เวลาตรงกัน แล้วนัดกับคนคุณภาพ ที่เคยๆกันแล้ว เราก้คงไม่ต้องมาเจอสภาพแบบนี้ เราเข็ดเลยค่ะกับสิ่งที่โพสในเน็ตนั้น เชื่อไม่ได้เลยจนกว่าเราจะได้พิสูจน์ด้วยตัวเราเอง ขอให้หนุ่มๆพวกที่โพสทั้งหลายนะคะ ช่วยบอกความตามจริงที่คุณเป็น และอย่าปรุงแต่ง อย่าหลอกกันเพื่อหวังได้เลยค่ะ  มันเสียความรู้สึกเมื่อมารู้ทีหลังว่าความจริงคุณนั้นไม่ได้เป็นอย่างที่คุณโฆษณาเลย  ... ... หงุดหงิด หงุดหงิด ...หึ .

เรื่องนี้  อีตา  tall_big   ต้องรับผิดชอบ  จะรอวันที่เค้าว่างเเล้วจะจัดการเค้าให้งอมเลยค่ะ ... สิ่งที่เราคั่งค้าง ทุกอย่างจะไปลงกะอีตา tall_big  ให้หายแค้น จะเล่นงานให้สาสมเลยค่ะ... แค้นฝังหุ่น. ( เราโกรธแล้วเราพาล รู้ตัวนะแต่แก้ไม่ได้ ... หุ หุ ) .

โพสต์ 2014-4-17 19:14:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แบบนี้ คนไม่เคยยิ่งแย่ไปใหญ่เลย
โพสต์ 2014-4-17 19:23:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการบ้านที่ดีมากๆนะคะ หนุ่มๆ ควรอ่านแล้วพิจารณาตัวเอง ก่อนจะโพสอะไร คิดดีๆก่อนนะคะ สาวๆเขาจะผิดหวัง แล้วจะพานทำให้หนุ่มๆเสียเซลฟ์ซะปล่าวๆ GOD เชื่อว่าหนุ่มที่ดีๆ ยังมีอยู่นะคะ
โพสต์ 2014-4-17 19:26:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านไปอ่านมาแล้วเหมือนสรุปว่า tall_big ต้องรับผิดชอบนะเนี่ย สงสัยถ้า tall_big รับนัดนี่คงโดนจัดหนักแน่ๆ  

พี่ pranee ครับ ของดีดียังมีอีกเยอะครับ ค่อยๆหาเดี๋ยวก็เจอครับ ยังมีหนุ่มๆอีกหลายคนอยากให้บริการพี่
ถ้าให้ดีคุยกันนานๆอีกนิด ขอข้อมูลเพิ่มเติมอีกหน่อยจะดีมากครับ อย่างดูภาพประกอบกับส่งการบ้านก็ยิ่งดี
เป็นกำลังใจให้พี่น้าา ขอให้เจอคนบริการที่ถูกใจเร็วๆนะครับ จากเท่าที่อ่านผมไม่กล้าเสนอเลย เพราะทั้งไม่ใหญ่ ไม่ยาว
สูงแค่ 175 แค่นั้นเองครับ
โพสต์ 2014-4-17 19:28:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ghoststalker เมื่อ 2014-4-17 20:29
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-4-17 19:23
ขอบคุณสำหรับการบ้านที่ดีมากๆนะคะ หนุ่มๆ ควรอ่านแล้ว ...

เห็นด้วยครับ หนุ่มๆดีๆยังมี

>>>ghoststalker<<<
skybot สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
โพสต์ 2014-4-17 19:30:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2014-4-17 19:35:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ghoststalker ตอบกลับเมื่อ 2014-4-17 19:28
เห็ยด้วยครับ หนุ่มๆดีๆยังมี

>>>ghoststalker

คุณ pranee_1964 ได้ข่าวว่าคนนี้ก็ใช่ย่อยนะคะ
โพสต์ 2014-4-17 20:05:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-4-17 19:35
คุณ pranee_1964 ได้ข่าวว่าคนนี้ก็ใช่ย่อยนะคะ  ...

ใช่ค่ะคุณGODรู้สึกว่าเค้าเริ่ม  ฮอตขึ้นดีใจกะน้องจิงๆๆ
โพสต์ 2014-4-17 20:18:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าใจเลยอารมณ์แบบนี้ โคตรเซ็งอะ

โพสต์ 2014-4-17 20:29:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-4-17 20:05
ใช่ค่ะคุณGODรู้สึกว่าเค้าเริ่ม  ฮอตขึ้นดีใจกะน้องจิ ...

แล้วพี่ เมื่อไหร่จะสนใจอีกซักรอบหล่ะครับ
โพสต์ 2014-4-17 21:14:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วได้รู้จักผู้ชาย
หลายแบบ แอบยิ้มแอบขำเลยจร้า เป็นกำลังใจให้คุณPranee ค่ะ
โพสต์ 2014-4-17 21:58:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วเซงแทนครับ ภาษา ผู้ชาย เรียกว่า หล่น ตีน แหก
คนแรก ก็ ตลกฝืด
คนที่สอง ก็ Mr yes man
คนที่สาม ก็ นกกระจอก

คราวหน้าขอให้ได้ทอน จาก tall_big เยอะๆ นะครับ
ท่าทาง คราวหน้า tall_big ฟ้าเหลือง แน่นอน
โพสต์ 2014-4-17 22:39:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เก่งแล้วยังปากดีอีกน่ะเนี่ย สงสารพี่เค้าจัง
โพสต์ 2014-4-18 01:02:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าใจเจ๊เลยค่ะ อ่านแล้วน้ำตาไหล นึกถึงอดีต นู๋เคยเจอ หนุ่ม มาจีบหน้าตาดีเชียว พอคบสักพัก อะก็ได้ จูบๆๆล้วงๆๆ อ๊าย แข็งแล้ว อันเท่านิ้วกลาง เรา ตายห่าแล้วกู สถานการณ์ นี้ วิ่งนี้ไม่ได้ ทำยังไงดี ร้องค่ะ ปวดอึ๊ ปวดอึ๊ รอดตัวจากหนอนชาเขียวมาได้ ขอให้เจ๊โชคดีค่ะ ให้คุณ tall big ว่างสักที เจ๊มาเล่าใหม่น๊า
โพสต์ 2014-4-18 01:03:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันนี้เข้าใจเลยคะ บางคนไม่คุยเลยด้วยซ้ำ กะจะฟาดกันอย่างเดียว
ไม่ตลก แต่มาตีสนิท อันนี้ก็ไม่ไหวนะ
โพสต์ 2014-4-18 01:07:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-4-18 01:02
เข้าใจเจ๊เลยค่ะ อ่านแล้วน้ำตาไหล นึกถึงอดีต นู๋เคยเ ...

เท่านิ้วกลาง O_o อันนี้ก็โหดร้ายไปน้าาา
โพสต์ 2014-4-18 01:32:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ghoststalker ตอบกลับเมื่อ 2014-4-18 01:07
เท่านิ้วกลาง O_o อันนี้ก็โหดร้ายไปน้าาา  ...

อันนี้ ของจริงเลยค่ะ สงสาร ก็สงสาร แต่ ไม่ให้เสียบ
โพสต์ 2014-4-18 04:14:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮาดีอ่ะครับอ่านจนหมดเลย แต่อารมตอนัน้นคงอารมเสียหน้าดูเลยเนอะค้างอ่ะ  ฮ่าๆๆไว้มีเรื่องฮาๆกะโพสอีกนะครับอิอิ  ใส่ไปเสร็จเลยฮ่าๆๆ
โพสต์ 2014-4-18 05:09:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว่างๆมาลองใช้บริการผมบ้างนะ
โพสต์ 2014-4-18 06:17:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
555 โลกไซเบอร์มีแต่หลอกลวงเป็นส่วนใหญ่
รออีตานั่นมาแก้ตัวละกัน เจ้าของเรื่องก็ใช่ย่อย ใจร้อนน่าดู

ฮาดีคับ สู้ๆ
โพสต์ 2014-4-18 09:31:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-4-18 01:32
อันนี้ ของจริงเลยค่ะ สงสาร ก็สงสาร แต่ ไม่ให้เสียบ  ...

คงไม่รู้สึกอะไรเลยอ่ะ แย่จังงงง
โพสต์ 2014-4-18 15:04:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จัดให้หนักๆๆ เลยนะครับ แบบนี้ต้องลงโทษ....
โพสต์ 2014-4-19 01:36:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจtall_big บ้างเลยค่ะ

โพสต์ 2014-4-19 14:16:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าใจครับเปงเรื่องที่น่าเศร้ามาก
โพสต์ 2014-4-19 17:37:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าใจดีครับแบบนี้ผมเคยโดน คิดกับกันครับเมื่อก่อนผมเคยซื้อผู้หญิง ถ้าเน้นน่าตาแมร่งจะเร่งเราและไม่ค่อยสนใจขอแค่เสร็จไวพอมันน่าโมโหครับ แต่โชคดีดันไปเจอคนดีที่เชียงรายน่ตาไม่ดีเลยแต่หุ่นสเปกผมตัวเล็ก แม่จ้าวเทอเก่งมากและเอาใจเราดีทุกอย่างครับ เมื่อเจอของดีๆเราก็ไม่ควรปล่อยไปผมไปเชียงรายทีไรมักจะซื้อเทอประจำครับไม่เสียดายเงินเลยแถมผมใจดีเอาเทอค้างคืนเทอมีแขกโทรมาผมยังให้เทอไปรับแขกอีกด้วยซ้ำแล้วกลับมาเอากับผมต่อ

นี่แหละครับสิ่งที่บางที่คนเราวาดไว้สวยหรูแต่พอได้มามันคือสิ่งที่หดหู่ครับมองไปเลื่อยๆครับแล้ววันที่สดใสจะมาเอง เอาใจช่วยให้เจอไวๆครับ
โพสต์ 2014-4-19 21:22:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองของฟรีบ้างสิครับ เผื่อจะถูกใจ  คงมีคนอยากมีความสุขแบบฟรีๆ อยู่บ้างนะครับ
โพสต์ 2014-4-20 00:00:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วก้อเข้าใจ เอาเป็นว่ารอบหน้า ขอให้โดนละกันค้าบบบบ
โพสต์ 2014-4-20 06:38:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-4-17 19:23
ขอบคุณสำหรับการบ้านที่ดีมากๆนะคะ หนุ่มๆ ควรอ่านแล้ว ...

ใช่เลยครับ คุณGod ก่อนที่จะประกาศศักดาควรดูลิมิตของตัวเองก่อนว่าเก่งจริงหรือเปล่า เพราะ จะทำให้เสียความรู้สึกมากๆๆๆ เเละจะทำให้ภาพรวมที่มีเสียค่อนข้างมาก ^^  เเต่ยังไงก็ ยังมีหนุ่มๆที่ดีดี ที่ยังรอการค้นพบของสาวๆทุกท่านอยุ่ อย่าเพิ่งถอดใจนะครับ^^
โพสต์ 2014-4-21 20:11:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมขอเป็นคนเข้ามาคลี่คลายสถาณการนี้ได้ไหมครับ
โพสต์ 2014-4-21 20:15:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 02:37 , Processed in 0.055888 second(s), 17 queries .